Thảo luận và chia sẽ kinh nghiệm chiến XXX - PTU

khổ 1 tí mà ít có ma nào cạnh tranh, xài english toàn thấy dân spam

clip là gì??? là movie ngắn hả , ko chơi 3x nên ko bít cái này , hix. mà tính ra mún dc lượt down nhìu thì dễ thui mừ , post collection 1000forum, mỗi ngày quốc 100 bài , admin nó banned thì ngồi lập nick mới , bảo đảm lượt down sẽ cao vô đối , chỉ sợ cái tay nó vô đối theo lượt down lun:aa
nói thì dễ ....quan trọng thực hành kìa :m021:

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

cứ làm tầm 200 đến 500 site post collection là đủ chả cần auto làm gì
trâu bò gớm ...chơi 200-500 site coleection =)) lun kô cần auto :m021:...chém vừa thôi bác ....50 forum còn nghe nhá...
500 forrum 1 ngày post 1 bài :m146:

---------- Post added at 02:16 PM ---------- Previous post was at 02:15 PM ----------

nói chung xxx ai có tài khoản premium thì hằng ngày vào đó down rồi share cho mọi người, lập colection, hay cái forum chỉ có 1 mình minh post, chơi toàn hàng độc quyền thì nó và download có mà loạn
=)) ...hàng độc quyền kiếm ở đâu thế :m009:

---------- Post added at 02:19 PM ---------- Previous post was at 02:16 PM ----------

@lang_tu_1912 : em trai share anh cai list forum nga nào :))
tính chơi forum Rusian à =)) ...Rusian nổi tiếng là spam hơn VN mình mà :m122:

Lấy forum rusian thì pm em send cho có khoảng vài ngàn cái ....nhưng kô chiến :D

đm, mới dow phim x về coi, phim tụi nhật có khác nào fake đâu hình thì đẹp photoshop vô thì nhìn như ma, bố khỉ phim của toàn hàng gia? =))

bac nao co forum xxx rank thap va vip ko share em vai trang de pót tay zoi. dang tinh chem xxx

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

co thi send wa yh dum minh it nhé. thanks nhìu. đang tính chiến xxx ^^. kiếm tiền xài

yh minh ne: ilovewish_forevers

bac nao co forum xxx rank thap va vip ko share em vai trang de pót tay zoi. dang tinh chem xxx

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

co thi send wa yh dum minh it nhé. thanks nhìu. đang tính chiến xxx ^^. kiếm tiền xài

yh minh ne: ilovewish_forevers
www.lauxanh.us
Mỹ hẳn hoi nhá
Group A hẳn hoi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc