Thảo luận về cách làm việc vô trách nhiệm của MOD SADLOVE

Status
Not open for further replies.

gacaptcha

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
có rất nhiều topic mình kiện cáo MOD SADLOVE này nhưng ADMIN vẫn ko có câu trả lời thỏa đáng :D nên mình lại lập thêm 1 Topic có liên quan đến MOD này và đã bị closed nên lập cái này để anh em nào muốn bàn luận để forum phát triển thì đóng góp trong này nhé
Sẽ có người nói là tôi làm chiện phá hoại forum nhưng tôi thấy việc gì cần làm thì làm thôi, việc làm việc vô trách nhiệm để scammer ra ngoài sống hơn chục ngày nếu ko có người phát hiện thì có lẽ đợi vụ scam thứ 2 rồi ban luôn 1 thể à:binhsua48:

Tên supportuinvest này spam rất khá và đi chém gió chatbox nhiều, lập nhiều topic lấy tiếng, lập topic tuyển ref zeek- Mà bản chất thì đang là 1 SCAMMER???:binhsua50:
http://mmo4me.com/showthread.php?65302-anhdeptraideocanyeuem-sap-chet/page3

MOD sadlove rất "nhiệt tình" trong việc thả SCAMMER nhưng dường như quên mất trách nhiệm của mình là bảo vệ MEM khi để SCAMMER hoàn toàn đc tự do mà ko hề có 1 lời phần trần chứng minh sự trong sạch từ 4/7/2012 đến nay
Nick supportuinvest đc unban
Và có thời gian để vào giải thích !

Sau khi topic này đc lập thì MOD SADLOVE trả lời rằng
Cũng nhờ các cậu clone với lập nhìu topic quá nên mình bận ứ nhớ đó :m190:
Close nhé ..
1 câu trả lời cực kỳ trách nhiệm của MOD SADLOVE vì có hậu thuẫn là 1 số spammer khác lấy lòng như:
mời bạn gacapcha biến cmn đi. toàn chõ mồm vào việc người khác :m195:
dạo này lắm niubai mới lâp nick ko lo kiếm $ vào phán như thánh :m131:

Thiết nghĩ việc forum là dành cho tất cả mọi người , chứ mem ko đc ý kiến chắc ;)) và kiếm tiền làm chi khi MOD ko quản lý SCAMMER thì làm ra tiền để nó hưởng hộ cho à =))

Kết quả của kẻ nhiều chuyện như tôi là đây
Thứ 2 chủ thớt xác nhận được pay tiền thì lên tiếng nhé :m131:
Thử hỏi nếu ko có tôi lập topic thì thằng chó SCAMMER nó có nghĩ đến việc thứ 2 này trả tiền cho người bị hại ko :binhsua48:
Câu trả lời này chắc chắn có khi SADLOVE vừa ban nick tên SCAMMER xong thì tên SCAMMER chắc mới PM nhận trả tiền, nếu ko thì chắc đi vào dĩ vãng thôi :))

QUA ĐÂY THÌ BQT 1 lần nữa xem xét tiếp về việc MOD SADLOVE nhé
:binhsua53: (nói cho vui chứ tôi biết thừa ADMIN chẳng làm gì đâu )

Last edited by a moderator:
Chuyện này có liên quan gì bạn chủ thớt mà bạn muốn can thiệp? Chiện này có mod và người hại + ng bị hại xử lý . Mong bạn an lòng !
ta cũng đang đợi câu trả lời từ BQT đây, để xem ko đc làm MOD thì nó còn đc tâng bốc hay bá đạo (cá tính) nữa hay ko :binhsua48:

Upvote 0
Mỗi ngày 1 topic I hate sad :m131:
đến khi nào ta trả lời yes, me too :m131:

Upvote 0
toàn là chê trách về các mod với trial mod mà toàn là newbie lập chứ -.-" 4r ngày càng phát triển thì càng có nhiều vấn nạn các bạn vẫn chưa nhận ra mục đích chính của 4r mình thì phải . chúng ta lên đây để kiếm tiền và chia sẻ kinh nghiệm kiếm tiền online cơ mà . thời gian ngồi chê trách người khác gõ captcha cũng kiếm được khối rồi là 1 . thứ 2 là chưa có gì quá đáng cả . có thể lòng tự trọng của các bạn hơi cao như vậy là rất tốt nhưng mà cứ hơi 1 tí tự ái là mang ra thì ko còn tốt nữa =,=" kiếm tiền kiếm tiền thôi nào
tiền là 1 phần, còn xả đc cái stress trong lòng lại quan trọng hơn cả tiền bạn à :binhsua48:
cách đây 10' nó còn thách thức và xỉ nhục ta trên chatbox mà :binhsua48:

Upvote 0
Sao đi tới chỗ nào trong forum cũng thấy choảng nhau, chửi bới ầm ầm vậy trời. :(:(

Ừ, dạo này nhiều chuyện quá!!!!!!

Upvote 0
tiền là 1 phần, còn xả đc cái stress trong lòng lại quan trọng hơn cả tiền bạn à :binhsua48:
cách đây 10' nó còn thách thức và xỉ nhục ta trên chatbox mà :binhsua48:

Thách thức gì :m131: làm ơn chụp lại cái hình :m021:
chả đụng chạm gì mà xỉ với chả nhục :m131:

Upvote 0
Mỗi ngày 1 topic I hate sad :m131:
đến khi nào ta trả lời yes, me too :m131:

đây là sự thể hiện bá đạo vì biết admin ko xét xử :binhsua48:
làm MOD bị ghét lại cảm thấy vinh dự thì BQT còn có cái gì để mem tôn trọng nữa :binhsua48:1 con sâu làm rầu nồi canh , BQT đc người ta tôn trọng lại càng ngày càng .......:binhsua52:

Upvote 0
ko liên quan đến ta, nhưng ta ghét MOD này, vì MOD này làm việc thật sự quá .... :binhsua48:và thái độ thách thức ta thì mới cách đây 10' trên chatbox mi thấy rồi chứ ruby :binhsua48:ta lập nick mới chẳng muốn làm chiện ruồi bu mà nó cứ thách thức chọc tức ta :binhsua48:

ờ MOD nó cần mày quý à :|

Upvote 0
Thứ nhất : Có lẽ cậu là người ngoài cuộc nên không biết supportuinvest đã bồi thường cho chủ nhân topic đó, cậu nói thêm vào không có tác dụng, chỉ gây mất hòa khí.

Thứ 2 : Về việc của Sadlove, BQT cũng đang bàn về hình thức phạt cậu ấy vì 1 số lời nói không đúng mực, nhưng chưa có thống nhất cuối cùng.

Thứ 3 : Topic kia mình đã close

Thứ 2 chủ thớt xác nhận được pay tiền thì lên tiếng nhé

Thử hỏi nếu ko có tôi lập topic thì thằng chó SCAMMER nó có nghĩ đến việc thứ 2 này trả tiền cho người bị hại ko

Cái này có lẽ bạn hiểu nhầm, từ "Thứ 2" mà Sadlove nói ở đây mang ý nghĩa như "Thứ 2" mà mình in đậm trên kia chứ không phải là "thứ 2 đầu tuần tới" =.=

Cuối cùng : Rất vui khi bạn đóng góp nhiệt tình, hết lòng với forum nhưng có thể 1 vài điểm mà BQT cũng chưa đáp ứng được với yêu cầu của bạn và 1 cơ số Newmem, oldmem v.v... bọn mình sẽ thảo luận và tìm hướng giải quyết những vấn đề nổi cộm dần dần trong thời gian tới.
Mong rằng bạn góp ý từ từ và bình tĩnh, đừng lập nhiều topic về 1 vấn đề.

Chân trọng cảm ơn !

Cảnh báo : Tất cả những comment trong topic này không mang tính chất xây dựng, nhằm gây war, spam ... mình sẽ del và Ban. Mong các bạn để ý lời ăn tiếng nói !

Upvote 0
làm MOD bị ghét lại cảm thấy vinh dự thì BQT còn có cái gì để mem tôn trọng nữa :binhsua48:1 con sâu làm rầu nồi canh , BQT đc người ta tôn trọng lại càng ngày càng .......:binhsua52:

trước khi muốn người ta tôn trọng thì thử hỏi bản thân m đủ tốt để đc tôn trọng chưa đã :m020:

Upvote 0

nói ít đi mày. mặc quần bó vào cho máu nó dồn lên não :m195:

Upvote 0

Thách thức gì :m131: làm ơn chụp lại cái hình :m021:
chả đụng chạm gì mà xỉ với chả nhục :m131:
chả rảnh, ai ở trên chatbox thì biết mà thôi
Quay đi quẩn lại là câu nói của ta sau khi mi chửi và ban ta (sadlove nó ko bị unset thì ta ko làm người, rồi khi admin nói chỉ unban ta chứ ko ban nó thì ta nói: thế thì vào forum làm *** gì)
Nó dựa vào 2 câu này để chọc tức ta nói ta nó ko bị unset sao ta vẫn làm người,rồi sao ko biến khỏi forum đi :binhsua48:
nghe mà ức chế nhưng thôi ko sao, ta sẽ theo dõi và xem sự bất tài và vô lý của mi và lập topic thôi, BQT bao che mi 1 lần 2 lần chứ ko bao che đc cả đời nếu ko muốn uy tín và danh dự của BQT vì mi mà ko còn xứng đáng :binhsua56:

Upvote 0
chỉ một ý kiến : Box này là Box Trung Tâm Hỗ Trợ, nó khác xa so với Box Suggestion - Feedbacks, Mod nào có quyền nên move topic này qua bên kia thì đúng nơi đúng chỗ hơn

Upvote 0
trước khi muốn người ta tôn trọng thì thử hỏi bản thân m đủ tốt để đc tôn trọng chưa đã :m020:
tao ko cần nó tôn trọng nhưng chúng mày nói tao scam và chửi tao thì đưa ra cái bằng chứng, còn ko thì sao chúng mày chửi tao rồi đòi tao tôn trọng
SADLOVE nó là đứa chửi tao trước trong topic con s2_lhe0 scam rồi tao mới chửi nó vậy mày nghĩ là nó ko tôn trọng tao trước hay tao ko tôn trọng nó trước?

Upvote 0
tao ko cần nó tôn trọng nhưng chúng mày nói tao scam và chửi tao thì đưa ra cái bằng chứng, còn ko thì sao chúng mày chửi tao rồi đòi tao tôn trọng
SADLOVE nó là đứa chửi tao trước trong topic con s2_lhe0 scam rồi tao mới chửi nó vậy mày nghĩ là nó ko tôn trọng tao trước hay tao ko tôn trọng nó trước?

thằng này nhà chắc toàn quần áo bó máu dồn cmn lên não rồi. h *** kiếm được $ bắt đầu đi rình rập người khác để bôi xấu :m195:

Upvote 0
nói như anchoiratien cũng ko hẳn là đúng, việc oldbie newbie chẳng liên quan gì, vì cậu xem lại xem scam gần đây là nick mới hay nick cũ, nick màu scam??
còn việc 1 số kẻ trong forum này hay chụp mũ nói người khác clone và scam thì xem lại, nếu thấy nghi ngờ thì cứ vào topic có liên quan đến tiền bạc của người ta bảo người khác đề phòng
Đằng này cứ thấy họ comment ko vừa tai lại bảo : clone à, lấy nick chính vào??

Vậy thử hỏi forum này có muốn phát triển ko vậy?? 1 forum mà newbie ko đc tôn trọng bị nói là clone vậy thì mem mới có vào đây. Thật sự đã rất lâu tôi ko thấy newbie thật sự nào vào, có vào thì rồi nói vài câu trên chatbox rồi cũng lại đi. Đa phần toàn oldbie tạo nick thôi :binhsua48:

Còn việc BQT tôi ko tham gia và cũng ko tham gia đc, nhưng việc dung túng quá mức để ảnh hưởng đến forum là vì BQT chứ đừng đổ lỗi cho tôi vào phá forum này nọ, phá forum thì đc cái lợi gì chứ
chẳng qua tôi ghét MOD SADLOVE vì hổ báo ,bố láo và hay thách thức tôi thì tôi làm mấy chuyện này thôi

Mà các topic của tôi chỉ lợi cho newbie và mem chứ chẳng ảnh hưởng gì :binhsua58:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week