Thảo luận về cách làm việc vô trách nhiệm của MOD SADLOVE

Status
Not open for further replies.

gacaptcha

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
có rất nhiều topic mình kiện cáo MOD SADLOVE này nhưng ADMIN vẫn ko có câu trả lời thỏa đáng :D nên mình lại lập thêm 1 Topic có liên quan đến MOD này và đã bị closed nên lập cái này để anh em nào muốn bàn luận để forum phát triển thì đóng góp trong này nhé
Sẽ có người nói là tôi làm chiện phá hoại forum nhưng tôi thấy việc gì cần làm thì làm thôi, việc làm việc vô trách nhiệm để scammer ra ngoài sống hơn chục ngày nếu ko có người phát hiện thì có lẽ đợi vụ scam thứ 2 rồi ban luôn 1 thể à:binhsua48:

Tên supportuinvest này spam rất khá và đi chém gió chatbox nhiều, lập nhiều topic lấy tiếng, lập topic tuyển ref zeek- Mà bản chất thì đang là 1 SCAMMER???:binhsua50:
http://mmo4me.com/showthread.php?65302-anhdeptraideocanyeuem-sap-chet/page3

MOD sadlove rất "nhiệt tình" trong việc thả SCAMMER nhưng dường như quên mất trách nhiệm của mình là bảo vệ MEM khi để SCAMMER hoàn toàn đc tự do mà ko hề có 1 lời phần trần chứng minh sự trong sạch từ 4/7/2012 đến nay
Nick supportuinvest đc unban
Và có thời gian để vào giải thích !

Sau khi topic này đc lập thì MOD SADLOVE trả lời rằng
Cũng nhờ các cậu clone với lập nhìu topic quá nên mình bận ứ nhớ đó :m190:
Close nhé ..
1 câu trả lời cực kỳ trách nhiệm của MOD SADLOVE vì có hậu thuẫn là 1 số spammer khác lấy lòng như:
mời bạn gacapcha biến cmn đi. toàn chõ mồm vào việc người khác :m195:
dạo này lắm niubai mới lâp nick ko lo kiếm $ vào phán như thánh :m131:

Thiết nghĩ việc forum là dành cho tất cả mọi người , chứ mem ko đc ý kiến chắc ;)) và kiếm tiền làm chi khi MOD ko quản lý SCAMMER thì làm ra tiền để nó hưởng hộ cho à =))

Kết quả của kẻ nhiều chuyện như tôi là đây
Thứ 2 chủ thớt xác nhận được pay tiền thì lên tiếng nhé :m131:
Thử hỏi nếu ko có tôi lập topic thì thằng chó SCAMMER nó có nghĩ đến việc thứ 2 này trả tiền cho người bị hại ko :binhsua48:
Câu trả lời này chắc chắn có khi SADLOVE vừa ban nick tên SCAMMER xong thì tên SCAMMER chắc mới PM nhận trả tiền, nếu ko thì chắc đi vào dĩ vãng thôi :))

QUA ĐÂY THÌ BQT 1 lần nữa xem xét tiếp về việc MOD SADLOVE nhé
:binhsua53: (nói cho vui chứ tôi biết thừa ADMIN chẳng làm gì đâu )

Last edited by a moderator:
4rum kiếm tiền chứ *** phải cái 4rum để thằng c hó săn như mày cả ngày rình rập tìm bắt lỗi đâu mày :m131:

thử hỏi MOD anchoiratien thằng này nó có vô lý và hùa và nịnh nọt ko??? tôi chẳng liên quan gì nó chỉ tố cáo cái sai mà nó cứ vào spam này nọ, đây là việc phân chia bè phái trong forum, thậm chí tôi nghĩ nhiều nick này toàn là các pro tạo nick để chém gió dìm hàng người khác nếu động chạm vào chúng nên lời lẽ rất hổ báo :binhsua53:

Upvote 0
nói như anchoiratien cũng ko hẳn là đúng, việc oldbie newbie chẳng liên quan gì, vì cậu xem lại xem scam gần đây là nick mới hay nick cũ, nick màu scam??
còn việc 1 số kẻ trong forum này hay chụp mũ nói người khác clone và scam thì xem lại, nếu thấy nghi ngờ thì cứ vào topic có liên quan đến tiền bạc của người ta bảo người khác đề phòng
Đằng này cứ thấy họ comment ko vừa tai lại bảo : clone à, lấy nick chính vào??

Vậy thử hỏi forum này có muốn phát triển ko vậy?? 1 forum mà newbie ko đc tôn trọng bị nói là clone vậy thì mem mới có vào đây. Thật sự đã rất lâu tôi ko thấy newbie thật sự nào vào, có vào thì rồi nói vài câu trên chatbox rồi cũng lại đi. Đa phần toàn oldbie tạo nick thôi :binhsua48:

Còn việc BQT tôi ko tham gia và cũng ko tham gia đc, nhưng việc dung túng quá mức để ảnh hưởng đến forum là vì BQT chứ đừng đổ lỗi cho tôi vào phá forum này nọ, phá forum thì đc cái lợi gì chứ
chẳng qua tôi ghét MOD SADLOVE vì hổ báo ,bố láo và hay thách thức tôi thì tôi làm mấy chuyện này thôi

Mà các topic của tôi chỉ lợi cho newbie và mem chứ chẳng ảnh hưởng gì :binhsua58:

đã dek biết j mà sủa càn hả mày. dạo này toàn nick mới scam đấy đã *** biết thì đừng sủa vớ vẩn. hổ với cả báo cái lồng j vậy :m195:

Upvote 0
tao ko cần nó tôn trọng nhưng chúng mày nói tao scam và chửi tao thì đưa ra cái bằng chứng, còn ko thì sao chúng mày chửi tao rồi đòi tao tôn trọng
SADLOVE nó là đứa chửi tao trước trong topic con s2_lhe0 scam rồi tao mới chửi nó vậy mày nghĩ là nó ko tôn trọng tao trước hay tao ko tôn trọng nó trước?

nhột thế :m066: t bảo là giống chứ bảo m là UTLG đâu mà nhột thế :m066: xin lỗi chứ m có là UTLG m fake nick mới thay cái ip là xong quá đơn giản :m066: văn phong nó giống thì đoán vầy :m066: còn xem lại ai chửi t trước thì t chửi lại nhá :m131:

Upvote 0
đã dek biết j mà sủa càn hả. dạo này toàn nick mới scam đấy đã *** biết thì đừng sủa vớ vẩn. hổ với cả báo cái lồng j vậy :m195:
tao nghĩ mày đừng spam nữa ok??? còn nick mới mày nói thì vào report scam xem lại xem là cái nào nhé??
tao biết thừa nick này chỉ là clone của mày chỉ để mày đi dìm hàng ai động vào bạn bè người quen của mày nên mày ko sợ ban nick và rất hổ báo
OK cứ tự sướng, tao sẽ coi lời mày là spam :binhsua172:

Upvote 0
nhột thế :m066: t bảo là giống chứ bảo m là UTLG đâu mà nhột thế :m066: xin lỗi chứ m có là UTLG m fake nick mới thay cái ip là xong quá đơn giản :m066: văn phong nó giống thì đoán vầy :m066: còn xem lại ai chửi t trước thì t chửi lại nhá :m131:
tao có nói là mày nói à mà mày nhột?? mày ko nói thật ko ?? trên chatbox tao thấy mày nói tao là UTLG mấy lần đấy ku à, đừng tự nói rồi tự quên nhé,
Mày và 1 số thành phần hùa vào chửi tao chứ tao rảnh quá tự nhiên lên chatbox chửi chúng mày à?

Upvote 0
nói như anchoiratien cũng ko hẳn là đúng, việc oldbie newbie chẳng liên quan gì, vì cậu xem lại xem scam gần đây là nick mới hay nick cũ, nick màu scam??
còn việc 1 số kẻ trong forum này hay chụp mũ nói người khác clone và scam thì xem lại, nếu thấy nghi ngờ thì cứ vào topic có liên quan đến tiền bạc của người ta bảo người khác đề phòng

Vậy thử hỏi forum này có muốn phát triển ko vậy?? 1 forum mà newbie ko đc tôn trọng bị nói là clone vậy thì mem mới có vào đây. Thật sự đã rất lâu tôi ko thấy newbie thật sự nào vào, có vào thì rồi nói vài câu trên chatbox rồi cũng lại đi. Đa phần toàn oldbie tạo nick thôi :binhsua48:

Còn việc BQT tôi ko tham gia và cũng ko tham gia đc, nhưng việc dung túng quá mức để ảnh hưởng đến forum là vì BQT chứ đừng đổ lỗi cho tôi vào phá forum này nọ, phá forum thì đc cái lợi gì chứ
chẳng qua tôi ghét MOD SADLOVE vì hổ báo ,bố láo và hay thách thức tôi thì tôi làm mấy chuyện này thôi

Mà các topic của tôi chỉ lợi cho newbie và mem chứ chẳng ảnh hưởng gì :binhsua58:

Cho mình hỏi thêm 1 chút đc hok :m003: nick cũ ban đầu của bạn trong 4rum là gì lịch sử 4rum có vẻ bạn rất rành :m131: thế nên mạn phép cho hỏi nick cũ là gì và sao lại ko dùng :m003:

Upvote 0
thử hỏi MOD anchoiratien thằng này nó có vô lý và hùa và nịnh nọt ko??? tôi chẳng liên quan gì nó chỉ tố cáo cái sai mà nó cứ vào spam này nọ, đây là việc phân chia bè phái trong forum, thậm chí tôi nghĩ nhiều nick này toàn là các pro tạo nick để chém gió dìm hàng người khác nếu động chạm vào chúng nên lời lẽ rất hổ báo :binhsua53:

nó bảo là mình vô lý hùa vào cắn nó trong khi *** biết thằng nào cắn mình trước. thế này 1 ngày bt lên chatbox xong đọc được topic tất cả lũ c hó mới lên chatbox. vầy mày đang cắn cả tao đấy. thích động vào người khác. mà người khác động vào thì giãy như con đĩa :m195:

Upvote 0
tao có nói là mày nói à mà mày nhột?? mày ko nói thật ko ?? trên chatbox tao thấy mày nói tao là UTLG mấy lần đấy ku à, đừng tự nói rồi tự quên nhé,
Mày và 1 số thành phần hùa vào chửi tao chứ tao rảnh quá tự nhiên lên chatbox chửi chúng mày à?

Ku nào thế ăn nói phải phép 1 chút :m020: còn lên cbox thick thì clone mấy chục cái nick chửi nhau cũng đc nhá :m020:

Upvote 0
thôi đợi admin và BQT đưa kết quả, 1 mình mình ko thừa tay để spam lai mấy đứa phe chatbox
ko biết admin có xử lý ko hay lại vấn coi như mù câm điếc :binhsua48:

Upvote 0
tao nghĩ mày đừng spam nữa ok??? còn nick mới mày nói thì vào report scam xem lại xem là cái nào nhé??
tao biết thừa nick này chỉ là clone của mày chỉ để mày đi dìm hàng ai động vào bạn bè người quen của mày nên mày ko sợ ban nick và rất hổ báo
OK cứ tự sướng, tao sẽ coi lời mày là spam :binhsua172:

tao nghĩ mày đừng có spam topic nữa ok??? mày có bị ngu k mà không phân biệt được gần đây nick cũ hay mới scam :m195:
http://mmo4me.com/showthread.php?67246-Thang-cho-LastFelling-scam
http://mmo4me.com/showthread.php?67203-nick-keygamesshop-gia-nick-keygameshop-dinh-scam-ban-HMA
http://mmo4me.com/showthread.php?67206-Canh-bao-anh-em-mmo-la-nick-leo_offers-da-scam
http://mmo4me.com/showthread.php?66910-thang-cho-Hitomi-scam
mày chỉ hộ tao xem nick nào là nick màu scam. đã *** biết gì thích sủa càn

Upvote 0

Mình không nói đến việc scam, mình nói đến việc các bạn góp ý cũng như cách thức góp ý của các bạn.
Vụ việc của Sadlove mình đã nói BQT đang bàn để đưa ra hình thức xử phạt chứ mình không thấy điểm nào gọi là dung túng quá mức cả.

Về việc comment bảo người khác clone thì BQT cũng không biết thế nào, không thể cấm người ta được, hơn nữa việc xác định clone hay không rất khó, nhiều người trùng IP rất nhiều thì hoàn toàn có thể lấy lý do bạn cùng phòng, cùng dãy trọ v.v....
Thật sự đã rất lâu tôi ko thấy newbie thật sự nào vào, có vào thì rồi nói vài câu trên chatbox rồi cũng lại đi. Đa phần toàn oldbie tạo nick thôi
Thế này thì họ nghi ngờ clone cũng không sai phải không ?

Và tất nhiên ở đây không có chuyện coi thường coi trọng gì cả !

Upvote 0

Tặng chú này 3 chữ: CCC!
Còn ai biết CCC là gì ko nhỉ?
Ai muốn biết pm inbox ta nhé! :binhsua172:
P/s: Cấm đoán bừa!

Upvote 0
thôi đợi admin và BQT đưa kết quả, 1 mình mình ko thừa tay để spam lai mấy đứa phe chatbox
ko biết admin có xử lý ko hay lại vấn coi như mù câm điếc :binhsua48:

Thế thì bạn cũng câm cmnr đi cho đỡ mệt nếu là nb thì lo mà kiếm $ đi còn người xưa cũ thì báo danh rồi hẵng lập pic :m131:

Upvote 0
Thế thì bạn cũng câm cmnr đi cho đỡ mệt nếu là nb thì lo mà kiếm $ đi còn người xưa cũ thì báo danh rồi hẵng lập pic :m131:
khinh người vừa thôi ku, chưa biết thằng nào hơn thằng nào đâu mà tinh tướng, mày cũng đi kiếm tiền đi ko phải thể hiện nữa đâu ok?

Upvote 0
=)) nick mới scam hay nick mới bị scam vậy :binhsua53:ko biết phân biệt à :binhsua48:

tao nói thật chứ Sr.Member report mà mày bảo nick mới bị scam :m195: còn mấy thằng scam toàn nick mới toanh. có biết phân biệt không hay là sủa càn. tao đưa proof ra rồi đấy đưa ra hộ tao cái. không thì im cmn đi

Upvote 0
Mình không nói đến việc scam, mình nói đến việc các bạn góp ý cũng như cách thức góp ý của các bạn.
Vụ việc của Sadlove mình đã nói BQT đang bàn để đưa ra hình thức xử phạt chứ mình không thấy điểm nào gọi là dung túng quá mức cả.

Về việc comment bảo người khác clone thì BQT cũng không biết thế nào, không thể cấm người ta được, hơn nữa việc xác định clone hay không rất khó, nhiều người trùng IP rất nhiều thì hoàn toàn có thể lấy lý do bạn cùng phòng, cùng dãy trọ v.v....

Thế này thì họ nghi ngờ clone cũng không sai phải không ?

Và tất nhiên ở đây không có chuyện coi thường coi trọng gì cả !

tôi hỏi cậu việc clone nếu phát hiện thì ban còn nếu ko thì có ảnh hưởng gì, bao nhiêu topic nói đề phòng nick mới cậu vào report scam xem có nick mới nào scam đc ko hay toàn nick cũ và màu

còn việc dung tung hay ko thì BQT cũng nên có người 1 câu trả lời là để xem xét, hay sẽ có quyết định sau. Nếu cậu ko nói tôi cũng ko biết là BQT có "BÀN VỀ VẤN ĐỀ NÀY " ko :binhsua52:

Đề phòng clone chứ ko phải vu không clone nha bạn, nghi ngờ và chụp mũ nó khá

Upvote 0
khinh người vừa thôi ku, chưa biết thằng nào hơn thằng nào đâu mà tinh tướng, mày cũng đi kiếm tiền đi ko phải thể hiện nữa đâu ok?

có gì mà phải khinh nếu là nb thì thời gian họ bỏ ra tìm tòi cách kiếm $ còn chả đủ nữa là rảnh đời lập 3 cái topic :m066: đã bảo r nếu là người quen cũ thì cho xin cái danh tính để xác định :m131:
P/s: Nb mà cái gì cũng bít cứ như là ai đó có tiền sử 1 thời :m066:

Upvote 0
ôi mai gốt có chuyện gì mà rùm beng lên thế nhể :m190:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638