Thảo luận về cách làm việc vô trách nhiệm của MOD SADLOVE

Status
Not open for further replies.

gacaptcha

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
có rất nhiều topic mình kiện cáo MOD SADLOVE này nhưng ADMIN vẫn ko có câu trả lời thỏa đáng :D nên mình lại lập thêm 1 Topic có liên quan đến MOD này và đã bị closed nên lập cái này để anh em nào muốn bàn luận để forum phát triển thì đóng góp trong này nhé
Sẽ có người nói là tôi làm chiện phá hoại forum nhưng tôi thấy việc gì cần làm thì làm thôi, việc làm việc vô trách nhiệm để scammer ra ngoài sống hơn chục ngày nếu ko có người phát hiện thì có lẽ đợi vụ scam thứ 2 rồi ban luôn 1 thể à:binhsua48:

Tên supportuinvest này spam rất khá và đi chém gió chatbox nhiều, lập nhiều topic lấy tiếng, lập topic tuyển ref zeek- Mà bản chất thì đang là 1 SCAMMER???:binhsua50:
http://mmo4me.com/showthread.php?65302-anhdeptraideocanyeuem-sap-chet/page3

MOD sadlove rất "nhiệt tình" trong việc thả SCAMMER nhưng dường như quên mất trách nhiệm của mình là bảo vệ MEM khi để SCAMMER hoàn toàn đc tự do mà ko hề có 1 lời phần trần chứng minh sự trong sạch từ 4/7/2012 đến nay
Nick supportuinvest đc unban
Và có thời gian để vào giải thích !

Sau khi topic này đc lập thì MOD SADLOVE trả lời rằng
Cũng nhờ các cậu clone với lập nhìu topic quá nên mình bận ứ nhớ đó :m190:
Close nhé ..
1 câu trả lời cực kỳ trách nhiệm của MOD SADLOVE vì có hậu thuẫn là 1 số spammer khác lấy lòng như:
mời bạn gacapcha biến cmn đi. toàn chõ mồm vào việc người khác :m195:
dạo này lắm niubai mới lâp nick ko lo kiếm $ vào phán như thánh :m131:

Thiết nghĩ việc forum là dành cho tất cả mọi người , chứ mem ko đc ý kiến chắc ;)) và kiếm tiền làm chi khi MOD ko quản lý SCAMMER thì làm ra tiền để nó hưởng hộ cho à =))

Kết quả của kẻ nhiều chuyện như tôi là đây
Thứ 2 chủ thớt xác nhận được pay tiền thì lên tiếng nhé :m131:
Thử hỏi nếu ko có tôi lập topic thì thằng chó SCAMMER nó có nghĩ đến việc thứ 2 này trả tiền cho người bị hại ko :binhsua48:
Câu trả lời này chắc chắn có khi SADLOVE vừa ban nick tên SCAMMER xong thì tên SCAMMER chắc mới PM nhận trả tiền, nếu ko thì chắc đi vào dĩ vãng thôi :))

QUA ĐÂY THÌ BQT 1 lần nữa xem xét tiếp về việc MOD SADLOVE nhé
:binhsua53: (nói cho vui chứ tôi biết thừa ADMIN chẳng làm gì đâu )

Last edited by a moderator:
khinh người vừa thôi ku, chưa biết thằng nào hơn thằng nào đâu mà tinh tướng, mày cũng đi kiếm tiền đi ko phải thể hiện nữa đâu ok?

thằng đầu không những k biết nghĩ. mà khả năng nhìn cũng có vấn đề cmnr. bọn nick mới nó clone giống nick mấy người nổi tiếng đi scam mà nó bảo là nick màu scam :m131: *** thở nổi loại ngu đần

Upvote 0
Hết thời scamer rồi thì quay ra chọc phá chính quyền đây mà :m066: spam thì h cũng phải ver info r :m131: đừng có cố :m066:

Upvote 0
thế tao hỏi mày tao lập 1 nick mới rồi pm mày mua bán xem mày có đưa tiền cho tao trước ko nhé ?? rồi hãy nói nick mới scam
Còn việc bị scam thì là do giao dịch vài lần hay bị nó lấy lòng chủ quan thì mất tiền cái đó thì trách ai?? trách nạn nhân hay trách scammer, nếu nạn nhân ko chủ quan thì scam vào mắt à??

Mày nghĩ scam mà dễ cứ lập nick mới đi rồi hiểu xem có ai send trước cho mày ko mà sờ với chả cam :binhsua48: Còn việc nick cũ vài trăm,k post thì scam dễ hơn nhiều đấy :binhsua48:

Upvote 0
Hết thời scamer rồi thì quay ra chọc phá chính quyền đây mà :m066: spam thì h cũng phải ver info r :m131: đừng có cố :m066:
chính quyền ko ra gì thì mới chọc phá đc chứ :binhsua48:nếu chính quyền mà tốt thì nói làm gì hả ku :binhsua58:
ta nói rồi ta chăng iao dịch gì ở cái forum này nên ver hay ko chẳng liên quan ta, ta hay mi scam trước thì chưa biết trước mà nói đâu ku. Tao chưa đến mức professional để ver,còn mi sao ko ver đi hay lo sau này scam ko trốn đc :binhsua50:

THôi ko comment nữa, toàn đứa spam có mỗi anchoiratien góp ý thật :binhsua169:

Upvote 0
thế tao hỏi mày tao lập 1 nick mới rồi pm mày mua bán xem mày có đưa tiền cho tao trước ko nhé ?? rồi hãy nói nick mới scam
Còn việc bị scam thì là do giao dịch vài lần hay bị nó lấy lòng chủ quan thì mất tiền cái đó thì trách ai?? trách nạn nhân hay trách scammer, nếu nạn nhân ko chủ quan thì scam vào mắt à??

Mày nghĩ scam mà dễ cứ lập nick mới đi rồi hiểu xem có ai send trước cho mày ko mà sờ với chả cam :binhsua48: Còn việc nick cũ vài trăm,k post thì scam dễ hơn nhiều đấy :binhsua48:

Mở to cái mắt lên lục lại box scam xem ko ít vụ fake nick rồi scam đâu nói thì nghĩ trước đi :m066:

Upvote 0

mày đã đọc box report chưa đấy.
thế tao hỏi mày tao lập 1 nick mới rồi pm mày mua bán xem mày có đưa tiền cho tao trước ko nhé ?? =>>>>câu trả lời trong box report là: có. vì thế mày câm đi được rồi. cãi nhau với thằng *** biết j thích sủa càn. mày vào hỏi xem có phải newbie toàn bị hỏi đưa tiền trước cũng đưa xong lên 4rum khóc mếu không hả thằng đần. lần sau tìm hiểu kĩ rồi nói ra nhá. khyg thể loại này

Upvote 0
Mở to cái mắt lên lục lại box scam xem ko ít vụ fake nick rồi scam đâu nói thì nghĩ trước đi :m066:
tiền giờ kiếm dễ quá mà để scam dễ vậy ku, đi khắp forum xem các box kiếm tiền khó khăn thế nào, à với đứa spam và chém gió ko làm gì như ku thì sao biết đc
tình hình mmo hiện tại cái nick chẳng còn quan trọng cái gì
thôi ku đi chỗ khác spam nhé, anh đi ngủ :binhsua48: ngủ mơ xem BQT "CÓ XỬ LÝ HAY KHÔNG" :binhsua50:

Upvote 0
tôi hỏi cậu việc clone nếu phát hiện thì ban còn nếu ko thì có ảnh hưởng gì, bao nhiêu topic nói đề phòng nick mới cậu vào report scam xem có nick mới nào scam đc ko hay toàn nick cũ và màu

còn việc dung tung hay ko thì BQT cũng nên có người 1 câu trả lời là để xem xét, hay sẽ có quyết định sau. Nếu cậu ko nói tôi cũng ko biết là BQT có "BÀN VỀ VẤN ĐỀ NÀY " ko :binhsua52:

Đề phòng clone chứ ko phải vu không clone nha bạn, nghi ngờ và chụp mũ nó khá

Mình nói rồi mình không nói đến việc scam, bạn bảo gần đây toàn oldmem clone thì người khác cũng biết điều ấy, còn nghi ngờ hay chụp mũ thì BQT cũng không cấm được.

Về việc của Sadlove :
quan trọng là hình thức phạt như thế nào kìa
bạn có không tin là BQT đang bàn không?

Cảm ơn bạn góp ý nhưng nếu cái topic này còn theo chiều hướng tranh cãi chửi bới mình sẽ close. close chứ không move, như vậy lời góp ý của bạn sẽ vẫn ở đây.

Upvote 0
chính quyền ko ra gì thì mới chọc phá đc chứ :binhsua48:nếu chính quyền mà tốt thì nói làm gì hả ku :binhsua58:
ta nói rồi ta chăng iao dịch gì ở cái forum này nên ver hay ko chẳng liên quan ta, ta hay mi scam trước thì chưa biết trước mà nói đâu ku. Tao chưa đến mức professional để ver,còn mi sao ko ver đi hay lo sau này scam ko trốn đc :binhsua50:

THôi ko comment nữa, toàn đứa spam có mỗi anchoiratien góp ý thật :binhsua169:

xin lỗi bạn *** đủ tuổi và trình độ gọi mình là Ku thế cmn cho vuông :m131: còn đứa nào ko ăn đc quay ra phá thì tự nó biết. Vấn đề ver là có thick hay ko nick này t ko cần ver cũng dư uy tín hơn m :m131: scam à :m066: vde là lương tâm mỗi người có cho phép hay ko 1 số loại c hó thì làm gì có lương tâm :m066:
Mấy thg scam cũng toàn ăn hại và bất tài ko lừa đc tây quay ra cắn người việt mình :m131:
P/s: Trước kia t nhớ ko nhầm m chửi cả cái 4rum này và không cần thế h m còn ngồi đây làm cái cc gì :m066:

Upvote 0
Chuyện này có liên quan gì bạn chủ thớt mà bạn muốn can thiệp? Chiện này có mod và người hại + ng bị hại xử lý . Mong bạn an lòng !

Nhảm, trong 4rum này không có cái gì là chuyện của riêng cả, Chiện này có " MOD" + " Người Hại" + "Người bị hại".
TỨc là như thế này nhé:
"MOD" lãnh %$ tiền từ "NGười hại" rồi không bạn "Người hại" và còn "Người bị hại" đừng nhìn à.(đùa vậy thôi). Biết đâu sau này " Người bị hại" lại chính là bạn chủ thớt hay là 1 ai đó trong 4rum. và "Người hại" có khi lại là MOD =)). Đến lúc đó có còn là chuyện riêng nữa k( Cũng chỉ là đùa). Ai Scam thì Ban thôi, không chỉ Ban mà còn phải tuyên truyền cho anh em biết để biết cách phòng chống như sau nhiều vụ ta biết rằng " KHÔNG NÊN QUÁTIN TƯỞNG MOD HAY BẤT KÌ AI" :)).Ủng hộ chủ thớt nhiệt tình vì ghét con SAD LOVE.

Upvote 0
Mình nói rồi mình không nói đến việc scam, bạn bảo gần đây toàn oldmem clone thì người khác cũng biết điều ấy, còn nghi ngờ hay chụp mũ thì BQT cũng không cấm được.

Về việc của Sadlove :

bạn có không tin là BQT đang bàn không?

Cảm ơn bạn góp ý nhưng nếu cái topic này còn theo chiều hướng tranh cãi chửi bới mình sẽ close. close chứ không move, như vậy lời góp ý của bạn sẽ vẫn ở đây.
uh cám ơn cậu quan tâm, BQT mà ai cũng như cậu có phải tốt ko. Thôi cậu closed lại giùm mình,mình cũng đợi xem admin xử lý thế nào

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam