Thảo luận về coin ATS sắp ra mắt

Theo ý kiến cá nhân mình sự ra đời của mấy đồng tiền ảo hiện nay là vô dụng, bởi vì nó chỉ làm xáo trộn hệ thống tiền tệ trên thế giới và kéo theo rất nhiều hệ lụy xấu, nhất là bong bóng tiền ảo, nó mà vỡ một phát là hậu quả khôn lường. Hơn nữa chính phủ TQ và CEO ngân hàng nổi tiếng ở mỹ đã cấm giao dịch và mua bán bitcoin. Dự là trong vài năm nữa tiền ảo sẽ vô giá trị. Các bạn đừng nên đâm đầu vào nó thì tốt hơn.
thiển cận

Theo ý kiến cá nhân mình sự ra đời của mấy đồng tiền ảo hiện nay là vô dụng, bởi vì nó chỉ làm xáo trộn hệ thống tiền tệ trên thế giới và kéo theo rất nhiều hệ lụy xấu, nhất là bong bóng tiền ảo, nó mà vỡ một phát là hậu quả khôn lường. Hơn nữa chính phủ TQ và CEO ngân hàng nổi tiếng ở mỹ đã cấm giao dịch và mua bán bitcoin. Dự là trong vài năm nữa tiền ảo sẽ vô giá trị. Các bạn đừng nên đâm đầu vào nó thì tốt hơn.
ko nói ko ai biết, nói ra mới biết não toàn đất

Cái chỗ điền trong ví ETH để nhận token là gì nhỉ, ai biết chỉ mình với
Bạn đăng nhập vào ví myetherwallet xong nhìn bên phải có chữ Add Custom Token thì click vào xong nhập như bên dưới và save lại
Address : 0x2dAEE1AA61D60A252DC80564499A69802853583A
Token Symbol: ATS
Token decimals: 4

Bạn đăng nhập vào ví myetherwallet xong nhìn bên phải có chữ Add Custom Token thì click vào xong nhập như bên dưới và save lại
Address : 0x2dAEE1AA61D60A252DC80564499A69802853583A
Token Symbol: ATS
Token decimals: 4
giỡn à @@

không biết thế giới nó đang phát triển theo xu hướng tiền kỹ thuật số à? tiền ảo vô giá trị bọn mafia vs dân ug nó rửa tiền = gì?

Rút tnao b ??
vào link trong mail nó gửi đó, ở giữa màn hình có yêu cầu rút tiền về ví eth. rút nhanh không phải chờ lâu đấy. vì cái này nó tính theo ai rút trước thì dc trước. Mà không biết nó có gửi thật ko :D

trên trang chủ có form rút rồi đó , mình rút ko dc chả hiểu sao , chẳng lẽ bị suspend :confused:

vào link trong mail nó gửi đó, ở giữa màn hình có yêu cầu rút tiền về ví eth. rút nhanh không phải chờ lâu đấy. vì cái này nó tính theo ai rút trước thì dc trước. Mà không biết nó có gửi thật ko :D
Cho biểu mẫu điền phát ô ơi link ref của mình hay thằng nào :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week