Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hiện tại vừa vào pay , đã tạm thời hết limit , nhưng mình cũng ko dám rút nhiều ^^ 1/3 số tiền trong đó thui :D

Giống y hệt mình, nhưng cũng chả phải tự nhiên. Nghĩ mãi rồi cũng chỉ chơi 1 cái vì nó chậm nhưng chắc hơn hẳn mấy cái kia. :binhsua95:

khờ khờ ;)) mình theo dõi cả 3 thằng rất lâu rồi ;)) rốt cục cũng chọn JSS trước rồi mới tới UI ;))

PerfectMoney and Liberty Reserve withdrawals will resume as soon as the connection of the script to our new servers is established. Thank you for your patience.

Phải chăng JSS đang gặp trục trặc là vì họ đang cố gắng nâng cấp hệ thống server, để đảm bảo mức độ ổn định với lượng lớn thành viên truy cập như hiện nay.

Nói gì thì nói thì niềm tin dần trở lại và có lẽ tiếp tục tin tưởng vào JSS.

Sorry, the overall daily limit for this payment processor has been reached.
In order to maintain a balance between available funds in the various payment processors,
we have both overall and individual daily withdrawal limits for each processor.
We recommend trying earlier (or later) in the day, or at a different payment processor.
Nó thay đổi giờ cho rút trong ngày nữa mới ngày mới mà ko cho rút:binhsua24:

Last edited by a moderator:
Xin hỏi mấy bạn rút lúc 11h tối qua có mail process lần 2 chưa :binhsua18: sao mình chưa dc process nhỉ.

Xin hỏi mấy bạn rút lúc 11h tối qua có mail process lần 2 chưa :binhsua18: sao mình chưa dc process nhỉ.

xác nhận chưa có mail processed nhá :m070:

Vẫn chưa dc processed, lạy trời đừng có pending, dính 1 cái là teo luôn. :binhsua17:

Anh em trước khi rút tiền thì phải clik quảng cáo 25 trang/ 7 ngày thì nó mới cho rút nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week