Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Rút khoãng 250$ PM từ 9h sáng hôm qua đến hôm nay vẫn pending có bác nào bị như mình ko, mấy bác rút LR ngày hôm qua hôm nay đã về chưa :binhsua10: :binhsua10: :binhsua10: :binhsua10: :binhsua10:

chịu rồi, cái này chỉ biết chờ thôi, 36h :binhsua17:
Đợi thôi lần đầu tiên rút PM nên lo thế chứ rút LR thì ko sao :-S, với lại mình không dep 1$ PM vào để xác thực tài khoản giống như LR nên hơi lo, bác nào đã từng rút PM goy thì cho ý kiến nha.thanks all :m161::m161::m161::m161::m161:

Last edited by a moderator:
vinamost ở hà nội hay sài gòn thế!!! sài gòn thì mai xiềng dzia mời em cafe!!! :binhsua90::binhsua90:

sài gòn chị ơi,tối qua gọi 2 phát mới dậy :m131: chắc đang ôm ai nên ko để ý đây mừ :m021:

Đợi thôi lần đầu tiên rút PM nên lo thế chứ rút LR thì ko sao :-S, với lại mình không dep 1$ PM vào để xác thực tài khoản giống như LR nên hơi lo, bác nào đã từng rút PM goy thì cho ý kiến nha.thanks all :m161::m161::m161::m161::m161:

có hiện block k?
có thì đợi lâu hơn chút thôi

tất cả phải chờ thôi , lãi ngày nào cũng có , tiền ngày nào cũng phải rút , cứ chờ thui AE à , sau 48g tiền đã về hết đợt limit vừa rùi .

live support nó đang online kìa, ai muốn quăng gạch thì tranh thủ đi:binhsua15:

live support nó đang online kìa, ai muốn quăng gạch thì tranh thủ đi:binhsua15:

Your JSS Withdrawal Request has just been processed!

chờ hàng về, ko thì mong đừng quịt em :binhsua18:

Your JSS Withdrawal Request has just been processed! suốt từ tối qua mà giờ chưa thấy LR đâu , hic , nó quỵt của tôi rùi :binhsua23:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week