Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
googmilk dịch sao nhẹ nhàng thế =)):m202::m202:

theo thông tin trong traning room thì jss đã đạt tới con số trên 2 triệu thành viên, 1 con số cực khủng với 1 trang mmo hiyp invest matrix ,,,, nên tạm thời hệ thống phần mềm chia lãi hàng ngày đang nâng cấp và mở rộng thêm server nhằm bảo đảm tốc độ trả lãi hàng ngày + trả tiền pay out được diễn ra nhanh chóng hơn trong tương lai..yêu cầu tất cả các thành viên JSS bình tĩnh và kiên nhẫn ko nên manh động ...đực...tất cả mọi sự vụ sẽ hoàn thành trong thời gian sớm nhất là thứ 2 tuần sau! Mọi thông báo hãy truy cap phòng training của JSS tại http://login.meetcheap.com/conference,76626617
Bạn admin kính bút :m131:

Cảm ơn thông tin của Vinammos :)

haha. khoái câu bạn của admin kính bút. ^^(ủa, mà nó 2 triệu thành viên kinh vậy). Cho hỏi 1 câu ngoài lề : thằng zeek bao nhiêu thành viên rồi.

zeek nghe đâu chỉ có khoảng gần 1 triệu thành viên thôi :m131: ai có số liệu chính xác hơn thì công bố nhá :m066:

Rank nhỏ hơn nhưng chưa chắc số lượng thành viên đã nhiều hơn đâu

zeek có số tv nhỏ hơn nhưng vì ngày nào cũng lao đầu vào pót ads nên rank cao hon JSS,JSS thì ko phải pót ads nên ko phải login hàng ngày để làm gì,lâu lâu vào xem chia lãi và rút tiền thôi nên rank thấp hơn zeek nhưng số lượng tv lại khủng hơn :m131:

Please be patient with our system and slight delays as we will be expanding our servers over the next couple of weeks. Thanks!

JSS thông báo: các bạn chịu khó chờ đợi chút, việc chia lãi mấy ngày nay bị chậm, họ đang phát triển server trong tuần tới.

và tin này nữa khiến mình hơi buồn:

Do not send any support tickets regarding any missed payments today please. All payments are being caught up. Thank you!

delay sẽ vẫn bị trong vài tuần nữa anh em ráng chờ nhé.

Do to the high growth of the company and the current changes that are being made, you may see a delay in the release of your earnings. JBP is putting in long man hours to reduce the time it takes to calculate these payouts. You may see delays over the next couple weeks but please be assured that it will not become a regular practice.
Thank you for the continued support and hard work.

Last edited by a moderator:
tình hình là hôm qua nó reply mình cái ticket ko nhận dc tiền hôm 22/6. nó bắt mình check lại. đã gửi ảnh chụp history cho nó. xem nó nói j nữa :|

tình hình là hôm qua nó reply mình cái ticket ko nhận dc tiền hôm 22/6. nó bắt mình check lại. đã gửi ảnh chụp history cho nó. xem nó nói j nữa :|
Của mình reply lai như cậu, nhưng không có chụp hình, nay cũng 8 ngày rồi mà chưa thấy nó động tĩnh gì.

tình hình là JSS sẽ sống tốt hết năm nay sang năm và thêm 3 năm nữa hehe ;))

tình hình là JSS sẽ sống tốt hết năm nay sang năm và thêm 3 năm nữa hehe ;))
1 2 3 va hon the nua.kinh te dang phat trien len ma.Tin vao tuong lai tot dep.ah.Ai co cho nao xem boi hay ko.di xem thu di.noi may nam sau con co thanh trieu phu ko.:\;;)

Gần tuần nay không được pay thử 1 lần nào ! vì vào payout toàn limit !

đã chia lãi nha bà con :m121:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week