Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Vào conference của nó, nó bảo thế này, chả biết có đúng ko, bực.

Unfortunately, our daily 2% Earnings Payments have been delayed due to server speed issue - luckily we have new servers ordered and on the way.
Fortunately, iFortunately, in a few minutes 2% Earnings Payments will start to be paid for the last 3 days (up to 5 percent earnings for some people) - enjoy, and sorry for the inconvenience.

mình củng vậy ngày 6 thôi giờ ngày 10 rồi chả thấy đâu :binhsua23:
cứ từ từ sớm muộn cũng có,nó đang chạy ngày 7/7 nên các bác cứ chờ đê :m121:

Vào conference của nó, nó bảo thế này, chả biết có đúng ko, bực.

Unfortunately, o5r daily 2% Earnings Payments have been delayed due to server speed issue - luckily we have new servers ordered and on the way.
Fortunately, iFortunately, in a few minutes 2% Earnings Payments will start to be paid for the last 3 days (up to 5 percent earnings for some people) - enjoy, and sorry for the inconvenience.
sao e vào không được bác, bác chỉ e cách vào với :binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25:

mình củng vậy ngày 6 thôi giờ ngày 10 rồi chả thấy đâu :binhsua23:
Cũng vừa được chia lãi ngày 6 xong.
Như vậy là tín hiệu vui rồi. TƯởng nó không chia nữa thì mới lo.
Mình tin vài ngày nữa nó sẽ trở lại bình thường.

sao e vào không được bác, bác chỉ e cách vào với :binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25:

Bác login vào trang chủ, kéo xuống dưới, phía bên trái có phần Daily Web Conferences -- Read more.., bấm Read more, rồi vào phần Enter Conference Room Now, rồi login vào một cái tên bất kỳ, rồi đợi nó loading là xong.

Chúc mừng Vinammos sắp hiện nguyên hình. Không uổng công spam lâu nay :))

vẫn chưa đẻ dc,hix,hay là phải scan cmnd + mấy thứ linh tinh nhỉ :m020:

Substantial growth of our member base has necessitated the ongoing optimization of our JSS-Tripler Daily Earning payout system. We are currently completing the processing of Friday's earnings and also combining Saturday, Sunday and Monday earnings into a single payout of up to 5% ... in order to catch up.

Rest assured that every JSS-Tripler position will always pay out the full 150%. Sorry for the inconvenience and thank you for your patience.

Bác login vào trang chủ, kéo xuống dưới, phía bên trái có phần Daily Web Conferences -- Read more.., bấm Read more, rồi vào phần Enter Conference Room Now, rồi login vào một cái tên bất kỳ, rồi đợi nó loading là xong.

sao e toàn bị thế này Internet Explorer cannot display the webpage :binhsua23: :binhsua23: :binhsua23: :binhsua23: :binhsua23: :binhsua23:

nó chia gộp lãi ngày thứ 7 - CN - Thứ 2 luôn nhé. 5% luôn :m020:

acc minh 3xxxxx vẫn chưa dc chia lãi ngày 6/7 :m181:

thông tin lãi gộp ở đâu vậy trời! mong quá mong quá! chưa thấy đâu! ai nhận đc 5% giơ tay phát nào

thông tin lãi gộp ở đâu vậy trời! mong quá mong quá! chưa thấy đâu! ai nhận đc 5% giơ tay phát nào

chịu khó đọc thông báo là biết :m020:

lr đã về
Date: 7/10/2012 5:04 AM
From Account: U0070824 (JustBeenPaid)
Amount: $460.00
Memo: Withdrawal from JSS Account

sao acc mình ngày 4/7 nó chia 2 lần nhĩ ,vậy tính ra acc mình được chia lãi đến ngày 7/7 luôn rồi,ỡ đây có ai như vậy ko,hèn chi jss nò fix lỗi miết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week