Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
The "position cut-off date" is 7/16/12.This means that all JSS-Tripler positions bought on or after 7/16/12 will NOT be affected by the Restart.
The "account cut-off date" will be 6/30/12 -- JSS-Tripler accounts opened on or after this date will not be affected by the Restart.

Có bác nào có mail processed rồi mà chưa có tiền về acc LR sau 48h rồi không ạ? Có nên chờ đợi hay gửi ticket cho nó hả các bác. Thanks

mình đây, nhưng chắc chờ thôi, 72h mà, mà có ticket cũng cả tháng sau mới trả lời, cứ từ từ nó pay .

nói chung là jss đợt này, bác nào chơi theo kiểu dep lớn. thì ăn ngon. còn tái thì coi như thua., ko ăn dc bn đâu. nó rs sớm quá. khả năng scam thì cũng giảm. vì nếu có scam thì đã scam từ đợt cuối tháng 6 vừa rồi.

ps: vốn lớn từ 300 $ trở lên thì nên chơi thằng này và dep 1 lần đừng lắt nhắt mà thiệt. như e có 500. mà dep ko cố định. giờ nó mà rs ko biết bị convert bn % đây :-s

jss nuốt của e 20 $ gửi ticket mà chưa thấy gì cả !! lỗi chuyển jss tripler sang jss

Rs sớm thế nhỉ ,đợt này lỗ to rồi :(( ,không biết sau đợt rs này web hoạt động có trơn tru hơn không mà dep tiếp vào :)

=)) nó chuyển vào matrix cho các bác nhiều ref tha hồ sướng mà ko biết matrix đã nhanh trở lại chưa nhỉ ?

vẫn chậm rì ~.~ 1300PO hết hạn mà 1 tháng nay chưa dc matrix nào !

ticket nó đi bác. ticket mục matrix hình như 12h là nó trả lời đó. bác hỏi xem thế nào. có khi nó chuyển vào luôn cho bác đó :m131:

:binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm:binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm:binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm :binhsua85:JSS muôn năm:binhsua85:

chết cả nút rồi còn muôn năm cái con khỉ :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week