Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
các bác cho em biết cái tiền mình kiếm được từ việc giới thiệu bạn bè trong JSS làm sao xài hả ? :binhsua47:

Sau nhiều ngày đợi mong, mình đã được gỡ pending sau gần 20 ngày :-"

muốn đầu tư thêm thằng này nhưng vẫn sợ nó sẽ cho ăn cam, mới đầu tư đc có 20$

Thế mới ngon đấy bác, nếu ko pending bác rút hết ko tái đầu tư thì h đâu ngon thế này :D

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

muốn đầu tư thêm thằng này nhưng vẫn sợ nó sẽ cho ăn cam, mới đầu tư đc có 20$
Đã chơi thì chơi mạnh vào, ít quá ko ăn dc bao nhiêu, nếu có scam thì cũng là tình trạng chung của a e ở đây, ko phải xoắn.

Thế mới ngon đấy bác, nếu ko pending bác rút hết ko tái đầu tư thì h đâu ngon thế này :D

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

Đã chơi thì chơi mạnh vào, ít quá ko ăn dc bao nhiêu, nếu có scam thì cũng là tình trạng chung của a e ở đây, ko phải xoắn.

Có tái đầu tư đâu, để lâu ko rút nó ứ đọng lại đó chứ :)

hết lo rồi nha bác . Chúc mừng nha

---------- Post added at 07:27 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

up lên phát nữa cho hỏi Theo các nhà Gia Cát Dự tương lai, thì Chừng nào em nó restar vậy . chơi kiểu này sốt cả cái ruột :binhsua33:

hết lo rồi nha bác . Chúc mừng nha

---------- Post added at 07:27 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

up lên phát nữa cho hỏi Theo các nhà Gia Cát Dự tương lai, thì Chừng nào em nó restar vậy . chơi kiểu này sốt cả cái ruột :binhsua33:

đúng là cũng hơi đau tim thật anh nhỉ. híc. không thấy nó thông báo gì cả luôn.

Lãi suất ko cao, ông admin biết kinh doanh => Ko đáng lo lắm đâu mấy bác.

Lãi suất ko cao, ông admin biết kinh doanh => Ko đáng lo lắm đâu mấy bác.

lo thì không lo , nhưng mà restar thì làm luôn đi , kéo dài gần cả tháng trời rồi , thế là làm ăn kiểu gì đây , thông báo cho vui thôi quá, làm anh em cứ ngóng trông , không dám dep mạnh . Dep giờ này có gì trục trặc ==> đổ lỗi đang chuẩn bị restar :binhsua36:

lo thì không lo , nhưng mà restar thì làm luôn đi , kéo dài gần cả tháng trời rồi , thế là làm ăn kiểu gì đây , thông báo cho vui thôi quá, làm anh em cứ ngóng trông , không dám dep mạnh . Dep giờ này có gì trục trặc ==> đổ lỗi đang chuẩn bị restar :binhsua36:
Admin đang cố tình kéo dài để a e nào mà gom tiền dep sau restart chịu ko nỗi và dep lun lúc này đấy.

Mình dep từ lúc nó thông báo không bị ảnh hưởng. thế đã hơn 1 tháng. :)) giờ có reset cũng đếch sợ, cứ dep thoai

đâu có anh, em vẫn dep bình thường mà, chả có lỗi gì cả.

đâu có anh, em vẫn dep bình thường mà, chả có lỗi gì cả.
Đa số thì không bị , nhưng cũng có vài trường hợp bị pending fund đó ... . biết đâu trúng phải mình , lại suppot nó . thế mới đau

Đa số thì không bị , nhưng cũng có vài trường hợp bị pending fund đó ... . biết đâu trúng phải mình , lại suppot nó . thế mới đau

Chuẩn cậu, lỡ mình số đen bị 1 phát thì đau ***, nhầm lòng luôn. Support bọn này trả lời chậm 1 cách *** thể nào tả được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week