Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Rút báo vậy là sao các bác

cổng LR hôm nay bị limit rồi. đợi đến sang mai rồi rút nhé bạn. chuyện như cơm bữa ý mà :binhsua44:

các bạn theo cái đồng hồ ở trang JSS ý. nó sang ngày mới thì rút thôi, nếu mình nhớ ko nhầm thì tầm 6h sáng VN thì JSS sang ngày mới

theo mình thì 12h khuya vn là nó rs limit, vì rút vài lần lúc 8-9h tối thì nó báo limit, sau 12h rút lại thì đc.

các bạn theo cái đồng hồ ở trang JSS ý. nó sang ngày mới thì rút thôi, nếu mình nhớ ko nhầm thì tầm 6h sáng VN thì JSS sang ngày mới

Cần gì, ngủ cho thoải mái, đến chiều rút vẫn chưa bị limit nhé :) thường thì trước 7h tối giờ vn vẫn chưa limit. toàn rút giờ đó, sáng mai ra có tiền.

Due to the success of Refresh, we need to disable withdrawals until refresh is complete to ensure data integrety.
Withdrawals are currently unavailable. Please check back in a few hours.

Sắp giống adailycash

Due to the success of Refresh, we need to disable withdrawals until refresh is complete to ensure data integrety.

Sắp giống adailycash

Lảm nhảm, chuyện thường của JSS, giống thế nào đc mà giống !

Sắp giống adailycash
Mới vào rút xong chả sao cả, ADC mà bác đem so với jss thì thua xa lắm, ADC chẳng qua nó giống 1 site HYIP bình thường thế thôi, còn JSS nó có cái uy tín riêng của nó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week