Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các bác ơi! Em fund $ vào JSS hồi sáng mà đến giờ chưa thấy trong JSS balance nữa, giờ làm gì đây các bác? Có ai từng gặp trường hợp này chưa? Bác nào cho em cách giải quyết cái, vụ này làm lỡ nhiều kế hoạch của em quá!

Các bác ơi! Em fund $ vào JSS hồi sáng mà đến giờ chưa thấy trong JSS balance nữa, giờ làm gì đây các bác? Có ai từng gặp trường hợp này chưa? Bác nào cho em cách giải quyết cái, vụ này làm lỡ nhiều kế hoạch của em quá!

trường hợp này cũng gặp nhiều rồi , sao cậu đen thế, đợi xem rồi xúp pot nó chứ làm sao giờ

Thường thì gửi ticket bao nhiêu ngày đc trả lời vậy bác? Ghét cảm giác chờ đợi quá...:m070::kochiu:

gửi đí nó trả lời nhanh lắm , kèm theo cái phong bì nữa thì nhanh hơn đó :m155::m155:

Có khi nào bạn làm sai thao tác nào đó không? Kể ra cũng đen nhỉ. Mình fund vẫn bình thường mà.Rút cũng ngọt.:m172:

Lúc các bạn fund xong JBP bảo đợi vài giây để về trang chính, các bạn tắt nó đi là tiền có thể ko vào nhé.

Lúc các bạn fund xong JBP bảo đợi vài giây để về trang chính, các bạn tắt nó đi là tiền có thể ko vào nhé.

Mình toàn fund xong đợi PZ chuyển hướng về lại JBP, bao giờ cũng báo thành công mình mới đóng thẻ lại :D

còn thế này nữa à. thanks bạn nhắc nhở, may mà chưa bị dính :D

Sao mình rút tiền về, jss báo thành công, mà tiền vẫn chưa về, hôm trước rút nó báo thành công, vài tiếng sau là có, jss scam rùi hả ae

Check hoài vẫn ko thấy tiền về là sao, rút 11h, nó báo ok lúc 11h đêm hôm sau, vậy mà bây giờ là 7h sáng

Last edited by a moderator:
Sao mình rút tiền về, jss báo thành công, mà tiền vẫn chưa về, hôm trước rút nó báo thành công, vài tiếng sau là có, jss scam rùi hả ae

Check hoài vẫn ko thấy tiền về là sao, rút 11h, nó báo ok lúc 11h đêm hôm sau, vậy mà bây giờ là 7h sáng
tiền bác rut trên 100 thì phải để nó " ngâm " sau đó nó mới " cứu" được chứ :binhsua35:

Mình rút có 20$ sau hơn 1 ngày có mail báo thành công lúc 0h hôm nay mà giờ vẫn ko thấy tiền đâu lun

Cứ từ từ sẽ có hàng bạn ơi

Dị ứng với câu này
jss scam rùi hả ae
, của mình 4h30 đã dc paid rồi nhé, của bạn đợi tầm 11h trưa nay sẽ có.

Bình thường mà cậu. Tầm 10 - 11h về, cũng có thể chiều mới về. Yên tâm là tiền về trong ngày

- Không có gì phải xoắn cả, có hôm đến 12h tối nó mới về, có mail là tiền về, tiền về có đủ hay không thi hên xui, phải xem thằng process cho mình mắt có bị toét không :binhsua37:

- Không có gì phải xoắn cả, có hôm đến 12h tối nó mới về, có mail là tiền về, tiền về có đủ hay không thi hên xui, phải xem thằng process cho mình mắt có bị toét không :binhsua37:

là sao bác? rút bao nhiêu thì về bấy nhiêu chứ (trừ fee) chứ ko lẽ nó thích cho bao nhiêu cho sao?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week