Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi, JSS hàng ngày có lai~ rồi dùng tiền đó mua pos
lỡ mua pos dính reset có sao ko các cậu

pos nào cũng thế. dính restart thì tùy từng đợt 40% - 80% số pos sẽ bị convert vào ma trận jss :) và hằng ngày ko nhận dc lãi từ những pos đó nữa. :)

cho mình hỏi, JSS hàng ngày có lai~ rồi dùng tiền đó mua pos
lỡ mua pos dính reset có sao ko các cậu
đâu phải muốn reset là reset đâu? nó thông báo rồi mới reset mà!

vậy thì tág cả 2 có đc ko?

Táng cái nào cũng dc bạn ơi , nhưng lựa cái nào lãi cao mà chiến . nhiều vốn thì chiến tất . Mình dồn 1 cục vào JSS rùi , có lãi sẽ chia dần ra để đảm bảo an toàn :))

pos nào cũng thế. dính restart thì tùy từng đợt 40% - 80% số pos sẽ bị convert vào ma trận jss :) và hằng ngày ko nhận dc lãi từ những pos đó nữa. :)
tks cậu,
nhung~ pos đó ko có lai~ nhưng acc thì thì có vấn đề gì ko cậu?
và sau reset mua pos tiếp vẫn nhận lai~ như thường đúng ko cậu

tks cậu,
nhung~ pos đó ko có lai~ nhưng acc thì thì có vấn đề gì ko cậu?
và sau reset mua pos tiếp vẫn nhận lai~ như thường đúng ko cậu

acc vẫn bình thường nhé. mua pos rồi nhận lãi hằng ngày thôi :)

Các pác cho em hỏi, thường thì open ticket sau bao lâu nó mới trả lời và giải quyết cho mình nhỉ? Em gửi ticket cho nó 4 ngày rồi chưa thấy trả lời gì hết.

bình thường thôi các bạn àh, mọi thứ trở lại quỹ đạo rồi nhé :binhsua112:

các bác cho em hỏi tầm này là nên đầu tư Jss 1 cục luôn rồi rút lãi tránh reset hay là dùng lãi mua pos tiếp

Nếu mà có nhiều pos để ngày nào cũng mua thêm được thì lên mua thêm khoảng 3 tuần nữa rồi rút để tránh gặp rs

may quá. hôm qua sau khi bị sự cố vào with ngay. có mail processed rồi. trong hôm nay có tiền rồi =))

bình thường sau khi request là nó có cái mail thông báo mà ta, trưa nay request mà sao đến giờ ko có mail vậy trời :binhsua168:

bình thường sau khi request là nó có cái mail thông báo mà ta, trưa nay request mà sao đến giờ ko có mail vậy trời :binhsua168:
Không sao đâu bạn, Hôm trước mình cũng bị vậy, cho đến khi nhận được mail 2 thì LR về luôn chả thấy mail 1 đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week