Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Không liên quan nhé, rút mọi lần binh thường, dep LR rut LR luôn, hơn nữa tái đầu tư hơn 1 tháng rồi mới rút chứ không phaỉ dep xong rut liền đâu.

dep LR rút LR ah @@
...........

Có mấy bợn rút tiền mấy ngày mà tiền vẫn chưa về LR liệu các bợn có DEP tiền vào rồi rút ra hay không? Nêu làm như thế thì nó treo giò lâu lắm.
Nguyên tắc của nó là DEP vào mua Pos chờ rút lãi.

tầm tháng mấy là lại rs các bác nhỉ ???mỗi lần rs nó báo trước bao nhiêu ngày ?? không biết giờ có nên dep típ ko

tầm tháng mấy là lại rs các bác nhỉ ???mỗi lần rs nó báo trước bao nhiêu ngày ?? không biết giờ có nên dep típ ko

mới restart xong mà. trong tháng này cứ chiến mạnh đi

khoảng 3 tháng nữa đó bác, chiến mạnh vào nào
:dance: :dance: :dance: :dance: :dance: :dance:

Chiến mạnh vào đi. cứ sợ hoài làm sao làm giàu được. Chậm chân 1 ngày là tiếc 1 ngày ak nha.
(nhớ điều này nè : số tiền đầu tư ko ảnh hưởng tới cuộc sống của bạn) :D. Đừng mang sổ đỏ đi đầu tư là ok. hì hì.

Chiến mạnh vào đi. cứ sợ hoài làm sao làm giàu được. Chậm chân 1 ngày là tiếc 1 ngày ak nha.
(nhớ điều này nè : số tiền đầu tư ko ảnh hưởng tới cuộc sống của bạn) :D. Đừng mang sổ đỏ đi đầu tư là ok. hì hì.

mình không mang sổ đỏ, chỉ có đi vay ngân hàng chiến thôi àh

jSS vẫn là nhất, tiền vẫn về ầm ầm

JSS đang là chương trình hot 1, MBC có vẻ sắp teo rồi
:dance: :dance: :dance: :dance: :dance: :dance:

giờ dep lr mua pos có lãi rồi rút pz hay pm đc. ko mấy bro?

sắp tới rút hết tiền bên uinvest đầu tư thằng này vậy.
PS: mà sao đằng kí gửi mail xác nhận mà vô mail chả thấy gì vậy

sắp tới rút hết tiền bên uinvest đầu tư thằng này vậy.
PS: mà sao đằng kí gửi mail xác nhận mà vô mail chả thấy gì vậy

kiểm tra trong thư rác thử đi bạn, lần trước đăng ký cũng chờ hoài ko thấy mail mà thật ra là nó nằm trong đó!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week