Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.

YuGiSan

Senior
Reactions
174
MR
0.000
acc new dc 4% roi.:))

vnpt289

Senior
Reactions
83
MR
0.001
Ticket bao lâu mới đc trả lời và nhận lại tiền trong LR nhỉ. Mail process 3 ngày rồi mà ko có tiền bó tay :)). Ăn uống thì không quên mà trả tiền với chia lãi thì quên hoài. Đúng là j éc éc (Heo)

dạo này jss sờ cam dần rồi đó anh em,acc cũ thì chia lãi chậm đến 4 ngày,tiền pay về thì có 1 số người không nhận được,lúc nào cũng bào đang nâng cấp hệ thống,vậy mà tu rétar đen giờ,chia lãi càng ngày càng chậm hơn,vãi thật.

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.034
Chat with me via Skype
Thời điểm này thì tất nhiên không nên đầu tư nữa vì để tránh lần restart sau.
Acc nào dep vào rồi theo mình thấy vẫn có thể an tâm rút lãi ra hàng ngày with về.
Trong 1 chu kỳ tới mình nghĩ sẽ không có vấn đề gì nếu không có gì đặc biệt và lần restart tới sẽ xảy ra lâu hơn
Những ai nói jss đang scam thì mình thấy cảm tính vì những dấu hiệu này không phải là dấu hiệu của 1 trang invest lớn sắp scam :)

loimuonnoi

Verified
Reactions
533
MR
2.000
ở đó mà lâu hơn, giờ này mới chia lãi ngày 12 ??? sắp đi theo thằng Zeek em luôn rồi:binhsua72:

ở đó mà lâu hơn, giờ này mới chia lãi ngày 12 ??? sắp đi theo thằng Zeek em luôn rồi:binhsua72:
Zeek thì mình không biết vì không theo dõi. Còn jss thì mình thấy nào thì nói vậy :)
Chơi invest mà mới có 1 tý đã cóng như thế thì tiền lãi sao đủ tiền chữa tim? hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week