Thảo luân về khóa 24h ( Dự án Qlinkgroup )

Status
Not open for further replies.

quanly001

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Dạo này Qlink thế nào ấy , cứ tự nhiên nó khóa 24h , các bạn có thể tư vấn giúp mình nguyên nhân không ?

waiting1102

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
lúc trước mình làm cũng thường xuyên bị baned 24h trong khoảng 1 tuần đầu. Sau thì hết. Được biết lý do baned 24h là do bị timeout quá 2 lần/ngày

kyoshihp92

Senior
Reactions
76
MR
0.001
mình từng kinh nghiệm chơi qlink nên chia sẻ cho bạn rằng qlink rất dễ bị band(qlink còn khắc nghiệt hơn cả pix với kolo nhiều) mình đánh cẩn thận mà nó cứ nghĩ mình đánh code rác =band lun vì vậy qlink không nên chú ý tỉ lệ đánh đúng mà nên chú ý nhiêù vào cách đánh để nó khỏi nghĩ mình spam ( như mình đây lúc đầu không biết quy luật nhưng đc cái toàn tỉ lệ đúng trên 95% mà ... band như thường)
Ah qlink update thêm luật mới các bạn nên biết bởi vi phạm luật này chỉ 1 lần là coi như khóa acc 3h lun :D đó là có 1 pic nào mà có 2 vế (có nghĩa có 2 cụm cách nhau mình phải ấn space đó) mà các bạn chỉ đánh 1 vế thì sẽ bị khóa lun (thậm chí nếu có 1 vế không nhìn đc hay kí tự lung tung vẫn phải đánh bừa chấp nhận sai còn hơn bị band 3h )
Không tin các bạn cứ thử xong vào web xem tại sao bi khóa :D Bây h mình chơi pix cho an toàn :D

ryuuroden111

Senior
Reactions
173
MR
0.009
Chat with me via Skype
hình như bạn kyoshihp nói đúng đó.... lúc mới vào gõ capt thì dự án đầu tiền mình làm là Qlink đến lúc nó update v1.1.0 thì tự nhiên mình phát hiện ra rằng tỉ lệ sai của mình tăng chóng mặt hơn phiên bản 1.0.5 trước :(:(
Và sau 1 thời gian ngắn tìm hiểu thì Qlink hiện giờ rất khắc nghiệt : 1 là nó chỉ còn co 15s/1pic. 2 là cách tính code đúng và code sai rất nhạy cảm dù chỉ 1 từ trong hình :|:| và 3 là lời comment của bạn Kyoshihp ^^!

Chuyển pix hết cho lành..... ráng kiếm 5 acc pri0 tối tối sáng sáng rảnh rảnh ngồi vài 3 hình là có tiền mỗi tuần xài phủ phê không cần phải thức khuya dậy sớm như Qlink (hix nhớ lại hồi đó phải canh đúng h để thức dậy gõ... đúi hơn trái chuối)

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Follow me on Facebook
Các bác chăm chỉ vk luyện, em mỗi ngày gõ 1 tiếng cạp là đuối lắm rồi...ráng làm 1 tiếng mua gói mì với điếu thuốc là ấm bụng rồi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week