Thảo luận về net cpalead.

duongkaka2000

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như chúng ta đã biết hiện giờ cpalead đã cấm các ip Viet Nam.NGuyên nhân vì sao? Theo tôi đó là do các admin đã phá vỡ chiến dịch cân bằng của họ, ngoài ra không điều chỉnh hợp lý giữa click và lead.
Mong anh em cùng nhau xây dưng đóng góp để không phải mất đi một net tốt như thế.
Xin đừng ném đá tội em.
cảm ơn.

Như chúng ta đã biết hiện giờ cpalead đã cấm các ip Viet Nam.NGuyên nhân vì sao? Theo tôi đó là do các admin đã phá vỡ chiến dịch cân bằng của họ, ngoài ra không điều chỉnh hợp lý giữa click và lead.
Mong anh em cùng nhau xây dưng đóng góp để không phải mất đi một net tốt như thế.
Xin đừng ném đá tội em.
cảm ơn.

Thật ra không phải là chỉ net cpalead cấm ip Việt, mà trước đó đã có rất nhiều net không chấp nhận ip Việt rồi và chắc chắn sau này cũng sẽ có nhiều net cấm ip Việt nữa. Nguyên nhân ở tỉ lệ click - lead là 1 phần, theo mình thì chủ yếu ở tâm lý "ăn xổi ở thì", con offer nào ngon, net nào ngon là tập trung ăn nhanh, ăn nhiều "sợ" người khác ăn hết mà không có chiến lược lâu dài. Mà cách làm thỉ ai cũng biết - chỉ là cheat chứ có phải traffic thực đâu, dẫn tới nhà quảng cáo bỏ tiền mà không mang lại lợi ích cho họ hoặc tiền cho chiến dịch quảng cáo đã hết và tất yếu là họ sẽ không thuê quảng cáo nữa, dẫn tới offers die nhanh và net mất nhà quảng cáo, suy ra nguyên nhân thì chủ yếu là từ các acc từ VN nên net nó chém IP Việt là đúng rồi.
Dẫu biết nguyên nhân là thế nhưng hầu như không thể khắc phục nổi tình trạng này, buồn. :(

Vẫn còn chút tình cảm vs cpalead @@

vl có 8 acc này đợt tháng 9 làm con FLV online wathear nó k trả trừ hết nghỉ luôn làm nó đến h

Mới reg 1 con CPAlead info ip VN, bác làm em lo quá :( Có nên chiến nữa không đây mấy bác :confused: Em chỉ mới tập tành solo thôi ợ:oops:

Sell acc cpalead info vn 100% day

Offer dạo này khắc nghiệt. Nhà nhà ko cho làm , người người ko tin nhau

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week