Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
hay quá tiền éo về :binhsua39:

Về nhanh cho anh nào.hết cmn tiền roài :binhsua46:

nó hẹn thêm 48h nữa mà . mỗi lần có vấn đề nó đều làm như thế . Tuy nhiên mình nghĩ nó cũng sớm ổn định lại thôi , lên mọi người không có gì fai lo . Hiện tại nó đang converter 1 số pos cũ , lên chắc sẽ không sao đâu !

nó hẹn thêm 48h nữa mà . mỗi lần có vấn đề nó đều làm như thế . Tuy nhiên mình nghĩ nó cũng sớm ổn định lại thôi , lên mọi người không có gì fai lo . Hiện tại nó đang converter 1 số pos cũ , lên chắc sẽ không sao đâu !

oh chỉ nói đùa thế mà cũng thành thật, bên topic kia có người còn nói mình éo biết cái gì nữa chứ.

Withdraw Funds Liberty Reserve
Your Withdraw Request of $28.98 (+ $2.52 fee) to Liberty Reserve account 'U37718xxx' was added to the withdraw queue successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

Withdraw Funds Liberty Reserve
Your Withdraw Request of $28.98 (+ $2.52 fee) to Liberty Reserve account 'U37718xxx' was added to the withdraw queue successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.
rút thì rút mà chẳng thấy bố của thèn $ về lr nữa, Haizzz

Cái này có khi nào nó cho mình rút xem số lượng mem rút có nhiều không, nếu nó thấy trả nổi thì nó tiếp túc live còn không nổi thì nó ra đi k ta, đợi tiền nôn quá bùn bùn nói chơi thôi mấy bác đừng chém em.:binhsua01:

Cái này có khi nào nó cho mình rút xem số lượng mem rút có nhiều không, nếu nó thấy trả nổi thì nó tiếp túc live còn không nổi thì nó ra đi k ta, đợi tiền nôn quá bùn bùn nói chơi thôi mấy bác đừng chém em.:binhsua01:
Bác này có ý kiến hay đó :))

- - - Updated - - -

Bác này có ý kiến hay đó :))

haiz...k có tiền nhậu rồi :binhsua04:

with hơn 2 ngày rồi vẫn chưa thấy đâu:binhsua04:

hahahaha hay wa, tuy rằng nó ko gửi mail 2 nhưng buồn buồn vào LR kiểm tra thì thấy chả có gì xảy ra ......... :m172:

thằng này sống lâu nhỉ, nó đang hành hạ tư tưởng ae mmo chúng ta đó, mất mát lớn nhất của chúng ta là tinh thần :D

xèng vẫn chưa về hả bà con :binhsua12:

- - - Updated - - -

xèng vẫn chưa về hả bà con :binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member