Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Sao mình rút tiền mà nó không báo khi nào sẽ trả cho mình qua payza ha.Cho mình hỏi có phải nó chưa có chức năng rút tiền về hay ko do đang hoàn thiện nó

ông này có bị sao ko PZ giá thấp , hay trục trặc rút LR là ngon nhất

Vêtừa vào with thử vẫn ok nhé! :D Hôm nọ chưa dám rút hết! Đang để 1 ít! mà tớ rút trưa 20 chưa về nè!

em rút tối 20 ko biết bao giờ mới về đây :-S. còn một acc nữa. click 3 ads một ngày mà nó ko chia lãi. :m040: ko hết âm tiền ko with dc :m040:

em rút tối 20 ko biết bao giờ mới về đây :-S. còn một acc nữa. click 3 ads một ngày mà nó ko chia lãi. :m040: ko hết âm tiền ko with dc :m040:
Còn tớ thì từ lâu lắm rồi không click ads nữa! Không ngó ngàng gì đến nó rồi! Đợi đi cậu, chắc trong hôm nay sẽ về hết thôi!

Còn tớ thì từ lâu lắm rồi không click ads nữa! Không ngó ngàng gì đến nó rồi! Đợi đi cậu, chắc trong hôm nay sẽ về hết thôi!

sao ko CLick quảng cáo hả em , ko Click là nó vẫn trừ post ngày và ko lãi đâu , cứ Click là nó sẽ trả mà

chúc mừng mấy bác, đang chờ $ về, đã gửi ticket lấy lại số $ trước khi chuyển server, hi vọng sẽ nhận lại đc :binhsua144:

U0320572 (Needs to be confirmed)

mình nhập LR vào nó báo ntn là sao nhỉ mọi ng ơi

Cần xác nhận tài khoản LR chứ sao... Mới add hả? Tiền về rồi nhé mọi người. :D. Mấy bác bảo nói lời chia xa với JSS chắc giờ đang hổ báo lắm

mình request từ ngày 20 đến giờ mà vẫn chưa về..Mọi người chỉ mình cách submit ticket dc ko? email support của nó là j vậy? thanks:binhsua144:

mình thì vẫn chưa thấy tiền đâu cả...cứ vài tiếng vô check mà cũng ko thấy gì :|

Tiền về rồi nhé :)
Your Liberty Reserve withdrawal request for $151.80 has been sent!

Your Member ID: xxx6081
Payment Processor: Liberty Reserve
Reference Number: ###886264

ái chà mình phải chờ tới phiên rồi :binhsua129:

mình request từ ngày 20 đến giờ mà vẫn chưa về..Mọi người chỉ mình cách submit ticket dc ko? email support của nó là j vậy? thanks:binhsua144:

mình thì vẫn chưa thấy tiền đâu cả...cứ vài tiếng vô check mà cũng ko thấy gì :|

Đợi chờ là hạnh phúc thôi. Còn hơn nó không trả. Nhiều người rút ngay hôm nó cho rút 20/09 đó và tiền đã về hôm qua. Trong đó có mình :hihi:

Tiền về rồi nhé :)
Your Liberty Reserve withdrawal request for $151.80 has been sent!

Your Member ID: xxx6081
Payment Processor: Liberty Reserve
Reference Number: ###886264

bạn rút từ ngày bao nhiêu vậy ? đến giờ là mấy ngày mới về vậy bạn nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658