Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
ơ sao mà cứ 1 tuần nó tự trừ đi trong tài khoản 3$ vậy, có ai bị vấn đề này không :binhsua36:

cái vụ gì nữa đây, 2 tuần nay mất 6$ rồi, mịa jss đang ngon thế chuyển đi là bị bệnh liền :binhsua41:

:m020: theo 1 thông tin tuyệt mật( chua xác thực )thì nó đang chuyển toàn bộ số tiền của mem qua thụy sĩ...ko biết để làm gì

:m020: theo 1 thông tin tuyệt mật thì nó đang chuyển toàn bộ số tiền của mem qua thụy sĩ...ko biết để làm gì

mày hả mos , sao ra đảo thế, mà nó chuyển qua thụy sĩ thì coi như toi rồi, cái ngân hàng ấy vào được chứ ra thì đừng hòng =))

mày hả mos , sao ra đảo thế, mà nó chuyển qua thụy sĩ thì coi như toi rồi, cái ngân hàng ấy vào được chứ ra thì đừng hòng =))

:m021: ta cũng có vài chục $ bên đó mà ko có cách nào lấy ra được

:m021: ta cũng có vài chục $ bên đó mà ko có cách nào lấy ra được

ta thấy đợt này mi đầu tư cũng nhiều, mà trong tài khoản có bị trừ tiền như ta không hả mos :binhsua33:

Tiền nó trừ hết luôn của tớ ấy! Nó bảo chờ thì cứ chờ thôi. Ko trả thì cũng chịu, coi như cho nó vậy :))

ta thấy đợt này mi đầu tư cũng nhiều, mà trong tài khoản có bị trừ tiền như ta không hả mos :binhsua33:

ta vào traing room thấy ai cũng bị trừ cả....nó bảo IT của nó dang làm việc phọt cả ...ấy ra để khắc phục lỗi :m020:

- - - Updated - - -

The Site is being worked on and we anticipate being operational in a week. We will have an update drafted and posted as soon as possible.
:m020:

mịa, chả bao giờ thấy lợi mà toàn thấy lỗ haha :binhsua48:

Tin vắn từ Profitclicking.com
Hỗ trợ Vụ Update - 2012/08/27

Chúng tôi đang trong quá trình di chuyển sang ProfitClicking và trong khi chúng tôi đang trong quá trình này hoạt động tài khoản của bạn sẽ bị hạn chế. ETA di cư là khoảng một tuần. Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn của bạn!

Mặc dù thành viên không thể gửi vé tại thời điểm này chúng tôi đang đối phó với vé trong hệ thống trong một nỗ lực để giải quyết các vấn đề càng nhiều càng tốt trước khi di chuyển hoàn tất. Trợ giúp nhân viên bàn của chúng tôi đã được làm việc nhiều giờ liên tục để giải quyết nhiều vé gửi của bạn càng tốt trong khi chờ đợi cho chuyển đổi được hoàn thành. Xin lưu ý rằng Live Chat là hoạt động đầy đủ.

Chúng tôi đánh giá cao sự kiên nhẫn của bạn như chúng tôi dần dần tiến.

Nếu bạn cảm thấy bạn có đủ điều kiện để cung cấp dịch vụ chất lượng cho thành viên của chúng tôi và như thế sẽ tham gia Nhân viên bàn Trợ giúp của chúng tôi, xin vui lòng gửi sơ yếu lý lịch của bạn để [email protected]. Chúng tôi hiện đang thuê trên cơ sở hàng tuần.

Chúng tôi xin lỗi cho thời gian chết, nhưng phần còn lại đảm bảo rằng bạn sẽ được thổi bay đi bởi sự dễ dàng sử dụng trang web mới của chúng tôi có và làm thế nào nhiều hơn nữa thân thiện với người sử dụng nó. Đó là giá trị chờ đợi.

Xin lưu ý rằng thanh toán, thu nhập hàng ngày và các tùy chọn để mua vị trí sẽ phục hồi khi các lập trình viên được hoàn thành đưa tất cả mọi thứ lại với nhau trong quá trình chuyển đổi. Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn của bạn!

Xin vui lòng xem xét thông qua các thông tin sau:

Câu trả lời cho những câu hỏi được hỏi nhất đang ở đây:

profitclicking.com / thông báo / num =? 3

Vui lòng truy cập vào phòng của chúng tôi 24/7 hội nghị đào tạo và các câu hỏi thường gặp cơ bản

profitclicking.com / hội nghị

Kiểm tra trang mới FAQ của chúng tôi:

profitclicking.com / faqs

Về đây để truy cập tài khoản ProfitClicking của bạn (cùng đăng nhập như là JBP)

profitclicking.com

Xin được thông tin bằng cách đọc tất cả các thông báo được đăng trong Bảng điều khiển của bạn sau khi bạn đăng nhập vào tài khoản của bạn.

Lưu ý rằng chúng ta đang trong quá trình di chuyển tất cả các thông tin tài khoản của bạn bao gồm cả kinh phí, quỹ, triplers, ma trận và giới thiệu. Xin hãy kiên nhẫn trong khi bộ phận CNTT của chúng tôi làm việc về việc tất cả mọi thứ di chuyển trên.

Xem các bản cập nhật trong tương lai là những cải tiến nhiều hơn và những điều thú vị đang đến theo cách của chúng tôi!

Cảm ơn bạn đã là một thành viên có giá trị của ProfitClicking!

có ai withdraw trước lúc nó chuyển trang giống mình ko. H vẫn chưa thấy tiền đâu :(

Khốn nạn thật. Nó trừ sạch tiền của mình rồi! ///

tiền rút từ trước khi chuyển site thời điểm LR bị lỗi giờ đã quay lại tài khoản mà ko rút tiếp đc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week