Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
có bác nào biết hiện nay cong ty nay hoạt động theo hình thức nào không?Đầu tư hay là PTC?hay là gì nhờ pro nào biết giải thích dùm
Đúng như JBP - JSS cũ bạn ạ.
Gồm có cơ bản là Tripler (cũ) tức là dep tiền vào và nhận lãi hàng ngày vào tài khoản. Kết hợp với JSS (cũ) để nhận tiền từ Matrix JSS
Bên cạnh đó trao đổi Traffic Exchange. Cái này hình như có cải tiến mới thì phải. Cùng chờ xem ổn định đã

ai cho hỏi làm sao để chuyển từ tài khoản JBP sang Profitclick với, mình đăng nhập bằng nick JBP cũ ở Profitclick mà không được

ai cho hỏi làm sao để chuyển từ tài khoản JBP sang Profitclick với, mình đăng nhập bằng nick JBP cũ ở Profitclick mà không được
Quá trình chuyển dữ liệu là tự động bạn ạ.
Thường thì tất cả ae đều đăng nhập được rồi.
Bạn canh me chờ live support rồi hỏi thôi

profit clicking

Vào bằng acc của Jss bình thường mà bạn.
Nhớ phải thêm mã Pin và một số thông tin nó yêu cầu khi đăng nhập lần đầu

Sau thì ko cần nữa

Trc' hôm LR bảo trì & trc khi jss chuyển thành profitclicking mình có with 200$ , ko biêtf tiền này giờ sẽ ra sao :((

em hôm đó cug rút 80$ mà đíu thấy lr hoạt đọng , không biết liệu tiền mình đi đâu , nản quá , chỉ biết chờ và chờ :binhsua46:

em hôm đó cug rút 80$ mà đíu thấy lr hoạt đọng , không biết liệu tiền mình đi đâu , nản quá , chỉ biết chờ và chờ :binhsua46:
chung số phận 150 lr huy vọng sẽ về . LR bảo trì gì đâu mà 6 ngày rồi :binhsua85:

Nó thêm tính năng mới là add visa vì vậy có thể mai mót phải đi làm thêm 1 cái vía nữa đó các bác ah

sao mà lâu quá trời vậy nè :binhsua80:

CURRENTLY IN YOUR ACCOUNT 0.00

có ai bị như mình không? hôm wa còn 376$ mà

CURRENTLY IN YOUR ACCOUNT 0.00

có ai bị như mình không? hôm wa còn 376$ mà

nó đang cập nhật mà cậu cứ đợi đi nhé yên tâm ko quỵt đồng nào đâu mà , với 2 triệu Acc thì data chuyển hơi lâu đấy

Có tiền nhưng cũng ko làm gì được. bọn này làm việc lâu quá. Ông Fredick Mann lại nghỉ hưu mới điên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week