Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Nhơ thì làm liền, tình hình này nó k ổn rôi, lấy lại dc bao nhiu thi đỡ bấy nhiêu, còn hơn mất trắng
nó tính hết rồi nếu scam nó đã tuồng AP hết rồi
thứ 2 là nó chuyển qua ego lâu rồi không dispute dc hoặc là AP các bạn cũng quá hạn dispute. Thằng này khôn lắm khả năng dispute khó ăn

thứ 2 là nó chuyển qua ego lâu rồi không dispute dc hoặc là AP các bạn cũng quá hạn dispute. Thằng này khôn lắm khả năng dispute khó ăn
Mấy bác làm thế được...còn em chả biết làm thế nào mà lấy lại được tiền! toàn bộ vốn trong đấy hết cmnr! :binhsua156:

Pz nó cho dispute trong vòng 45 ngày thì phải. Ai còn hạn thì cứ gửi đi.

Mình vẫn tin tưởng vào jss, dù nó đang thế nào đi nữa. Nếu nó đã tính scam thì nó đã bỏ bố site đi, ko phải tốn công sang 1 site mới mất nhiều thời gian thế này!

hix, em choi toàn remember pass,khi up xong em vô reset pass thì nó gửi về mail, click vào link hiện ra mục ghi new pass, ghi xong nó bảo lỗi
Reset Password
[h=3]Invalid/Expired reset Code, please try again[/h]em đã reset di lại 5 6 lan roi, anh nào support lay lai nick dum em với để dành 100$ deept 4 tháng nay giờ mất, em hậu tạ 10% $ rút ra ạ

em vô dc web rồi nhưng ko thấy chỗ nào hiển thị số pos của mình, số $ của mình đâu cả, toàn những con số 0. anh nào chỉ em với

dợi 2 ngày nữa đi là sẽ rõ thôi.mà nó cho rút thì làm gì mà site sập chứ chỉ cho các bác rút lãi chứ có dc vốn đâu.với lại nó làm chậm quá trình cả tháng nay thì tiền lãi lên đên bao nhiêu ko thể tính nổi lun

mình vẫn tin tưởng vào thằng này :D:D:D

Mình vẫn tin tưởng vào jss, dù nó đang thế nào đi nữa. Nếu nó đã tính scam thì nó đã bỏ bố site đi, ko phải tốn công sang 1 site mới mất nhiều thời gian thế này!

Đại đa số các thằng nó scam nó vẫn để site sống, nhất là site sử dụng pz, hết thời hạn dispute thì cũng chẳng làm gì được nó nữa. Vẫn hy vọng nó sống tốt.

Đồng hồ đếm ngược òn 2h 38p nữa, Anh Em chờ đợi thời điểm khai hỏa của nó nào.
liệu có nên cơm cháo gì không đây ?

Đồng hồ đếm ngược òn 2h 38p nữa, Anh Em chờ đợi thời điểm khai hỏa của nó nào.
liệu có nên cơm cháo gì không đây ?

:m098: còn hơn 1 ngày nữa mà ai bảo còn hon 2h ...

hóng.......................

Vừa đập toàn bộ vốn liếng vào zeek vs jss, mong jss hồi sinh còn có $ trang trải cs vs

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week