Analysis Thảo luận về sàn PartyPoker

cái point kia để làm gì thế bác , làm sao để có bonus nhỉ, e đang cầy cái poitn kia lên mấy k rồi
Point để sử dụng vào việc mua đồ đó bác. Cái iphone5s mới ra hình như gần 120k point thì phải. Còn tùy vào level của mình nữa. Level càng cao thì mua hàng càng rẻ.
Ngoài ra point còn dùng để chơi các bàn chơi buy in bằng point để lấy ticket đánh tour tiền thật.

Point để sử dụng vào việc mua đồ đó bác. Cái iphone5s mới ra hình như gần 120k point thì phải. Còn tùy vào level của mình nữa. Level càng cao thì mua hàng càng rẻ.
Ngoài ra point còn dùng để chơi các bàn chơi buy in bằng point để lấy ticket đánh tour tiền thật.
mình chỉ chơi = point thì có lên lv không bác, nếu mua đồ bằng point dc thì e quyết tâm cày để mua đồ :D, ko có tiền deposit

mình chỉ chơi = point thì có lên lv không bác, nếu mua đồ bằng point dc thì e quyết tâm cày để mua đồ :D, ko có tiền deposit

Lấy 20$ bonus của nó mà cày point bác ạ. Level ở đây được tính dựa trên số point.

Level khởi đầu là Bronze.
Khi đạt được 400point trong tháng thì lên level Silver.
Đạt 1000 point trong tháng thì lên level Gold.
Đạt được 9.000 point trong quý thì lên level palladium.

Lấy 20$ bonus của nó mà cày point bác ạ. Level ở đây được tính dựa trên số point.

Level khởi đầu là Bronze.
Khi đạt được 400point trong tháng thì lên level Silver.
Đạt 1000 point trong tháng thì lên level Gold.
Đạt được 9.000 point trong quý thì lên level palladium.
bác add nik e đi e hỏi tí, point này là phải cày bằng tiền thật hả bác, e tương chơi free ,thế cái point mà mới đăng ký xong nó cho 1000 point là để chơi vui à, không dùng dc hả bác

bác add nik e đi e hỏi tí, point này là phải cày bằng tiền thật hả bác, e tương chơi free ,thế cái point mà mới đăng ký xong nó cho 1000 point là để chơi vui à, không dùng dc hả bác
Đúng rồi. Cái đó dùng để chơi cho vui. Lấy kinh nghiệm. Còn cậu muốn cày Point phải chơi bằng tiền thật. Nạp qua neteller tối thiểu có $10 thôi cậu.

Đúng rồi. Cái đó dùng để chơi cho vui. Lấy kinh nghiệm. Còn cậu muốn cày Point phải chơi bằng tiền thật. Nạp qua neteller tối thiểu có $10 thôi cậu.
bác ko ol yahoo à e hỏi mấy cái với, nạp vào là dc bonus 20 $ luôn hả, e chưa hiểu quy tắc cộng point của nó ntn khi mình chơi = tiền thật, với lại chơi ở phòng nào thì phù hợp :D, còn hỏi nhiều lắm

Update tại #1 rồi nhé. Vì không có nhiều thời gian nên k up ảnh được, anh em thông cảm.

@matador
mình edit tại tiêu đề cho phù hợp

Thanks anh mod nhé. Tìm chỗ edit lại title mà k thấy đâu cả.

mình email cho nó hỏi vì chờ mãi ko tháy bonus thì nó trả lời cái gói upto 50 $ cho lần nạp đầu tiên thôi, chán thế,ko nhận dc bonus để chơi nhỉ

mình email cho nó hỏi vì chờ mãi ko tháy bonus thì nó trả lời cái gói upto 50 $ cho lần nạp đầu tiên thôi, chán thế,ko nhận dc bonus để chơi nhỉ

Cái này mình hướng dẫn cậu rất kỹ rồi đúng không? Không hiểu vì lẽ j cậu k nhận được bonus trong khi mình đăng ký xong 2 ngày sau có luôn.

Hôm nay nhận được 20$ bonus. vào đánh cash game.
- Ban đầu chơi bàn với mấy bạn mới 0.01 -0.02, đánh thắng 0.45$. Nghỉ.
- Trưa lại vào chơi tiếp, vẫn 0.01-0.02 thua 2$ chóng vánh, rồi rebuy 2$ nữa, rồi 2$ nữa và 2$ nữa, cuối cùng còn 1.3$, sợ quá out luôn.
Vậy là còn có 15.75$ ==> Thấy không khá nổi! hix Coi lại chưa được 1 điểm nữa.
Nghỉ 15' đi trút bầu tâm sự, quay vào, chiến tiếp.
Sao thấy trong bàn nó hiện lên "move to roulette" ==> Vậy là quyết định thử vận may 1 phát.

Chơi 1 lèo theo chiến thuật thì từ 2$ lên được 7.x$. Nhưng vẫn còn tham, spin chừng 5 vòng nữa còn có 2.9$.
Lại nghỉ ngơi 15' nữa.
Vào chiến lại roulette và nó lên lại 5.xx$. Thấy vậy đủ rồi.
Out ra nghỉ, tổng kết ngày thứ 1. Lời 0.47$, tổng vốn 20.47$.
Khởi đầu vậy là ok rồi.!

Các bạn post tiếp nhé!

Ngày thứ 2:

Bắt đầu ngày mới bằng game Roulette, sáng ra spin chừng 15' thắng được 5$. Nên out ra nghỉ.
10h định chơi lại, nhưng server bảo trì ko chơi được.
1h30 vào lại thì được, chơi theo chiến thuật cũ, nhưng chắc do mới bảo trì, nên tỉ lệ thắng thua được set trên server còn thấp quá, thành ra bay mất 7$.
Vào poker chơi tại bàn 0.05-0.1, lấy lại được 1 ít. Giờ nghỉ ngơi. Tổng vốn giờ là 22.5$, được 7 point.

P/s: Các bạn có chơi roulette thì chỉ chơi khoảng 15' thôi, ko chơi hơn nữa vì khi đó tỉ lệ thắng thua sẽ thấp.

Cập nhật cuối ngày thứ 2, do máu quá, nên đánh ko tập trung lắm, và ván cuối allin hơn 10$ với bài AK, thua bài AA. Giờ ko còn xu nào hết. Chấm hết! :)

Cập nhật cuối ngày thứ 2, do máu quá, nên đánh ko tập trung lắm, và ván cuối allin hơn 10$ với bài AK, thua bài AA. Giờ ko còn xu nào hết. Chấm hết! :)
Khó mà giữ được cái đầu lạnh quá. Keke

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week