<THẢO LUẬN> Về vấn để kẹp ID < và > 3000 code khi gõ

chơi pix mà chư chơi cheat PTC với offer vậy lúc nao cũng dùng sock, face :binhsua76:

mấy ngày nay mình thử vài cách và có hiện tượng thế này:
- Tại cùng địa chỉ IP (IP tĩnh) dùng 2 máy khác nhau cùng load thời điểm giống nhau, lượng id cũ >3k code =3: có máy load được 30p, máy còn lại load 1h.
- Fake ip thì gõ thêm dc 5-10p nữa nếu là ip EU,US; gõ thêm dc 30p nếu là ip VN, ASIA
- Đã thử vài lần thế này: gõ khoảng gần 30p, pause lại chờ đến khi id chủ group cập nhật $ (mình chỉ gõ id con),sau đó gõ tiếp thì được lâu hơn.
KL: Vẫn không biết chính xác là pix chặn IP hay chặn MAC, hay chặn tùy thuộc vào từng group?

Kinh nghiệm của Yenly có vẻ mới. Mọi người test thử thế nào ???

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

chơi pix mà chư chơi cheat PTC với offer vậy lúc nao cũng dùng sock, face :binhsua76:

Chịu thôi. Với thằng Pix khùng, mún làm đc, phải đối phó, chứ bik làm sao giờ :(

mình kẹp thử 4 id >3000 code + 6id <3000 code thì sau 15' là timeout.
còn kẹp 3id >3000 code + 7id <3000 code thì load ngon.
mạng fpt 8mb, soft XD nha

:binhsua16: tổng hợp cho ae theo kn này
1ip = 3 acc ngày 24 tiếng thì load 22 tiếng còn 2 tiếng lúc đc lúc không
chả có fake fung? gì cả
log >> 3 acc vao h time out thì load 1 phút hoặc hơn thì sẽ time out =>> rs modem log lại thì gõ tiếp nhưng quá 3 acc thì time out =>> pix giới hạn số acc trên 1 ip
load 4 5 phut rồi fake ip vô dụng vi fake là ngừng kết nối =>> nêu làm đc 1 phần mềm có thể dùng 3 proxy để log 9 acc thì may ra còn vn thì k có ip tĩnh đâu lúc rs nó tự set ip cho mình lên khi rs modem nó hết time out là vì thế

mấy ngày nay mình thử vài cách và có hiện tượng thế này:
- Tại cùng địa chỉ IP (IP tĩnh) dùng 2 máy khác nhau cùng load thời điểm giống nhau, lượng id cũ >3k code =3: có máy load được 30p, máy còn lại load 1h.
- Fake ip thì gõ thêm dc 5-10p nữa nếu là ip EU,US; gõ thêm dc 30p nếu là ip VN, ASIA
- Đã thử vài lần thế này: gõ khoảng gần 30p, pause lại chờ đến khi id chủ group cập nhật $ (mình chỉ gõ id con),sau đó gõ tiếp thì được lâu hơn.
KL: Vẫn không biết chính xác là pix chặn IP hay chặn MAC, hay chặn tùy thuộc vào từng group?

chặn địa chỉ mac có vẻ ko phải là cái pix đang dùng vì ngừi ta chỉ dùng chặn mac để quản lý truy cập, nhưng quản lý j mà id trên dưới kẹp đều đc ???? còn IP tĩnh thì thui khỏi bàn , chỉ dành cho gói cước tốc độ cao, cáp quang ... đăng ký nhà mạng cấp cũng đc, nhưng đắt, kím mô ra mừ làm

đây có lẽ cũng là 1 điều bữa h có nghĩ, vì đã có threat bảo rằng 2 nhóm bự ko bị timeout, có lẽ do đc xài chung ip tĩnh nên load tốt :binhsua10:

mình vừa phát hiện thêm 1 nguyên nhân dẫn đến timeout hoặc can't connect là do mạng . ở nhà mình đang dùng mạng viettel 3mb vậy mà cứ đánh buổi sáng tầm 5 10 phút là can't connect nhưng khi mình dùng ké mạng wifi của FPT 3mb (của thàng nào gần nhà ấy hihi) thì nó ko bị nữa và mình add đến 5id . còn mạng vnpt chưa có nên ko biết anh em nào vnpt check luôn đi nhé

cái này thì nhận định chủ quan là vnpt ko bị lỗi này !

:binhsua16: tổng hợp cho ae theo kn này
1ip = 3 acc ngày 24 tiếng thì load 22 tiếng còn 2 tiếng lúc đc lúc không
chả có fake fung? gì cả
log >> 3 acc vao h time out thì load 1 phút hoặc hơn thì sẽ time out =>> rs modem log lại thì gõ tiếp nhưng quá 3 acc thì time out =>> pix giới hạn số acc trên 1 ip
load 4 5 phut rồi fake ip vô dụng vi fake là ngừng kết nối =>> nêu làm đc 1 phần mềm có thể dùng 3 proxy để log 9 acc thì may ra còn vn thì k có ip tĩnh đâu lúc rs nó tự set ip cho mình lên khi rs modem nó hết time out là vì thế

fake ip đâu có giống ngừng kết nối lắm đâu bạn? theo mình bit là khi fake, phần mềm hay thiết bị fake , đổi ip sẽ có độ trễ nhất đinh để chuyển, làm bạn ko gián đoạn khi truy cập, bạn cứ thử download hay làm j đi sẽ biết , nó đâu có ngừng đâu !!

côm mèn vài í kiến, rùi mình đang check phần mềm fake khác, nhưng mình nghĩ là nếu ai đã từng bảo ip châu âu ko truy cập đc do cái này chỉ dành cho các nước thứ 3 , thì check theo dải ip, ip nào châu âu hay bất bình thường nhất, lòi ra sẽ dễ bị để ý nhất, có 1 chữ cũng ăn ban đã nhất :binhsua141::binhsua141: nên nghĩ nếu fake hãy fake ở trung đông, hoặc châu á, và auto chuyển từ ip này sang ip khác sẽ tốt, mình vẫn đang test thử vài phuơng pháp, hi vọng có gì đó cho anh em tham khảo

ps: hiepsi ngon mí cái nì mà ko kt dùm anh em xem nào :binhsua10:

sáng kiến chém gió : thuê VPS để cạp, wpm 40 ... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

mình kẹp thế này vẫn không ăn thua, hix hix
chỉ có duy nhất ngày hôm qua mình log 6id >3000 và 1id <3000 là làm tốt thôi

kẹp cỡ nào cỡ , vẫn loading ( xài bản XD cũ nha ) , lúc đầu load ngon , chừng 4,5 phút sau là loading cái đám ID >3000 code . Nếu lâu hơn thì cỡ 20 phút , nếu hên thì load miết ;))
Sau đó nếu log tiếp các id khác >3000 code vô sẽ connecting T.T
Cho nên ....... cứ log tầm 3 ID >3000 , còn lại là ID mới , rồi gõ , khi nào mấy cái > 3000 loading thì ta bấm pause , log ID mới vô gõ , gõ đc phút nào hay phút ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,544
174,827
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom