• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell thật sự đang bế tắc gom hết đồ mmo bán - VCB - VTB - WMZ - Giá thương lượng

Status
Not open for further replies.

thanhYU

Junior
Reactions
8
MR
0.000
lời đầu tiên mình xin MOD @hoan277 và @TongHaoNhi đứng DEL topic này vì minh đang cần 1 số tiền lo công việc, mình đang phải đền 1 số tiền cho người ta nhưng ko đủ khả năng nên cần bán các thứ sau đây ae xem cần món nào thì mua giúp mình nhé, cám ơn ae rất nhiều

1. ̶3̶ ̶a̶̶c̶̶c̶ ̶g̶̶o̶̶o̶̶g̶̶l̶̶e̶ ̶c̶̶o̶̶n̶̶t̶̶e̶̶n̶̶t̶ ̶a̶̶d̶̶s̶̶e̶̶n̶̶s̶̶e̶ ̶U̶̶S̶ ̶2̶ ̶a̶̶c̶̶c̶ ̶đ̶̶ã̶ ̶p̶̶i̶̶n̶ ̶c̶̶ò̶̶n̶ ̶1̶ ̶a̶̶c̶̶c̶ ̶c̶̶h̶̶ư̶̶a̶ ̶p̶̶i̶̶n̶ ̶g̶̶i̶̶á̶ ̶t̶̶h̶̶ư̶̶ơ̶̶n̶̶g̶ ̶l̶̶ư̶̶ợ̶̶n̶̶g̶ ̶(̶̶c̶̶ò̶̶n̶ ̶1̶ ̶a̶̶c̶̶c̶ ̶c̶̶h̶̶ư̶̶a̶ ̶P̶̶I̶̶N̶ ( ĐÃ BÁN)
  2. 2 acc PlugRush / 1 acc đã pay dc 2 lần còn 0.17$ trong acc -- 1 acc chưa pay còn 11$ trong acc - giá thương lượng
  3. 30 amz 1 core 2 G win 2008 còn 4 ngày - mình tự reg chứ ko mua của ai hết - giá thương lượng
  4. ̶5̶ ̶g̶̶o̶̶o̶̶g̶̶l̶̶e̶ ̶C̶̶L̶ ̶t̶̶r̶̶i̶̶a̶̶l̶ ̶3̶̶0̶̶0̶ ̶m̶̶ì̶̶̶n̶̶h̶ ̶c̶̶ũ̶̶n̶̶g̶ ̶t̶̶ự̶ ̶r̶̶e̶̶g̶ ̶v̶̶ừ̶̶a̶ ̶d̶̶ù̶̶n̶̶g̶ ̶d̶̶c̶ ̶v̶̶à̶̶i̶ ̶n̶̶g̶̶à̶̶y̶ ̶g̶̶i̶̶á̶ ̶t̶̶h̶̶ư̶̶ơ̶̶n̶̶g̶ ̶l̶̶ư̶̶ợ̶̶n̶̶g̶ (đã bán)
  5. pugin wp + theme auto get video xxx chơi cpm -- giá 10$
  6. pugin wp auto get video youtube -- giá 10$
  7. pugin wp + theme auto get game flash - giá 10$
giao dịch qua trung gian an toàn cho cả 2 nhé các bạn, fee trung gian mình chịu hết... mình đang rất cần các bạn ủng hộ mình nhé, cám ơn các bạn
yahoo: dandt34

Last edited:
lời đầu tiên mình xin MOD @hoan277 và @TongHaoNhi đứng DEL topic này vì minh đang cần 1 số tiền lo công việc, mình đang phải đền 1 số tiền cho người ta nhưng ko đủ khả năng nên cần bán các thứ sau đây ae xem cần món nào thì mua giúp mình nhé, cám ơn ae rất nhiều

1. 3 acc google content adsense US - 2 acc đã pin -- còn 1 acc chưa pin - giá thương lượng
  2. 2 acc PlugRush / 1 acc đã pay dc 2 lần còn 0.17$ trong acc -- 1 acc chưa pay còn 11$ trong acc - giá thương lượng
  3. 30 amz 1 core 2 G win 2008 còn 4 ngày - mình tự reg chứ ko mua của ai hết - giá thương lượng
  4. 5 google CL trial 300$ - mình cũng tự reg vừa dùng dc vài ngày - giá thương lượng
giao dịch qua trung gian an toàn cho cả 2 nhé các bạn, fee trung gian mình chịu hết... mình đang rất cần các bạn ủng hộ mình nhé, cám ơn các bạn
yahoo: dandt34
Đang quan tâm. Nếu thật sự bán thì call luôn số dưới chữ ký nhé

5 google CL trial 300$ - mình cũng tự reg vừa dùng dc vài ngày - giá thương lượng
Bác bán lẻ, hay bán cả 5 vậy ?

Đang quan tâm. Nếu thật sự bán thì call luôn số dưới chữ ký nhé
đang noi chuyen yahoo voi ban
5 google CL trial 300$ - mình cũng tự reg vừa dùng dc vài ngày - giá thương lượng
mình còn 2 acc thôi cậu, đang nói chuyện với bạn trên rồi

đang noi chuyen yahoo voi ban

mình còn 2 acc thôi cậu, đang nói chuyện với bạn trên rồi
2 acc bao nhiêu bác , chưa bán đc thì inbox giá

• 3 acc google content adsense US - 2 acc đã pin -- còn 1 acc chưa pin - giá thương lượng (còn 1 acc chưa PIN)
  • 2 acc PlugRush / 1 acc đã pay dc 2 lần còn 0.17$ trong acc -- 1 acc chưa pay còn 11$ trong acc - giá thương lượng
  • 30 amz 1 core 2 G win 2008 còn 4 ngày - mình tự reg chứ ko mua của ai hết - giá thương lượng
  • ̶5̶ ̶g̶̶o̶̶o̶̶g̶̶l̶̶e̶ ̶C̶̶L̶ ̶t̶̶r̶̶i̶̶a̶̶l̶ ̶3̶̶0̶̶0̶ ̶m̶̶ì̶̶̶n̶̶h̶ ̶c̶̶ũ̶̶n̶̶g̶ ̶t̶̶ự̶ ̶r̶̶e̶̶g̶ ̶v̶̶ừ̶̶a̶ ̶d̶̶ù̶̶n̶̶g̶ ̶d̶̶c̶ ̶v̶̶à̶̶i̶ ̶n̶̶g̶̶à̶̶y̶ ̶g̶̶i̶̶á̶ ̶t̶̶h̶̶ư̶̶ơ̶̶n̶̶g̶ ̶l̶̶ư̶̶ợ̶̶n̶̶g̶ (đã bán)
  • pugin wp + theme auto get video xxx chơi cpm -- giá 10$
  • pugin wp auto get video youtube -- giá 10$
  • pugin wp + theme auto get game flash - giá 10$
    2 acc bao nhiêu bác , chưa bán đc thì inbox giá
    2 cậu lấy AMZ đi mình dể rẻ lại cho

1. ̶3̶ ̶a̶̶c̶̶c̶ ̶g̶̶o̶̶o̶̶g̶̶l̶̶e̶ ̶c̶̶o̶̶n̶̶t̶̶e̶̶n̶̶t̶ ̶a̶̶d̶̶s̶̶e̶̶n̶̶s̶̶e̶ ̶U̶̶S̶ ̶2̶ ̶a̶̶c̶̶c̶ ̶đ̶̶ã̶ ̶p̶̶i̶̶n̶ ̶c̶̶ò̶̶n̶ ̶1̶ ̶a̶̶c̶̶c̶ ̶c̶̶h̶̶ư̶̶a̶ ̶p̶̶i̶̶n̶ ̶g̶̶i̶̶á̶ ̶t̶̶h̶̶ư̶̶ơ̶̶n̶̶g̶ ̶l̶̶ư̶̶ợ̶̶n̶̶g̶ ̶(̶̶c̶̶ò̶̶n̶ ̶1̶ ̶a̶̶c̶̶c̶ ̶c̶̶h̶̶ư̶̶a̶ ̶P̶̶I̶̶N̶ ( ĐÃ BÁN)
  4. ̶5̶ ̶g̶̶o̶̶o̶̶g̶̶l̶̶e̶ ̶C̶̶L̶ ̶t̶̶r̶̶i̶̶a̶̶l̶ ̶3̶̶0̶̶0̶ ̶m̶̶ì̶̶̶n̶̶h̶ ̶c̶̶ũ̶̶n̶̶g̶ ̶t̶̶ự̶ ̶r̶̶e̶̶g̶ ̶v̶̶ừ̶̶a̶ ̶d̶̶ù̶̶n̶̶g̶ ̶d̶̶c̶ ̶v̶̶à̶̶i̶ ̶n̶̶g̶̶à̶̶y̶ ̶g̶̶i̶̶á̶ ̶t̶̶h̶̶ư̶̶ơ̶̶n̶̶g̶ ̶l̶̶ư̶̶ợ̶̶n̶̶g̶ (đã bán)

Liên quan tới VPS thỳ cần phải đăng ký nhé cậu, mặc dù mình rất thông cảm..và mình đã có hỏi ý BQT thỳ nếu thực sự có lý do thỳ bạn post proof để bqt xem xét nhé chứ k thể xin khơi khơi như vậy đc,
Topic closed !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week