Thật sự sợ admin VietNam - ptcevo.com

đọc cái bài giới thiệu của nó thì ngay khúc "Unline Paidverts..." sinh nghi rồi, hôm nay vào thấy nó chỉnh lại Unlike rồi :rolleyes:

Vụ này mà thiệt thì là cú Troll + Scam bê bối nhất năm 2015 rồi

Ko theo dõi thằng này nên ko biết nó cho thanh toán qua PM trong khi PM cấm các tài khoản US từ sau vụ Libertyreserve

tình hình chung có lẽ nó lỗ nặg rồi vì tính ra số ref active chưa đến 200$ nhưng cái site nó thiết kế + thuê thằng tây thì cũng phải trên 200. Nói chung là chắc đói quá mới mò vào lấy 0.5$ :oops:

Khi đọc bài của ad mình hơi buồn tí! Mình bức xúc về việc thằng admin quá thâm. Minhg chỉ buồn vì mấy bạn càng ngày càng hạ thấp người VN của mình. Và thêm đống bạn hùa theo. Mình nghĩ là người nào cũng có tốt có xấu. Nước nào cũng có người tốt người xấu. Đồng ý là trước đây người VN mình ham lợi nhuận mà tạo ra danh tiếng không tốt trên này. Nhưng xét cho cùng, các bạn nên đưa ra lời khuyên thôi. Đừng phê phán người VN nữa. Riết rồi người Việt không làm gì được đâu.

nhìn cái mặt thằng admin trên site đã thấy đểu đểu thế nào ấy, mình nghi nghi rồi. Đã reg trước khi thớt tuyển ref trên Forum mà mình đâu dám giới thiệu site đâu, cũng chưa cả active nữa.
Thằng admin site này đúng là ăn cả sh.it.

Last edited:
đệt, mắc cười qué :D , thánh HYIP giả danh ptc, trộm gà ko xong, mất nắm thóc :D ........... cơ mừ ko điều tra được lão nào trên mmo4me này ak các pro :)

Vụ thứ 2 rồi đây...:) từ sau khi CoffeeBux big scam 4rum thì bây giờ mới thấy lại....:) phải chăng admin coffeebux tkchinh7887 đã quay trở lại....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom