Thật thà kinh :| Rao bán AP bẩn :|

Soixam

Hero
Reactions
1,509
MR
0.521
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger

Đi bán đồ ăn cắp mà ngu kinh :| Up cho ai thích mua AP hàng zeek :|

Phần lớn AP các Ex mua đều từ zeek . Nếu mà biết nó là bẩn thì còn hành xác người ta làm gì nhỉ :)) . Chỉ tổ thiên hạ cười cho là khoái màu mè . Chủ thớt đây còn chơi zeek bẩn và mang đi sell đc thì chuyện cậu ko mua AP nữa là chuyện đương nhiên.
Người bán thật mất thời gian và thật non nớt

Phần lớn AP các Ex mua đều từ zeek . Nếu mà biết nó là bẩn thì còn hành xác người ta làm gì nhỉ :)) . Chỉ tổ thiên hạ cười cho là khoái màu mè . Chủ thớt đây còn chơi zeek bẩn và mang đi sell đc thì chuyện cậu ko mua AP nữa là chuyện đương nhiên.

Like mạnh ........................... chuẩn như chưa từng chuẩn !

Bik là clone của ai đó đó ...quăng cục
trúng quá

100 AP rao bán ở forums thì 99 AP nguồn từ zeek. Mà trong 99 AP nguồn zeek thì có đến 98 là hàng ................... Toàn dài dòng nâng cao quan điểm thôi :|

hoảng về AP bẩn. may mà JSS không sao :)

mua dc thì mua, ko mua dc thì thôi, pub ra bêu xấu người ta làm gì, mà để lộ thông tin khách hàng thế này nó gọi là ko có đạo đức nghề nghiệp í

mua dc thì mua, ko mua dc thì thôi, pub ra bêu xấu người ta làm gì, mà để lộ thông tin khách hàng thế này nó gọi là ko có đạo đức nghề nghiệp í

vote cho cau này, anh e dừng bán, kẻo ko mua dc thì lão pub hết thông tin ra đấy.

Sao bác lại lập nick mới vậy,có trời mới biết bác là ai.Định tạo Scandal ah bác?

có 1 nick làm gì có nick cũ. Còn chuyện Scandal hay ko thì chờ ku kuteo_5dat trả lời, nếu ko refund thì Report Scam đưa proof cho cho mà xem nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week