Thấy Ấy Đã Làm Dc Các Bạn Thì Sao

nhiễm game =)):binhsua83: ta đang tu hành chuẩn bị làm đc rồi nhưng ko biết là khi nào thôi
ông này chắc luyện hột mít thần công =)) . ngày ăn 1 thúng hột mít thì sẽ bay lên tận đâu chứ nhiu đây ăn nhằm j

- - - Updated - - -

Anh ấy luyện món công phu gì thế các bác :binhsua72:
hột mít thần công :binhsua83:

cái này hình như là ảo thuật....lúc trước có xem một trang ảo thuật có chỉ cái này...người việt nam làm luôn...các b search trên google thử xem....:))

Ko ảo thuật thì cha đó bay lên dc chắc.
Mấy bạn để ý tay trái của cha đó rất cứng nhé và tấm thảm rất dày nhé.
Cái này căn bản thì có 1 khung sắt đỡ lấy người ( chắc ở tay trái rồi bọc vào thân, bảo cha này cởi áo ra là biết). Rồi cái khung này khớp với gậy, gậy ăn khớp với tấm thảm (trông thế thôi chắc bằng sắt) thế là thành kết cấu vững chắc rồi.
Lý thuyết là thế nhưng cơ tay chắc cũng to :D

cái này hình như là ảo thuật....lúc trước có xem một trang ảo thuật có chỉ cái này...người việt nam làm luôn...các b search trên google thử xem....:))

- - - Updated - - -

http://www.tienphong.vn/video-clip/554325/Su-thuc-clip-nguoi-bay-tren-Youtube-tpod.html

Cái này ko phải đâu cậu ạ, của VN , người # là họ có cái khung ở gậy và ngồi lên để che cái khung đó, nhưng cậu có để ý là ông này ông chỉ có một cái gậy, và tự dưng ngôi trên ko?

cm làm kiểu quái gì vậy:binhsua75:
1. dưới tấm thảm có cái lỗ cho cái câu gậy chọc xuống sàn
2. cây gậy thực chất là cái ghế làm khéo sao cho ẩn được trong bộ quần áo--->nhìn kĩ cách đi của a ta sẽ thấy rất chậm và hơi cứng...:))

Ko ảo thuật thì cha đó bay lên dc chắc.
Mấy bạn để ý tay trái của cha đó rất cứng nhé và tấm thảm rất dày nhé.
Cái này căn bản thì có 1 khung sắt đỡ lấy người ( chắc ở tay trái rồi bọc vào thân, bảo cha này cởi áo ra là biết). Rồi cái khung này khớp với gậy, gậy ăn khớp với tấm thảm (trông thế thôi chắc bằng sắt) thế là thành kết cấu vững chắc rồi.
Lý thuyết là thế nhưng cơ tay chắc cũng to :D

ụa khung sắt trong áo đở ông ta, vậy cái gì làm điểm tựa cho khung sắt đó xin hỏi

Cái này ko phải đâu cậu ạ, của VN , người # là họ có cái khung ở gậy và ngồi lên để che cái khung đó, nhưng cậu có để ý là ông này ông chỉ có một cái gậy, và tự dưng ngôi trên ko?
có thể kết cấu trong thân sẽ được lấp khi a ta chạm vào cây gậy lúc sắp "trên không"...cái này chắc làm khéo là được..:))

ụa khung sắt trong áo đở ông ta, vậy cái gì làm điểm tựa cho khung sắt đó xin hỏi

Thì khung đó khớp với gậy, gậy khớp với cái thảm. Còn cách ăn khớp như thế nào thì là kĩ năng của họ rồi, mình không trong nghề không biết dc nhé :D

1. dưới tấm thảm có cái lỗ cho cái câu gậy chọc xuống sàn
2. cây gậy thực chất là cái ghế làm khéo sao cho ẩn được trong bộ quần áo--->nhìn kĩ cách đi của a ta sẽ thấy rất chậm và hơi cứng...:))

nói ngu vl, trương trình idol nó cho làm trò mèo đấy hả, cái này chắc nó luyện cái gì đấy, ông lại bì với clip việt nam, cái clip đấy con ch ó cũng làm đc

nói ngu vl, trương trình idol nó cho làm trò mèo đấy hả, cái này chắc nó luyện cái gì đấy, ông lại bì với clip việt nam, cái clip đấy con ch ó cũng làm đc
chú em ngu thì có...nếu chú cminh làm được thì hãy nói...con ch ó chỉ biết sủa chứ làm được gì?càng ngu vãi lúa....
idol thì idol...ko cho lueeynj ảo thuật à...:))
ko đụng chạm chú mà chú em đụng cham tui....:binhsua75:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week