Help Thẻ ACB hết hạn Paypal bắt update

chipzukon

Senior
Reactions
87
MR
0.020
Thẻ ACb của mình hết hạn. Đi đến ACB gia hạn rồi số thẻ vẫn như cũ . Về edit lại trong paypal mà không đc chấp nhận . Pro nào biết chỉ mình với . Thanks !

Thẻ ACb của mình hết hạn. Đi đến ACB gia hạn rồi số thẻ vẫn như cũ . Về edit lại trong paypal mà không đc chấp nhận . Pro nào biết chỉ mình với . Thanks !

Trong acc PP, có show cái dòng upgrade chưa? Nếu có click vô dòng đó hãy upgrade CC nhé.

TH nếu có mà ko upgrade được thì cậu remove cái CC đó ra, rồi add lại nhé

VD: CC ACB tháng 3 hết EXP, thì khoảng 20/03. thì trong PP nó sẽ bắt upgrade CC, click vô đó upgrade là OK. Còn nó chưa bắt thì cứ để đó

Trong acc PP, có show cái dòng upgrade chưa? Nếu có click vô dòng đó hãy upgrade CC nhé.

TH nếu có mà ko upgrade được thì cậu remove cái CC đó ra, rồi add lại nhé

VD: CC ACB tháng 3 hết EXP, thì khoảng 20/03. thì trong PP nó sẽ bắt upgrade CC, click vô đó upgrade là OK. Còn nó chưa bắt thì cứ để đó
Có yêu cầu upgrade nhưng upgrade k đc. Mình cũng remove ra rồi add lại k châp nhận . hay tại trong ACB k đủ tiền nhỉ ? Có 110k trong đó . Hay 100K trong đấy là phí duy trì phải nạp thêm vào hả bạn ? Giờ remove rồi k còn link update .

Có yêu cầu upgrade nhưng upgrade k đc. Mình cũng remove ra rồi add lại k châp nhận . hay tại trong ACB k đủ tiền nhỉ ? Có 11k trong đó . Hay 100K trong đấy là phí duy trì phải nạp thêm vào hả bạn ? Giờ remove rồi k còn link update .
thử sp với tụi pp xem bảo thẻ hết hạn rồi mới gia hạn thẻ, sao chúng mày lại lm khó :D

Có yêu cầu upgrade nhưng upgrade k đc. Mình cũng remove ra rồi add lại k châp nhận . hay tại trong ACB k đủ tiền nhỉ ? Có 110k trong đó . Hay 100K trong đấy là phí duy trì phải nạp thêm vào hả bạn ? Giờ remove rồi k còn link update .

CHECK số dư khả dụng của thẻ ACB là nhiêu cậu? Mình mới upgrade cách đây 1 tuần ok mà, thẻ mình là thẻ VISA ACB PREPAID

CHECK số dư khả dụng của thẻ ACB là nhiêu cậu? Mình mới upgrade cách đây 1 tuần ok mà, thẻ mình là thẻ VISA ACB PREPAID
Chắc do k đủ số dư rồi . Thẻ mình có 115K . Nhưng chắc 100 k phí duy trì . Để đi nap thêm tiền xem sao

Chắc do k đủ số dư rồi . Thẻ mình có 115K . Nhưng chắc 100 k phí duy trì . Để đi nap thêm tiền xem sao

Uh vậy sao đủ balance mà renew chứ? Nó cần 1$ khi upgrade cc expire ấy. 1$ đó khoảng 2 tuần về lại thẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week