Solved Thẻ ACB lại bị âm tiền , giúp mình mới :((

sica

Senior
Reactions
121
MR
0.548
Lúc trước có lập 1 topic hỏi anh chị trong 4r, nói là cứ bỏ đó, lúc đó nó âm gần 700K
mình đã gọi lên tổng đài và khóa thẻ

mới sáng nay nó lại trừ hết : âm hơn 1 triệu :(( gọi lên tổng đài thì nói nó , khóa phát sinh thôi, chứ ko khóa được cái vụ này @@ không biết sao luôn, đã khóa thì nó sẽ không bị trừ nữa chứ , sao nó lại bị trừ tiếp thể,

rồi kêu mình lên chi nhánh ACB làm khiếu nại, nếu không khoản đó sẽ tăng mãi mỗi tháng như thế

Lúc trước , mới làm thẻ, chỉ để kích hoạt tài khoản paypal, rồi lấy thẻ điền offer vào cái site DISNEY gì đấy, giờ nó trừ tiền cái chỗ DISNEY :(( lúc đó không biết, nên dùng thẻ thật

làm thẻ chưa dc 1 năm, mà không có rút hay nạp vào gì cả ,

ai biết cách làm sao mà không bị đóng tiền rồi hủy thẻ ( hyur là phải đống tiền hết - hon 1 triệu ch nó ) không, vì mình không có số tiền lớn như vậy a :((

------------------------------------------------------

nếu mình hủy thẻ thì tài khoản paypal của mình có bị gì không mọi người ? vì mình chỉ có 1 tk paypal lâu lắm rồi, toàn tự mình kiếm dc khong có mua bán gì cả

Last edited:
Chắc là nó trừ phí quản lý tài khoản 10k 1 tháng rồi, tớ tháng nào cũng bị trừ, 23/9 nó thu phí chuyển khoản min 15k, bỏ xài ACB luôn cho khỏe.

Chắc là nó trừ phí quản lý tài khoản 10k 1 tháng rồi, tớ tháng nào cũng bị trừ, 23/9 nó thu phí chuyển khoản min 15k, bỏ xài ACB luôn cho khỏe.
mình cũng muốn bỏ rồi, tháng trước vào lập topic, hỏi anh chị, thì mình bỏ rồi, giờ nó lại trừ, giờ mình phải làm sao a ?? giúp mình với, tới hơn 1 trieuj lạn a :((

pó tay :) , lấy thẽ thật đi làm offer :) ... cái tội nghịch dại thì phải chịu thôi :)
hic, khi viết đơn khiếu nại, mình mà nói như vậy, là phải trả nó hết đúng không bạn /. có cách nào không cần trả không a ? :(((( mình không có số tiền đó a

Trời.Thớt làm off *** sao lại điền cái thẻ thật của mình làm gì.Xem lịch sử giao dịch rồi trình bày với ngân hàng xem sao.

lâu lắm rồi a , lúc trước làm trên iphone, có biết gì đâu, kêu điền là điền, biết mmo mới biết noa là offer, là không được điền thẻ thật vào, chứ lúc đó không biết a

vào xem giao dịch trên web, nếu ko có gì thì chắc là bị trừ phí rồi 10k/1 tháng
từ lúc làm thẻ đến h 1tr là phải rồi

Trời.Thớt làm off *** sao lại điền cái thẻ thật của mình làm gì.Xem lịch sử giao dịch rồi trình bày với ngân hàng xem sao.
trình bày nói là lúc trước có ghi số thẻ lên web DISNEY , nên mõi tháng nó trừ nhiêu đó, thì có bị đóng tiefn lại không a :(((

vào xem giao dịch trên web, nếu ko có gì thì chắc là bị trừ phí rồi 10k/1 tháng
từ lúc làm thẻ đến h 1tr là phải rồi
1 tháng 10K, thì 1 năm là 120K chứ bạn , phải không ?
cái này là nó trừ của web disney gì đó, lúc trước mình làm a :( giờ nói sao giờ bạn, tính mai lên chi nhánh nói,

thẻ prepaid mà bị âm tiền thì quá lạ
hic, sao giờ bạn, rối quá, lên nói thiệt thì sợ bị đóng lại, vì mình có ghi số thẻ vào web đó, nó trừ là đúng, :( giờ phải làm sao a ,

thật sự là mình không có dùng rút tiền lần nào, cũng không có nạp vào , chỉ có 50K lúc mới làm thẻ để kích hoạt paypal thôi a

ôi dào, hủy cái thẻ là xong, ngân hàng ko cho hủy làm thẻ mới, có gì mà thớt lo quá vậy ?
không hủy thì sao làm thẻ mới dc a :(
vơi lại không hủy là nó cứ trừ hoài mỗi tháng :( làm sao mình trả nỗi a

không hủy thì sao làm thẻ mới dc a :(
vơi lại không hủy là nó cứ trừ hoài mỗi tháng :( làm sao mình trả nỗi a

ai nói bạn là ko hủy ko làm đc thẻ mới, mình có tg bạn có thẻ âm tiền, mất xác thẻ, ko hủy, nhân viên còn kêu cứ để đó, coi như ko có thẻ đó, bạn cứ ra acb làm cái prepaid mới bt

vô lý đùng đùng!
thứ nhất là visa debit không bao giờ có chuyện âm tiền!
về khoản thu phí 10k thì ko đủ nó sẽ ko trừ nữa và nó sẽ disable thẻ đó đi. Muốn dùng thì pải active lại!
CHỐT LẠI: VÔ LÝ ĐÙNG ĐÙNG!

dễ òm > ra thông báo mất thẻ làm lại cái khác nó khóa số thẻ là xong > làm cái mới khác số thẻ >ông bà nào mà rút được nữa :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week