Solved Thẻ ACB lại bị âm tiền , giúp mình mới :((

mình chưa từng thấy visa debit âm tiền, nhưng bây h mà muốn huỷ thẻ thì phải thanh toán hết số nợ đó.
Paypal nó có 1 cơ chế là khi tiền trong tài khoản không đủ nó sẽ tự fund tiền từ thẻ visa lên, h bạn vào paypal tắt tính năng thanh toán tự động đi đã

Lúc trước có lập 1 topic hỏi anh chị trong 4r, nói là cứ bỏ đó, lúc đó nó âm gần 700K
mình đã gọi lên tổng đài và khóa thẻ

mới sáng nay nó lại trừ hết : âm hơn 1 triệu :(( gọi lên tổng đài thì nói nó , khóa phát sinh thôi, chứ ko khóa được cái vụ này @@ không biết sao luôn, đã khóa thì nó sẽ không bị trừ nữa chứ , sao nó lại bị trừ tiếp thể,

rồi kêu mình lên chi nhánh ACB làm khiếu nại, nếu không khoản đó sẽ tăng mãi mỗi tháng như thế

Lúc trước , mới làm thẻ, chỉ để kích hoạt tài khoản paypal, rồi lấy thẻ điền offer vào cái site DISNEY gì đấy, giờ nó trừ tiền cái chỗ DISNEY :(( lúc đó không biết, nên dùng thẻ thật

làm thẻ chưa dc 1 năm, mà không có rút hay nạp vào gì cả ,

ai biết cách làm sao mà không bị đóng tiền rồi hủy thẻ ( hyur là phải đống tiền hết - hon 1 triệu ch nó ) không, vì mình không có số tiền lớn như vậy a :((
Ko mua bán trên mạng (ko ủy quyền cho 1 ai đố)thì bạn ra NH làm dơn khiếu nại!
Minh để lộ số thẻ mà bị lấy trộm mất hét tiền trong thẻ

VISA đâu có cho âm $,chỉ MASTER mới cho âm $,mà muốn âm thì phải chứng minh tài chính lúc làm thẻ nó mới cho âm

ai nói bạn là ko hủy ko làm đc thẻ mới, mình có tg bạn có thẻ âm tiền, mất xác thẻ, ko hủy, nhân viên còn kêu cứ để đó, coi như ko có thẻ đó, bạn cứ ra acb làm cái prepaid mới bt
thiệt không bạn ? :xxx đừng làm mình mừng hụt a ......nếu vậy mai mình lên mình làm lại thẻ khác liền,

vô lý đùng đùng!
thứ nhất là visa debit không bao giờ có chuyện âm tiền!
về khoản thu phí 10k thì ko đủ nó sẽ ko trừ nữa và nó sẽ disable thẻ đó đi. Muốn dùng thì pải active lại!
CHỐT LẠI: VÔ LÝ ĐÙNG ĐÙNG!

thietj vậy a , mình làm thẻ visa mà lúc trước có đợt làm không tốn fee á, nên làm, hỏi ai cũng nói sẽ không bị âm tiền , mà nó âm của mình hết hone 1 triệu :(( nên lo lắm a

mình chưa từng thấy visa debit âm tiền, nhưng bây h mà muốn huỷ thẻ thì phải thanh toán hết số nợ đó.
Paypal nó có 1 cơ chế là khi tiền trong tài khoản không đủ nó sẽ tự fund tiền từ thẻ visa lên, h bạn vào paypal tắt tính năng thanh toán tự động đi đã

mình không dùng bất cứ gì của paypal, paypa của minh lúc nào cũng có tiền, tuy không nhiều, chỉ 100$ trở xuống thôi, nhưng lúc nào cũng có $ trong paypal.
cái này tại lúc trước mình không biết ( ngu ) nên mới láy thẻ thật ghi vào cái web kia , nó miễn phí 1 tuần đầu còn lại thì mỗi tháng đều tính fee ( mình nhớ làm như thế, Disney á )

Ko mua bán trên mạng (ko ủy quyền cho 1 ai đố)thì bạn ra NH làm dơn khiếu nại!
Minh để lộ số thẻ mà bị lấy trộm mất hét tiền trong thẻ

họ cũng keu mình làm đơn, tại mình thấy, mình có ghi số thẻ lên web, web trừ hàng tháng, nên mình sợ là sẽ phải tra số tiền đó , mà thật chactas mình ko có sài a :(

không hủy thì sao làm thẻ mới dc a :(
vơi lại không hủy là nó cứ trừ hoài mỗi tháng :( làm sao mình trả nỗi a
Mình hôm trước bị mất lên làm cái mới
Nó hỏi có muốn hủy ko, mình bảo add paypal rồi nên ko hủy
Thế là nó làm cho cái thẻ mới mà có hỏi thẻ cũ đâu
mà prepaid mà âm tiền thì pó tay
sim trả trước có bao giờ âm tiền đâu?

Mình hôm trước bị mất lên làm cái mới
Nó hỏi có muốn hủy ko, mình bảo add paypal rồi nên ko hủy
Thế là nó làm cho cái thẻ mới mà có hỏi thẻ cũ đâu
mà prepaid mà âm tiền thì pó tay
sim trả trước có bao giờ âm tiền đâu?

mình không biết a ............vạy là lỗi của acb à ???

với lại, thẻ mình để kích hoạt paypal, giờ hủy, paypal có bị gì không bạn ?

mình không biết a ............vạy là lỗi của acb à ???

với lại, thẻ mình để kích hoạt paypal, giờ hủy, paypal có bị gì không bạn ?
Cái này thì mình chịu à
do mình cũng add paypal nên sợ rắc rối mình ko hủy chỉ hỏi nó xin lại số thẻ để giao dịch paypal thôi
Nó kêu a ko sợ bị dùng thẻ à.Mình kêu prepaid có tiền đếch đâu mà dùng kaka

Cái này thì mình chịu à
do mình cũng add paypal nên sợ rắc rối mình ko hủy chỉ hỏi nó xin lại số thẻ để giao dịch paypal thôi
Nó kêu a ko sợ bị dùng thẻ à.Mình kêu prepaid có tiền đếch đâu mà dùng kaka

vậy giờ mình ra, mình keu nó làm thẻ mới, mà vẫn gữi số đó ?

mình cũng muốn bỏ rồi, tháng trước vào lập topic, hỏi anh chị, thì mình bỏ rồi, giờ nó lại trừ, giờ mình phải làm sao a ?? giúp mình với, tới hơn 1 trieuj lạn a :((

ACB chỉ thẻ visa debit không có 500k chết trong tài khoản là mỗi tháng bị trừ 10k.còn tất cả thẻ khác k bị trừ tiền,bạn vào acbonline.com.vn đăng nhập vào xem thông tin nhưng giao dich của thẻ là biết ah

Lời khuyên cho bạn là bạn hủy cái thẻ thật đó đi, rồi sau đó đợi tầm 1 tuần sau đi làm lại cái thẻ mới là ok liền không bị âm nữa.

lời khuyên là chắc lúc làm con off cc đc kha khá tiền nhỉ:mad:, giờ thì khóa thẻ và vào trang disney hoặc support nó hủy dịch vụ đi

Lời khuyên cho bạn là bạn hủy cái thẻ thật đó đi, rồi sau đó đợi tầm 1 tuần sau đi làm lại cái thẻ mới là ok liền không bị âm nữa.

ra ngoài ngân hàng hủy, thì nó có kêu hoàn tiền phần âm không a ?

ra ngoài ngân hàng hủy, thì nó có kêu hoàn tiền phần âm không a ?

Cái này cũng không biết nữa hình như là không hay sao đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week