Thế nào gọi là hackmap

langbiangx

Banned
Reactions
506
MR
0.000
enigma có đứng lại thì gobin cũng ko giết đc. vs nếu có HM thì farm rừng cùng cent cho nhanh chứ về làm j? và 1 điều nữa là miss mid nên nó về cũng chẳng ai trách đc

enigma có đứng lại thì gobin cũng ko giết đc. vs nếu có HM thì farm rừng cùng cent cho nhanh chứ về làm j? và 1 điều nữa là miss mid nên nó về cũng chẳng ai trách đc

xin đính chính lại nha
Do người quay clip ko biết nhân vật chính là ai nên tập trung chủ yếu vào enima. còn người được mọi người đánh giá hm là centau . ai muốn biết thì xem lại toàn bộ replay cảnh đó thì tốt hơn là xem tại đây

duyquang555

Banned
Reactions
370
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
lạ là thằng gobin còn gần 600 mana mà ko giết con egi ;)) , chỉ cần 2 cú bay 2 cú xoay 1 cú ném là xong em ấy * * , gobin lv 14 rồi mờ . egima thì chả hiểu chạy về nhà để làm gì * * , bình thường thì ở lại combat giết thằng gank luôn chứ sợ gì cà * * , có đều là bên t2 ko biết gobin ăn run invi thôi

lạ là thằng gobin còn gần 600 mana mà ko giết con egi ;)) , chỉ cần 2 cú bay 2 cú xoay 1 cú ném là xong em ấy * * , gobin lv 14 rồi mờ . egima thì chả hiểu chạy về nhà để làm gì * * , bình thường thì ở lại combat giết thằng gank luôn chứ sợ gì cà * * , có đều là bên t2 ko biết gobin ăn run invi thôi

về nhà là cại tội hả anh enig mấy pro đánh khác em newbie đánh enig nó khác xưa giờ ko đánh enig nhát tay bik invi thì đã đi vòng vòng cho hết invi rồi hoho nói dễ lắm golbin xoáy stun e quăng đi à nên nhớ là chỗ đó gần nhà em hơn em chết chắc gì golbin chạy kịp

gobin lv 14 thì enigma ít cũng phải 10. bạn nói gobin "xoay xoay ném ném" là enigma chết à? =)) enigma có stun bạn ạ. và centaur cũng ở ngay lane đấy. combo cái là gobin chết. đồ gobin thế kia thì lượt combo là chết

gobin lv 14 thì enigma ít cũng phải 10. bạn nói gobin "xoay xoay ném ném" là enigma chết à? =)) enigma có stun bạn ạ. và centaur cũng ở ngay lane đấy. combo cái là gobin chết. đồ gobin thế kia thì lượt combo là chết

* *, cậu nên check lại dam skill của con gobin rồi nhận xét, với mini stun của egima thì chả ăn thua với range skill 2 của gobin đâu cậu, vs còn gank chết nữa là egima * *, gần 600 mana là đủ đánh 1 combo skill tuốt hết hơn 800 máu rồi. chưa kể đang ở trong rừng chứ ko phải ở ngoài land trống đâu mà chạy.

về nhà là cại tội hả anh enig mấy pro đánh khác em newbie đánh enig nó khác xưa giờ ko đánh enig nhát tay bik invi thì đã đi vòng vòng cho hết invi rồi hoho nói dễ lắm golbin xoáy stun e quăng đi à nên nhớ là chỗ đó gần nhà em hơn em chết chắc gì golbin chạy kịp

thì thấy lạ anh bảo lạ thôi chứ biết gì thêm đâu mà nhận xét :binhsua146: , ở trong rừng thì chuyện em chạy thoát gobin khó lắm em ah * *, có cái blink thì may ra chứ chạy bằng giày thì móm sớm lắm

* *, cậu nên check lại dam skill của con gobin rồi nhận xét, với mini stun của egima thì chả ăn thua với range skill 2 của gobin đâu cậu, vs còn gank chết nữa là egima * *, gần 600 mana là đủ đánh 1 combo skill tuốt hết hơn 800 máu rồi. chưa kể đang ở trong rừng chứ ko phải ở ngoài land trống đâu mà chạy.

:D nhà gần team em hơn golbin chắc đi thăm dò kêu team vào thôi chứ bay ra mini stun vẫn trốn được bình thường mà sợ đông đông thôi

enigma mini stun =)) =)) =))

xem cả clip sẽ biết. mấy lần mình làm thế ko hiểu sao toàn bị quay dâm lại
team mình đều bị vậy
thêm cái nửa mekhan là ko giết được rùi
mình đánh liều chết chứ ko đánh kiểu chết nhát
ăn được thì mình đã giết

khắc tinh của gobin là stun
đằng này enima lại là mini stun 3 lần. bạn nghĩ giết được trong khi mấy lần mình đã thử
xem cả clip sẽ biết

khắc tinh của gobin là stun
đằng này enima lại là mini stun 3 lần. bạn nghĩ giết được trong khi mấy lần mình đã thử
xem cả clip sẽ biết
bay tới bộ ko chờ cd để bay tiếp sao * *, cứ bay tới xoay ném cưa rồi chờ bay cú last hit thì làm gì đc , cái stun đấy đc có xíu , vừa chạy vừa bị stun chứ có phải đứng yên hoàn toàn đâu. còn chuyện khắc tinh của gobin là stun thì chịu ;) , nếu vào combat bị stun thì nói thế đc chứ gank solo thì chả sợ stun * * trừ mấy cái stun siêu khủng thôi.

mà cú đó con gobin cứ giết cũng mất gì đâu, cùng lắm ko ăn đc bỏ chạy như thường mà.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week