Thẻ PO chính thức không ADD vào PAYPAL được nữa !

Các cậu mới add hay add lâu rồi , và cho mình hỏi các cậu rút có bị tiền đảo ngược lại và bị rư,ove bank không , po ko hề nhận được tiền luôn ý chứ ko phải po hold .
Tình trạng này sảy ra hầu hết với các thẻ prepaid us mình đã test

Các cậu mới add hay add lâu rồi , và cho mình hỏi các cậu rút có bị tiền đảo ngược lại và bị rư,ove bank không , po ko hề nhận được tiền luôn ý chứ ko phải po hold .
Tình trạng này sảy ra hầu hết với các thẻ prepaid us mình đã test
cái này tuỳ, thường pp đặt auto remove bank Po vào thứ 2 đến thứ sáu khoảng 19h vn, nếu ta đặt lênh rút tối thư 6 hay tối thứ 7 , thì 24h sau sẽ complate, nêu pp conplate thì sau 2 ngày lam việc , Po nhận đc tiền nhé
nếu ai with chưa đc 24h complate , mà bị pp remove bank Po, mail support pp, khoảng 1 hay 2 ngày làm việc, nhân viên pp kích hoạt bank lại trong hệ thống pp của mình, dùng bình thường thôi, quan trong cách support ấy, chứ support vớ vẫn , nó hok add đâu, nó trả lời vớ vẫn lại đó

conkhi2

Junior
Reactions
39
MR
0.037
Thẻ PO của mình hết hạn, mới đăng ký renew cái mới, đem add vào Paypal để thanh toán mấy dịch vụ đang dùng mà nó ko cho add vào:(
Mới nhờ mod call lên pp xin add PO vào cũng bị từ chối rồi, chỉ có mấy acc cũ đang hoạt động mới xài được thôi, còn mới là bị từ chối rồi, giờ chỉ chờ thằng PO liên kết với bank khác để add vào, chứ bank hiện tại của PO thì thua rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week