Help thẻ PO hết hạn có rút được atm ko ?

khontube

Newbie
Reactions
24
MR
0.094
mình có cái thẻ chính chủ từ năm 04/2013 giờ 04/2016 giờ sử dụng lại có ít $ trong đó có rút được atm ko mọi người

mình có cái thẻ chính chủ từ năm 04/2013 giờ 04/2016 giờ sử dụng lại có ít $ trong đó có rút được atm ko mọi người
Khả năng là k rút được, ngay thẻ nội địa hết hạn cũng k rút được atm khác ngân hàng

tại mấy tháng nay không dùng nên nó đóng nút send lại rùi. chắc email để nó mở ra vậy :D

tại mấy tháng nay không dùng nên nó đóng nút send lại rùi. chắc email để nó mở ra vậy :D
mình cũng có cái thẻ cũ như vậy và support nó nói chỉ khi nhận được $ thì mới có nút renew card, còn nút send chắc phải theo rule mới, nhận đc $200 trở lên

mình cũng có cái thẻ cũ như vậy và support nó nói chỉ khi nhận được $ thì mới có nút renew card, còn nút send chắc phải theo rule mới, nhận đc $200 trở lên
cho tớ hỏi renew cảrd thì BẮT BUỘC phải chờ ship card mới hay vẫn dùng card cũ được. và nếu BUỘC phải phát hành card mới có mất fee phát hàng card mới cậu

cho tớ hỏi renew cảrd thì BẮT BUỘC phải chờ ship card mới hay vẫn dùng card cũ được. và nếu BUỘC phải phát hành card mới có mất fee phát hàng card mới cậu
phải đợi card mới dùng đc cậu, thẻ master hết hạn ko xài đc đâu, card mới theo trên site PO là $12 mà trog mail support nó gửi mình thì nó nói ko mất phí, cũng chả biết sao, card mình ko có $ nên cũng chưa renew.

mail nó gửi mình nè
Our records show that your Payoneer card has expired, and that your account has been inactive for an extended period of time. We are happy to hear that you are interested in using Payoneer again, and would like to assist you in receiving a new card.
In order for us to issue you a new card you must first resume activity in receiving payments. You can do this by receiving a payment from any company or website that pays with Payoneer.
Once you’ve received a new payment to your Payoneer account, you will be able to log into your online account and automatically order a new card (free of charge).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week