Thẻ RushCard - đau hơn cả bị sờ cam - Mấy bro bank card us cho e xin kinh nghiệm

paypal thì giải quyết ko quá khó , chỉ là hơi phiền thôi
nhất là cái đoạn call nó bắt đợi và đợi
thằng bạn em mấy lần điên cúp máy vì nó bắt đợi máy có lần > 1h

điên quá , bảo mày limit tao 45 day luôn đi
ko cần withdraw gấp nên nóng tính khi nó cứ bắt chờ chờ chờ , cho limit 45 day rút cho nhanh

cái em đang hỏi là bố già rushcard cơ

Rushcard là bạn làm như Trustcard, Giftcard của Sacombank ở VN :-? hay lại cái kiểu làm như Mango ;)) mọi vấn đề đều có thể giải quyết nếu như số tiền bạn nhận đều chính đáng ;)

Rushcard là bạn làm như Trustcard, Giftcard của Sacombank ở VN :-? hay lại cái kiểu làm như Mango ;)) mọi vấn đề đều có thể giải quyết nếu như số tiền bạn nhận đều chính đáng ;)

em có ghi rõ ràng , ko mập mờ gây nhầm lẫn
sau khi call bọn support rushcard , nó gửi email cái ticket rùi , đang email nó upload giấy tờ nó yêu cầu
tìm google thấy nhiều ca bên us mất tiền với nó rồi , lúc deposit thì ngon lành thế
bao nhiêu cũng đc , đến lúc rút thì bố lock vợi mọi lý do ko mở cho người ta

Nói tới thẻ Trustcard của sacombank
em cũng rất thích cái trustcard của ông anh em đang phát triển cùng sacombank

" một triển vọng của dân mmo việt nam " , ai hiểu đc ý nghĩa câu này thì hiểu , ko thì đừng cố hiểu
Thẻ này ko chỉ giúp anh em mmo có thể tạo acc paypal , pazza số lượng lơn ko đâu

Bạn transfer đi nên bị reserved là đúng rùi mà :D chứ nếu bạn cầm cái thẻ đó ra cây ATM rút tiền ( inside us nhé ) thì chẳng có vấn đề gì cả :D

- - - Updated - - -

Bạn transfer đi nên bị reserved là đúng rùi mà :D chứ nếu bạn cầm cái thẻ đó ra cây ATM rút tiền ( inside us nhé ) thì chẳng có vấn đề gì cả :D

mọi người thảo luận xem những cái thẻ này còn dùng đc ở VN ko ,tại mình vừa biết có một bạn cũng dùng rush card ko bị block ji mà cũng ko rút đc .

sau 1 hổi ngâm cứu 10 loại card prepaid , và thiệt hại khá nhiều
có card thì withdraw $ về thì lock thẻ , kháng cáo nhiều thì nó refund về paypal gây limit acc
có card thì ko cho withdraw từ paypal
còn có card ngon thì with tẹt ga , hạn mức rút lại cực cao , hô hô

và kết luận :
prepaid càng nhiều seller bán , càng đông người dùng thì càng " bựa "
prepaid ít ai xài nó lại rất dễ tính

Chỉ bực mình mấy seller bán prepaid card usa , buôn bán nhiều biết thẻ nào tốt thẻ nào bựa , mà hỏi ko ai chịu nói , chia sẻ kinh nghiệm

để tự đi tìm " chân lý " gây thiệt hại thời gian và tiền bạn test card , mệt vãi

Last edited by a moderator:
Cậu có thể bật mí cho mình prepaid nào hiện h tốt và dễ dùng ko .Mình chỉ muốn deposit từ pp vào đó ,và đem đi buy vài thứ ,tuyệt đối ko rút $ tại atm .Tks

để đc lâu lâu rồi , do bạn em bận ko đi rút tiền atm nên em gửi sang thẻ thằng bạn khác để thanh toán nợ nần

Chắc là thẻ bạn của bạn có vde rồi nên trans sang nó lock cả 2 thẻ luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom