Help thẻ visa acb bị rút tiền ko rõ nguyên nhân

PhamVietDuc

Junior
Reactions
14
MR
0.000
tình hình là bữa trước em bị dính scam .. nó đổi mail pp của em lun với cái thẻ visa thì phải .. tại thấy tiền very pp được trả về lại ... nhưng sau đó nó lại bị trừ do giao dịch bên pp .. cho hỏi có phải là thèn scam nó lấy tiền trên thẻ của em phải ko .. tại sao lại như thế được .. mong các bác giải thích giúp .. tại em định dùng cái thẻ này để ver lại cái tài khoản pp khác:(

à lần này chắc là em post bài đúng box rồi chứ mod :D

Thứ 1: khi bạn ver pp bằng thẻ. thì nếu tài khoản paypal không đủ tiền thì sẽ có lựa chọn lấy tiền từ thẻ để thực hiện thanh toán. khi bạn dùng thẻ veri pp thì nó đã tích hợp cái này rồi.
Thứ 2: một thẻ chỉ ver được một paypal duy nhất. nếu acc pp đã mất và không lấy lại được bạn nên rút hết tiền trong thẻ và hủy thẻ đó để làm lại thẻ mới. tránh lại mất tiền oan

Thứ 1: khi bạn ver pp bằng thẻ. thì nếu tài khoản paypal không đủ tiền thì sẽ có lựa chọn lấy tiền từ thẻ để thực hiện thanh toán. khi bạn dùng thẻ veri pp thì nó đã tích hợp cái này rồi.
Thứ 2: một thẻ chỉ ver được một paypal duy nhất. nếu acc pp đã mất và không lấy lại được bạn nên rút hết tiền trong thẻ và hủy thẻ đó để làm lại thẻ mới. tránh lại mất tiền oan
thank bác .. thế là phải hủy cái thẻ hả bác .. mất công quá:(

thank bác .. thế là phải hủy cái thẻ hả bác .. mất công quá:(
không xài được nửa thì hủy làm cái mới thôi. như mình để lại sau mất làm lại tốn mớ tiền rồi lại phải hủy. :3

không xài được nửa thì hủy làm cái mới thôi. như mình để lại sau mất làm lại tốn mớ tiền rồi lại phải hủy. :3
vân thank bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week