Thẻ visa ảo còn ít tiền thì nên dùng gì hay vứt

baoke1234

Junior
Reactions
81
MR
0.254
tình hình là em có một ít thẻ visa ảo mà trong đó nó còn chỉ có từ 5k-6k , đem nạp vào bảo kim hay ngân lượng cũng chả được mà vứt thì phí quá , anh chị em nào có cao kiến gì không giúp em lượm lại ít tiền trong đó với ak . cám ơn

share mình đi :3

tình hình là em có một ít thẻ visa ảo mà trong đó nó còn chỉ có từ 5k-6k , đem nạp vào bảo kim hay ngân lượng cũng chả được mà vứt thì phí quá , anh chị em nào có cao kiến gì không giúp em lượm lại ít tiền trong đó với ak . cám ơn
xúc VPS google là ngon nhất nhé bác

ráng nạp thêm cái thẻ 20k vào xúc VPS ngon ơ

nạp vô thẻ 1triệu rồi chuyển về tài khoãn ngân hàng của bạn 1 triêu , + với phí chuyển khoãn là 5.500đ thì là vừa đủ 1triệu của bạn với 6k trong thẻ nhé , khỏi phải lăng tăng :D

thẻ ảo là không nạp vào được thêm rồi nên bạn ấy mới hỏi cách nào để rút. Nếu nạp được thì đâu có bảo uổng 5k 6k làm chi.

share it đi

Bạn có thể dùng tải ảnh chất lượng cao nhé, nó ko cần $:)
Bạn nên tìm loại thẻ nào nạp tiền nhiều lần ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week