Thẻ Visa ảo nào rẻ nhất thị trường?

tùy polici của site bạn nhé, có site check có site không, tuy nhiên tiền check sau đó lại trả vào TK không mất đi đâu ạ

vào trang toàn như thế này k đăng nhập được, đợi rất lâu rất lâu nhưng cái loading hình tròn tròn xoay xoay ở giữa vẫn thế

rcdwhb

Chắc tại do đứt cáp quang biển ;)

vào trang toàn như thế này k đăng nhập được, đợi rất lâu rất lâu nhưng cái loading hình tròn tròn xoay xoay ở giữa vẫn thế

rcdwhb

bạn thử xem lại đường truyền nhé, mình vẫn vào bình thường

các bạn cẩn thận khi dùng smartcard vpbank verify paypal nhé. mình không verify được và nó email báo như thế này:
your card is actually declined by your bank whenever you tried to verify your card in paypal. Here is the detal:
V-9512 ------------------------------ random change $1,95 Denied
its is denied status and therefor you need contact your bank and request your card to be activated for paypal transactions....................

Thẻ này tiện ghét mỗi 1 chỗ là chỉ cho dep tiền 1 lần, lần 2 phải ver, với ko cho gộp số dư 2-3 thẻ lại 1, lfam thế ver pp xong toàn dư 1-2 đô chả biết làm gì ngoài mua game.Chán

Thẻ này tiện ghét mỗi 1 chỗ là chỉ cho dep tiền 1 lần, lần 2 phải ver, với ko cho gộp số dư 2-3 thẻ lại 1, lfam thế ver pp xong toàn dư 1-2 đô chả biết làm gì ngoài mua game.Chán

nạp ĐT nữa bạn ;) nếu muốn dùng lại bạn ra ngân hàng xác nhận TT đi

các bạn cẩn thận khi dùng smartcard vpbank verify paypal nhé. mình không verify được và nó email báo như thế này:
your card is actually declined by your bank whenever you tried to verify your card in paypal. Here is the detal:
V-9512 ------------------------------ random change $1,95 Denied
its is denied status and therefor you need contact your bank and request your card to be activated for paypal transactions....................
Bạn kiểm tra số tiền trong visa xem đủ để PP lấy ko nhé, nhiều bạn để tiền quá ít nó ko đủ verify

http://bancore.com/ giờ thị trưong viẹt nam giờ không bán loại đó nhỉ
cần mua nó chẳng biết mua bằng cách nào
trên bancore bảo mua ở https://redeem4.me/ đó, mình mua ok, pay = Ego, PM... được

Cho hỏi thêm tí thớt ơi,
Khoản tiền Paypal random charge 21.291 sẽ trả lại vào thẻ, sao đến hôm nay vẫn chưa refund lại nhỉ
Trong khi khoản 41.511 đã vào lại Paypal rồi

Last edited:

trên bancore bảo mua ở https://redeem4.me/ đó, mình mua ok, pay = Ego, PM... được

Cho hỏi thêm tí thớt ơi,
Khoản tiền Paypal random charge 21.291 sẽ trả lại vào thẻ, sao đến hôm nay vẫn chưa refund lại nhỉ
Trong khi khoản 41.511 đã vào lại Paypal rồi

1.95$ pp charge sẽ trả vào acc pp
còn auth comission sau 30 ngày sẽ trả vào thẻ visa nhé bạn

tiền Visa trả lại sẽ lâu bạn nhé, upto 45 days

e có thẻ điện thoại của viettel vina mobi, nạp thẻ 100k vào visa đó thỳ còn lại được bao nhiêu hả bác? + thẻ này rút đc $ ở việt nam ko ạ?

smartcash giờ chán , lúc dep từ baokim vào 40k ko mất 1 đồng fee , bây giờ mất 15k fee + 3% , ai dám dep

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week