Suggest Thẻ Visa thật LoveCard (định danh online)rút tiền từ Paypal về rất an toàn

Dùng thẻ định danh vẫn HOLD bình với Sacombank nhé!
Chào bạn,Vậy bạn dùng thử thẻ elegant của Eximbank nhé!

Thẻ của exinbank ko cho rút từ paypal đâu chủ thớt à
Thẻ của eximbank bên trustcard chỉ cho nạp và nhận tiền từ bank VN thôi , từ paypal không cho rút đâu

Bạn bán hàng nên tìn hiểu kỹ ko lại bị report đó

hỏi ngu 1 tí , thay vì lấy time đọc tin tức ra bank làm cái thẻ cho rồi , đăng ký trên đây thông tin nào cũng lộ , có ngày mất tiền như chơi

a e cẩn thận mấy thẻ visa SCB, như lovecard , all for you ....., thẻ định danh, with tiền từ paypal về bank , ,bank hlod tiền, thậm chí bank giữ và lấy tiền luôn nhé

Thẻ này mới nhất nè.Chắc rút tiền từ paypal về ok..Các bác text thử nhé!

Thẻ này mới nhất nè.Chắc rút tiền từ paypal về ok..Các bác text thử nhé!
ghi rõ thông tin đi bạn
thẻ của ngân hàng nào, định danh hay không, thời hạn, phí thường niên, phí nhận, rút tiền....

ghi rõ thông tin đi bạn
thẻ của ngân hàng nào, định danh hay không, thời hạn, phí thường niên, phí nhận, rút tiền....
Thẻ Mastercard của ngân hàng Phương Nam,đây là thẻ định danh, đầu pin mới có thể chạy facebook add vs google add,thời hạn sử dụng thẻ là 2 năm,không tốn phí thường niên,khi bác rút tiền tại Phương Nam bank sẽ được miễn phí nhé!
Bác vào đây tham đăng ký nhé !Tặng bạn mã coupon TP0024 http://sellvisa.trustshop.vn/trustshop/dang-ky-the/26/master-christmas-r06 ;)

Thẻ Mastercard của ngân hàng Phương Nam,đây là thẻ định danh, đầu pin mới có thể chạy facebook add vs google add,thời hạn sử dụng thẻ là 2 năm,không tốn phí thường niên,khi bác rút tiền tại Phương Nam bank sẽ được miễn phí nhé!
Bác vào đây tham đăng ký nhé !Tặng bạn mã coupon TP0024 http://sellvisa.trustshop.vn/trustshop/dang-ky-the/26/master-christmas-r06 ;)
PP có cho rút về Phương Nam không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back