Thêm 1 thành viên mới gia nhập hội scammer

Status
Not open for further replies.
dạo này scam đủ loại
từ trên trời - duơi đất
va bây h scammer quay lại hù dọa người bị scam :)) =))
chuyện thật như đùa

Nick [email protected] giờ không vảo được. Bạn nào là reff của mình add nick [email protected] nhé. Không thể nhớ hết nick của các cậu. Sự cố ngoài ý muốn mong tất cả thông cảm . Xin lỗi nếu làm phiền tại không biết post ở đâu để các cậu nhanh biết . Một lần nũa sory nhé

máy tính đang bị lỗi không vào được yahoo chat . các cậu pm thử nick yasaka13_2 hoặc có gì gấp thì alo 0935505000 nhé. cảm ơn nhiều

Thằng này thay đổi yahoo liên tục :-?

Lẽ ra cậu là người cầm hàng thì phải yêu cầu gửi tiền trước chứ. Ai mua đồ mà không gửi tiền thì chắc là SCAM rồi. Đọc cái đoạn cuối thấy tức thật. Làm người không ưa, ưa làm...

Mấy cái thằng SCAM này ra đường coi chừng gặp họa chết người

Hôm trước xóm mình bắt được thằng ăn trộm xe đạp. LÊn được đồn để lập biên bản thì cũng bầm dập rồi. Nhìn người ta đành mấy thằng ăn trộm mà hả dạ quá! Scam trên MMO thì còn nhục hơn vì đó là ăn cắp khi có toan tính, khác hẳn với mấy đứa đường cùng hay bị nghiện

Mình nắm mail reg mà, contact lấy lại thôi. Report cho ae biết mà tránh mấy thằng vừa ăn c.. vừa la làng ra, ngu mà nguy hiểm :)

Lẽ ra cậu là người cầm hàng thì phải yêu cầu gửi tiền trước chứ. Ai mua đồ mà không gửi tiền thì chắc là SCAM rồi. Đọc cái đoạn cuối thấy tức thật. Làm người không ưa, ưa làm...

Vừa bị thằng khốn nick: LuckyOK (ym: luckyok88) scam. Gửi 15$ mua postnews cho nó nhưng nó éo gửi hàng, tưởng nói chuyện lịch sự, ai ngờ. Anh em ban luôn ip của nó đi.
Thế nhưng cũng có người sẵn sàng tin tưởng mình, giao hàng cho mình khi chưa nhận 30$, đời không biết đường nào mà lần

Vừa bị thằng khốn nick: LuckyOK (ym: luckyok88) scam. Gửi 15$ mua postnews cho nó nhưng nó éo gửi hàng, tưởng nói chuyện lịch sự, ai ngờ. Anh em ban luôn ip của nó đi.
Thế nhưng cũng có người sẵn sàng tin tưởng mình, giao hàng cho mình khi chưa nhận 30$, đời không biết đường nào mà lần
Bạn có pót cái proof+tên trên diễn đàn lên là có người xử lý

Hôm trước xóm mình bắt được thằng ăn trộm xe đạp. LÊn được đồn để lập biên bản thì cũng bầm dập rồi. Nhìn người ta đành mấy thằng ăn trộm mà hả dạ quá! Scam trên MMO thì còn nhục hơn vì đó là ăn cắp khi có toan tính, khác hẳn với mấy đứa đường cùng hay bị nghiện

thế có làm đc tí nào ko :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week