Help ThemaPoster Update 1.26 và hướng dẫn post lên Wordpess và DLE

Bác Leo cho tớ hỏi plugin nào tự động resize image cho WP vậy...còn gà quá...thanks pro :D
nCode Image Resize. :)

Sao không thấy thẻ <--more--> đâu nhỉ ?
<--more--> sẽ là những cái sắp tới phải thêm. :)

P/s:Freedy nói với mình thema post dc Japan mà mấy bác.

Last edited by a moderator:
em ko hiểu cái tiêu đề bài viết ý các bác, ko lẽ bài nào cũng phải copy paste cái tiêu đề bỏ vô hử ?? :D
Pro nào biết chỉ giáo em zới

mà sao post WP như post 4r vậy nhẩy, giới hạn 2' sau mới post típ bài mới dc, hix hix, hy zọng bản update kế típ Freedy fix dc khâu này, chứ nếu đợi mãi post tay còn nhanh gọn lẹ hơn

em ko hiểu cái tiêu đề bài viết ý các bác, ko lẽ bài nào cũng phải copy paste cái tiêu đề bỏ vô hử ?? :D
Pro nào biết chỉ giáo em zới

mà sao post WP như post 4r vậy nhẩy, giới hạn 2' sau mới post típ bài mới dc, hix hix, hy zọng bản update kế típ Freedy fix dc khâu này, chứ nếu đợi mãi post tay còn nhanh gọn lẹ hơn
Đã pm fix.Chờ nhé. :)

Đã pm fix.Chờ nhé. :)

Từ sáng giờ chưa xem vụ này :D chỉ quăng 1 bài lên auto thử :D giờ mới nhận ra :D .
Auto site mà 1-2' mới post đc 1 bài . Còn tiêu đề thì phải copy paste . . . :)) E trai làm việc tốt lắm , ráng lên mod dẹp loạn nhé :))

Last edited by a moderator:
Từ sáng giờ chưa xem vụ này :D chỉ quăng 1 bài lên auto thử :D giờ mới nhận ra :D .
Auto site mà 1-2' mới post đc 1 bài . Còn tiêu đề thì phải copy paste . . . :)) E trai làm việc tốt lắm , ráng lên mod dẹp loạn nhé :))
Tiêu đề copy paste là sao anh zai,chưa hiểu vụ này.

thằng này fix nhanh thiệt vừa lúc chiều rảnh vào ngó tí thấy lỗi pm 1 hồi rồi kiếm cái nick admin cho nó test với fix post dle đến tối đã xong rồi :D.
chuyện wait 1 min post tốt nhất đừng có thắc mắc. nó làm vậy là để cho không spam các forum thôi. vào mà xem có thg kêu bị spam ác quá nó bảo freddy tăng giá lên 200$ kia kìa =)).
post dle ngọt rồi
wp còn tùy :)).
tiện thể đ/c nào thích dùng thema mà có PN thì đổi với mình nhé :">

ai bit cách post lên DLE không chỉ với nào mò hoài mà không ra cho nào post dc hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week