[themillionbux] Buxhost bản quyền 5 năm . Up miễn phí premium . BN 0.2$ , RB 100%

lên vì 1 ngày đẹp trời nè

Username kdctt
Registered 2011/07/01, 19:11
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Premium (expires 2011/08/01, 19:11)
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 77 clicks
Last click Today, 09:02
Last login 12 hours ago
Upline nhanhui [Viet Nam]

Rb + bn cho mình nha bác chủ thớt, đã post yêu cầu 2 ngày rùi mà chưa thấy bn + rb đâu cả, vẫn click đều mà
id kdctt
pp [email protected]

Last edited by a moderator:
cho bác chủ thớt tới hết đêm nay nếu ko là report scam ^^ ko phải vì lài $ lẻ nhưng vì mmo kì này hay có scam nên mình phải làm thế để tránh tình trạng mấy mem mới bị lừa đảo. Mình thấy bác còn chém bên mấy 2pic khác nhưng khi mình post nói bác vô xem lại 2pic ref của bác thì mất tăm. Deadline 11h55 ^^ giờ thiêng của trường mình =))

cho bác chủ thớt tới hết đêm nay nếu ko là report scam ^^ ko phải vì lài $ lẻ nhưng vì mmo kì này hay có scam nên mình phải làm thế để tránh tình trạng mấy mem mới bị lừa đảo. Mình thấy bác còn chém bên mấy 2pic khác nhưng khi mình post nói bác vô xem lại 2pic ref của bác thì mất tăm. Deadline 11h55 ^^ giờ thiêng của trường mình =))

đêm nay sẽ rb và bn cho tất cả các site , ref đông quá nên tổng hợp hơi lâu chút

yêu cầu RB
Username duongnd1980
Registered 2011/07/01, 20:07
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Premium (expires 2011/08/01, 20:07)
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 135 clicks
Last click Today, 00:29
Last login 22 hours ago
Upline nhanhui [Viet Nam]

trời cái thằng này nó nói rb 100% hay là rb 400% đây mà trả 0,58 thế , cái thằng newbie k biết tính rb , pro nào chỉ cho nó biết đi cái thằng này nó tính rb 100% là trả toàn bộ số tiền nó kiếm dc trong mainbalance của nó kìa

cậu tưởng là cậu kiếm dc 0.58$ thì tôi cũng kiếm dc 0.58$ hay sao , ở mức stardard tôi chỉ nhận dc 1/4 tiền của ref , có nghĩ là cậu dc 0.58 thì tôi dc 0.58 /4 = 0.147 tiền nhận từ ref , bn thêm 0.2 nữa là 0,347 . tôi làm cho chẵn thành 0.35 , rb chính xác đến từng cent thế mà còn report , ớn mấy ông newbie

Việc này nhanhui đúng. ktdctt ko hiểu cách tính refback của forum này à. Refback % tính trên giá click standart chứ ko phải trên số tiền mà bạn kiếm dc cho upline.
VD: refback 200% với per ref click 0.0025 là 0.0025 x 2 thế thôi.
Bạn nên pm yahoo hỏi rõ ràng cách refback của nhanhui. bạn tự hiểu câu refback % theo cách hiểu của mình. Đã vậy bạn còn dọa nói cho người khác biết.
Bạn ko hiểu cách refback thì pm nhanhui sao lại phát ngôn hăm he đe dọa.

Toàn bộ upline ở MM04vn đều refback % theo click standart.

cậu ta tính theo kiểu tiền cậu ra kiếm dc là 0.58$ , rb 100% là trả lại 0.58$ cho cậu ta , thế có 1 vài topic rb 400% thì chắc là trả lài 2.3$ cho cậu ta luôn đó

mẹ nó, ko phải là mày nhận đc từ ref 0.01$/c à.
Nực cười, chẳng lẽ up rồi mà trả theo giá chưa up =))

mẹ nó, ko phải là mày nhận đc từ ref 0.01$/c à.
Nực cười, chẳng lẽ up rồi mà trả theo giá chưa up =))

cái thằng ngu này rb 100% là rb theo chưa up acc chứ ai lại đi rb theo đã up rồi , vào hỏi người ta xem tính giùm cho , k biết thì im đi

dù có up rồi thì vẫn trả theo giá của click standart, lúc trước per ref click 0.0025$, sau khi up per ref click 0.01$ thì khi tính refback 200% vẫn lấy 200% x 0.0025.
Phần lời cho bang chủ hưởng tính vào tiền bonus, updrage, rủi ro site scame. Tất cả upline ở MMO4vn đều như vậy. Bạn ko chịu thì đừng làm ref.

người ta giải thích mà dùng từ "mẹ nó" trả lời. Vào lâu trong 4rum rồi mà vẫn tỏ ra mất dại.

dù có up rồi thì vẫn trả theo giá của click standart, lúc trước per ref click 0.0025$, sau khi up per ref click 0.01$ thì khi tính refback 200% vẫn lấy 200% x 0.0025.
Phần lời cho bang chủ hưởng tính vào tiền bonus, updrage, rủi ro site scame. Tất cả upline ở MMO4vn đều như vậy. Bạn ko chịu thì đừng làm ref.

người ta giải thích mà dùng từ "mẹ nó" trả lời. Vào lâu trong 4rum rồi mà vẫn tỏ ra mất dại.

xem lại xem ai mất dạy hơn nhé ^^
thôi thì coi như tui sai, sr. đc chưa
P/s chủ hội: đợi đấy, tao còn nhớ chữ "thằng ngu" ^^ hẹn ngày gặp lại ^^

xem lại xem ai mất dạy hơn nhé ^^
thôi thì coi như tui sai, sr. đc chưa
P/s chủ hội: đợi đấy, tao còn nhớ chữ "thằng ngu" ^^ hẹn ngày gặp lại ^^

lâu lâu gặp 1 thằng thế này ớn ghê , ngừng hợp tác site này nhé

bố này mới chơi ptc ak

tự nhiên nó chụp màn hình nó có 0.58$ trong tài khoản và tính rb 100% là rb 0.58$ cho nó luôn , thật là vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week