Theo bạn, admin và các mod là những người như thế nào?

Mod Mirin đẹp trai dễ thương nhiệt tình và công bằng
Mod QUang bị gay hay chửi ta khìn, hay chọc ta bực, là sao ta? nói chung là hâm hấp đóa :m172:
ahhhhhhhhh, thích nhất ý kiến này, Mod Q lại còn hay thích được hun nữa chứ:binhsua72:

thay mặt admin và mods,cảm ơn em về topic này,bất ngờ về vì đã có người quan tâm đến BQT,Thực sự làm anh rất vui.
Có nhiều chứ chỉ có ít người văn hay thôi. hehe.
Chỉ nhận xét 1 câu, nhiệt tình năng nổ và làm việc có kế hoạch mới xây dựng duy trì và phát triển forum như ngày hôm nay. BQT tiếp tục phát huy nhé.

BQT luôn luôn ăn hiếp mem:binhsua72:. SỢ hết tất cả BQT chỉ có vài người là không sợ
ANH ADMIN qua cách nói chuyện trên khá nhiệt tình và dễ tính ( không biết có ăn hiếp được không)

Admin
images
images

Mod
images

Đúng không ta??:binhsua17:

Last edited by a moderator:
ahhhhhhhhh, thích nhất ý kiến này, Mod Q lại còn hay thích được hun nữa chứ:binhsua72:
Uh, mod Q có sở thú là hun và thích đc hun

Mod nium4ever, vài lần trong 4rum có nhiều bài viết thiếu tế nhị thì mod này onl thường xuyên,xử lý nhanh gọn lại nhẹ nhàng từ tốn :m172:

ôi sao topic này mình hót thế :m025:
Gặp ta mi cũng hun với ôm @@! Sẵn up cái hình đi "bé" Quang :)
Xong ta share cho hình Amin + anh Vinh (hơi bị đẹp) :">

tớ nghĩ là superman =) (í kiến giống emgainho =))

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

rất mong đc chiêm ngưỡng admin một lần :(

Tớ nói chỉ có chuẩn thôi

Mod Mirin đẹp trai dễ thương nhiệt tình và công bằng
Mod QUang bị gay hay chửi ta khìn, hay chọc ta bực, là sao ta? nói chung là hâm hấp đóa :m172:

Bổ sung thêm: mod Quang đặc biệt thích chơi cờ vua lúc buồn ngủ, ngoài ra bạn ý còn rất yêu màu trắng và thích sự thủy chung
=> vào comfirm nhé Quang ^^

các bạn thiệt là vớ vẩn !! cứ gõ tên của họ vào google sẽ ra ảnh thật, cần gì đoán già đoán non :m009:
trước tiên là mod nhatquangnguyen

proof

tiếp theo là locvinhsu

proof

và cuối cùng là admin :

proof
còn nhiều nữa nhưng chỉ up đến đây thôi :m202:

Tớ nói chỉ có chuẩn thôi

Bổ sung thêm: mod Quang đặc biệt thích chơi cờ vua lúc buồn ngủ, ngoài ra bạn ý còn rất yêu màu trắng và thích sự thủy chung
=> vào comfirm nhé Quang ^^
hu hu tềnh êu cứ thích đá xoáy là sao :m152:

Uh, mod Q có sở thú là hun và thích đc hun

Mod nium4ever, vài lần trong 4rum có nhiều bài viết thiếu tế nhị thì mod này onl thường xuyên,xử lý nhanh gọn lại nhẹ nhàng từ tốn :m172:

mod Quang hun cả mem nữ lẫn mem nam. Nên có ai dính.... nhớ ....

topic chem anh Q a :))

vote thím quang thì mềnh bít
Đẹp rai quai to mỗi tội có cái đó làm cảnh :-" :))=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week