Theo offer được 2 tháng

chưa đc gì, " đc gì " ở đây theo ý bạn là gì nữa
ví dụ đc 1$ cũng là đc, còn ý bạn là đc gì chừng vài chục chai trở lên thì 2 tháng còn ít lắm

2 tháng chưa là gì bạn ơi, mình theo nó gần 5 tháng mới có kết quả đấy, nhưng 5 tháng với 1 sự kiên trì và chăm chỉ rất lớn :), h nghĩ lại ko hiểu sao ngày đó mình chăm thế đc :))

- - - Updated - - -

2 tháng chưa là gì bạn ơi, mình theo nó gần 5 tháng mới có kết quả đấy, nhưng 5 tháng với 1 sự kiên trì và chăm chỉ rất lớn :), h nghĩ lại ko hiểu sao ngày đó mình chăm thế đc :))

Bó tay vào lội hết page đọc toàn thấy toàn các đại gia offer.
Mà ai cũng bảo không có kết quả gì.
:m053:

Mình ko phải dân offer lúc mới bắt tay vào MMO cũng kiếm đc $28 sau 2 tháng đây này,đó chỉ là từ làm sigp up và ptc lặt vặt thôi đấy,bây giờ thành thạo rồi cũng kiếm đc ko dưới $30 1 tháng,vừa làm vừa chơi chứ ko làm nghiêm túc,thiết nghĩ chủ thớt nên chuyển sang thể laoji khác là vừa,thời gian rất là quý báu,nếu phí công mà chẳng đc gì thì uổng lắm.MMO đâu nhất thiết phải làm offer,có nhiều công việc khác khá đơn giản mà cũng kiếm đc kha khá tiền đấy.

Mình ko phải dân offer lúc mới bắt tay vào MMO cũng kiếm đc $28 sau 2 tháng đây này,đó chỉ là từ làm sigp up và ptc lặt vặt thôi đấy,bây giờ thành thạo rồi cũng kiếm đc ko dưới $30 1 tháng,vừa làm vừa chơi chứ ko làm nghiêm túc,thiết nghĩ chủ thớt nên chuyển sang thể laoji khác là vừa,thời gian rất là quý báu,nếu phí công mà chẳng đc gì thì uổng lắm.MMO đâu nhất thiết phải làm offer,có nhiều công việc khác khá đơn giản mà cũng kiếm đc kha khá tiền đấy.
thớt theo bạn này học nghề nè

bỏ đi làm ngoài đời đi cậu có khi tốt hơn đó thu được nhiều cái thực tế.suốt ngày cắm mặt cắm mũi vào máy tính rùi ngu người thôi.

Tui cắm mặt vô máy tính hơn 10 năm rồi vẫn chưa thấy ngu người

Theo mình biết hiện có pro 1h kiếm 40$ , mình đang cố gắng mà mới bằng 1 nữa của pro ấy ah ... nên cố lên nhé ko có gì là ko thể nuế có người đã làm đc nhé.

Đại gia là đây... Ngày cày tầm 10 - 15h, tháng 6 - 9k $ cmnr... cần éo làm gì...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week