Thi đại học Ngành công nghệ thông tin A hay A1

muromvn

Senior
Reactions
109
MR
0.030
Như title ạ. Các siêu nhân cho em hỏi:"em muốn thi vào ngành Công Nghệ Thông Tin.
Hên thì zô FPT, Bách khoa:m066:
Xui thì zô các trường abcxyz:m073:
Các trường đó có xét khối A1 cho nghành CNTT không? Hay có trường có, có trường không :binhsua53: (A em khỏi hỏi vì 100% là nó rùi)

trankiembach

Banned
Reactions
288
MR
0.000
Như title ạ. Các siêu nhân cho em hỏi:"em muốn thi vào ngành Công Nghệ Thông Tin.
Hên thì zô FPT, Bách khoa:m066:
Xui thì zô các trường abcxyz:m073:
Các trường đó có xét khối A1 cho nghành CNTT không? Hay có trường có, có trường không :binhsua53: (A em khỏi hỏi vì 100% là nó rùi)

có cậu ơi, mình học xây dựng BK nè, đã bắt đầu thi A1 từ năm ngoái cho tất cả các các ngành tại BK rồi
mà ngành CNTT ở trường mình gọi là Khoa Học Máy Tính nhé, đổi tên thôi, chứ chương trình học thì vẫn vậy ^^!

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Vừa thấy thớt này bên voz xong .Pó tay , chú em hỏi tư vấn khắp nơi đấy nhể .:binhsua51:

Vừa thấy thớt này bên voz xong .Pó tay , chú em hỏi tư vấn khắp nơi đấy nhể .:binhsua51:
Năm sau thi thì bâ giờ phải xoắn thui bác :binhsua51:
Nhận biết dc lực lượng mmo sinh viên đông nên mới chạy sang đây hỏi cho chắc. Bên kia nhiều trẻ trấu lấm

- - - Updated - - -

có cậu ơi, mình học xây dựng BK nè, đã bắt đầu thi A1 từ năm ngoái cho tất cả các các ngành tại BK rồi
mà ngành CNTT ở trường mình gọi là Khoa Học Máy Tính nhé, đổi tên thôi, chứ chương trình học thì vẫn vậy ^^!
Áp dụng cho tất cả các trường phải ko bạn ? mình tra thông tin tuyển sinh thì mấy có vài trường chỉ đề khối A chứ không có A1

nokia5700xm

Senior
Reactions
725
MR
0.000
Đọc ở Cuốn "Những điều cần biết về tuyển sinh đại học và cao đẳng" là biết mà bạn.
Giờ thì hết hạn nộp hồ sơ rồi thì phải, hỏi cho năm sau à :D

ueter

Junior
Reactions
82
MR
0.005
Cứ A1 mà thi bác nhé, A1 có tiếng anh học giúp ích được nhiều thứ sau này lắm, hóa lên đại học không dùng tới đâu.
Mà FPT bác cứ thi là đc đi học rồi mà, chỉ có muốn lấy học bổng thì phải thi được điểm cao thôi.

AntimonySub

Junior
Reactions
94
MR
0.000
Vậy bây h thi Bách Khoa Khoa Học Máy Tính là thi A1 hả các bạn :v

Năm sau mình thi, đang lo hóa muốn chết luôn :))

Đọc ở Cuốn "Những điều cần biết về tuyển sinh đại học và cao đẳng" là biết mà bạn.
Giờ thì hết hạn nộp hồ sơ rồi thì phải, hỏi cho năm sau à :D
Vâng! bây giờ tới lúc xoắn cho năm sau ùi :binhsua43:

- - - Updated - - -

A1 là 3 môn gì thế? Lâu nay k thi nên k biết!
Toán lý Anh
THực sự thì em đã cố học hóa rất nhiều từ lớp 11 nhưng Mà KHÔNG VÀO :binhsua46:

A1 là 3 môn gì thế? Lâu nay k thi nên k biết!

Toán, Lý, Anh văn ^^!

- - - Updated - - -

THực sự thì em đã cố học hóa rất nhiều từ lớp 11 nhưng Mà KHÔNG VÀO :binhsua46:
A1 phang tới đi cậu, học Anh văn mình thấy dễ hơn học Hóa nhiều, tiếc là lúc mình thi chưa có A1 chứ có thì vui rồi :binhsua56:

học ngành đó mai sau đói lắm bạn à

chuyển ngành khác đi

học về tài chính ngân hàng đó mai sau làm trader

công nghệ thông tin giờ bão hòa rồi
Em cũng biết là đói bác ah
Nhưng em theo là ngành thiết kế phần mềm/game cho điện thoại di động. Chứ thiết kế cho máy tính thì ngày càng xuống rùi

thanhps42

Banned
Reactions
752
MR
0.000
Vào TON DUC THANG UNIVERSITY học nhé. Cơ sở vật chất tốt, thấy giáo viên cũng có tâm huyết, điểm đầu zô không cao :D

Em cũng biết là đói bác ah
Nhưng em theo là ngành thiết kế phần mềm/game cho điện thoại di động. Chứ thiết kế cho máy tính thì ngày càng xuống rùi

game thì cũng được nhưng bạn không nghĩ công nghệ nó thay đổi theo thời gian

có cái mới là ta lại phải học,học cái ngành đó là phải học cả đời,tiền chả thấm vào đâu so với trí não bỏ ra ^ ^

Vào TON DUC THANG UNIVERSITY học nhé. Cơ sở vật chất tốt, thấy giáo viên cũng có tâm huyết, điểm đầu zô không cao :D
cái bản tính của em lười lắm. Nhưng sẽ chăm nếu như trong môi trường học có nhiều thằng giỏi
với lại Điểm đầu zô không cao thì nó tỉ lệ nghịch với học phí :binhsua45:

- - - Updated - - -

game thì cũng được nhưng bạn không nghĩ công nghệ nó thay đổi theo thời gian

có cái mới là ta lại phải học,học cái ngành đó là phải học cả đời,tiền chả thấm vào đâu so với trí não bỏ ra ^ ^
Em đồng ý với bác, em đã nghĩ đến việc này lun ời
Nhưng cái ngu là không đổi được :binhsua38:

Với lại cá được bơi trong nước nó sẽ zui hơn

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week