Thiensuvoly close topic cua mình - WHy???

anhvienday92

Senior
Reactions
147
MR
0.000
Em không hiểu vì cái lí do gì mà topic tuyển ref newsite của em bị close ([fortune-bux]- Bonus 0.05$ sau khi đăng kí và click hết Ads + RB 300% & Bonus 0.05$/60ads) , vs mới cái comment của Mod Thiensuvoly là " ko có proof close Topic" . Đã là newsite đang test thì lấy đâu ra Proof mà post lên đây?? Anh Shin xem sao???

Bực bội quá đi

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:38 PM ----------

Đã là newsite đang test site thì lấy đâu ra Proof??? :binhsua149:

Upvote 0
Hình như đã là newsite thì k đc tuyển ref (nhưng đc đặt link ref trong bài), và đã tuyển ref là phải có proof (proof AP fải xoá đi 4 số cuối,...) bạn ạ

Upvote 0
Proof Bonus hay Proof nhận đc của site vậy bạn??
proof bonus thì nói làm gì bạn :D
proof nhận tiền từ site đó ý

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:45 PM ----------

Mình bị 2 newsite mà kg có proof nên bị baned 1 ngày nữa nè T_T kg có cảnh cáo gì luôn... bị close thread là hên rùi :binhsua90:

à hoá ra là vậy, em cứ tưởng bác bị band vì spam, chửi tục, lừa đảo,... :binhsua146:

Upvote 0
Khắt khe quá, thế không đc tuyển ref nữa à??? Hay chỉnh topic lại ntn thì hợp pháp vậy các bạn :D
1 là cố kiếm lấy proof, hoặc proof giả photoshop cũng đc :D không thấy có quy định proof giả proof thật
2 là bỏ phần bn + rb đi ( quá đau đớn )
3 là đút lót anh thiensuvoly để anh ý giảm án xuống còn 24h/ngày thôi
Tốt nhất là bạn nên tham khảo các topic tuyển ref ớ job market và đọc kĩ rule nhé kẻo bị band rùi mới trắng mắt ra

Upvote 0
à hoá ra là vậy, em cứ tưởng bác bị band vì spam, chửi tục, lừa đảo,... :binhsua146:
Hì , mình làm ăn PTC là giải trí thôi ^__^ lừa làm gì ba cái tiền nhỏ ấy, mình làm công việc chính khác vã lại xưa giờ kg thích lừa ai, cái gì cũng có nhân quả của nó mà :binhsua15::binhsua15:

Khắt khe quá, thế không đc tuyển ref nữa à??? Hay chỉnh topic lại ntn thì hợp pháp vậy các bạn :D
Thì bỏ kg tuyển ref mà chỉ để link ref thôi (ko chế độ bonus hay ref), để vào là chém đó ^^ vì ko có proof

Upvote 0
Không có proof thì vào chỗ ""MMO's Job Market"" mà post. Trong đó có ai cấm đoán gì đâu

Upvote 0
Rule sao lại cấm tuyển ref newsite nhỉ, newsite muốn nhanh có proof phải tuyển ref chứ, ko có lý do gì để cấm tuyển ref newsite cả. Haiz, ko chơi PTC, k biết nói vậy có hợp lý ko

Upvote 0
Lão này làm việc đúng là hơi "vô lý". Cái topic trong box PTC của mình post proof không đúng rule(vì mình tẩy mail đi). Thế mà lão chỉ nói cụt ngủn " Yêu cầu bạn đọc kĩ rule trước khi post bài. Closed!" Và thế là cho đi toi cái topic của mình. Trong khi rules thì có cái này:

Chú ý : Các mod khi move bài nhớ giải thích + post kèm link rule cho mem đỡ thắc mắc

Và cái này:
Đồng thời mod nhắc nhở lần đầu tái phạm bằng chữ đỏ in đậm trong topic của chủ thread hoặc pm qua private mes . Nếu tiếp tục tái phạm hoặc không thực hiện đúng rule , mod có quyền close topic và ban cảnh cáo 1 ngày . Tiếp tục tái phạm nữa ban mãi mãi . Hình phạt áp dụng cho mọi thành viên bất kể cấp độ

Mình thấy đây là lần đầu mình tái phạm nên pm để mong được mở lại topic cũ. Nhưng mà pm từ sáng tới tối mới thấy trả lời là đã mở lại topic. Nhưng khi mình kiểm tra thì vẫn thấy nó bị close và vẫn nằm trong thùng rác :|

Up lên cho admin và các S-mod biết để xem xét lại cách làm việc của mod thiensuvoly.

Upvote 0
Rule sao lại cấm tuyển ref newsite nhỉ, newsite muốn nhanh có proof phải tuyển ref chứ, ko có lý do gì để cấm tuyển ref newsite cả. Haiz, ko chơi PTC, k biết nói vậy có hợp lý ko
VOte anh bvdxd11

---------- Post added at 08:30 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

1 là cố kiếm lấy proof, hoặc proof giả photoshop cũng đc :D không thấy có quy định proof giả proof thật
2 là bỏ phần bn + rb đi ( quá đau đớn )
3 là đút lót anh thiensuvoly để anh ý giảm án xuống còn 24h/ngày thôi
Tốt nhất là bạn nên tham khảo các topic tuyển ref ớ job market và đọc kĩ rule nhé kẻo bị band rùi mới trắng mắt ra
Không BN + RB thì đào đâu ra ref mà kiếm đc Proof đây nhĩ, hiz

---------- Post added at 08:31 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

Không có proof thì vào chỗ ""MMO's Job Market"" mà post. Trong đó có ai cấm đoán gì đâu

MMo's Job Market nó nằm chỗ nào bác, hý hý

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week