thietkehoa.com Tặng 100k vào tk đổi quà.. Kiếm hoa free tặng bạn gái

tối qua ngồi làm phát đc 1 triệu điểm, sáng ra đổi hoa cho người yêu, còn gọi điện hỏi em thích hoa 1 triệu hay hoa 700k mà có gấu bông :D. Đến giờ chưa có xác nhận như đã comment bên trên. Kiểu này dễ muối mặt với ny quá =]]
mà bác cheat kiểu gì lên 1 củ thế, inbox bày e nào( có cach nào ver phone hok ),
kiếm 700k tặng nhỏ đang tán phát :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Đến ship hoa cũng cheat luôn :(, riết cái forum thành bãi rác cheat.. ăn tạp, người ta khuyến mãi 1 phone 50k reg 1 acc 100k thì cũng có một bó rồi , cứ vậy thì làm đúng luật đi giới thiệu thôi nếu muốn hoa đẹp hơn. Tội gì phải cheat rồi ship ăn zậy mấy ông thấy lòng ko "sốn" à.

P/s: cảm nhận sao nói vậy , tớ ko phải bên cty hoa đó nhé.

đã được xác nhận đổi quà thành công 500 ae nhé, đang đợi bạn gái gọi điện báo tin vui :D :D
e còn thiếu 2 phát, giúp e 2 phát đi bác :):):)

Đến ship hoa cũng cheat luôn :(, riết cái forum thành bãi rác cheat.. ăn tạp, người ta khuyến mãi 1 phone 50k reg 1 acc 100k thì cũng có một bó rồi , cứ vậy thì làm đúng luật đi giới thiệu thôi nếu muốn hoa đẹp hơn. Tội gì phải cheat rồi ship ăn zậy mấy ông thấy lòng ko "sốn" à.

P/s: cảm nhận sao nói vậy , tớ ko phải bên cty hoa đó nhé.
tôi nói câu nào bảo tôi cheat không nhỉ, tôi vẫn làm đúng quy định của nó, vẫn đăng ký và xác nhận mail và số điện thoại. Hở một tý là kêu cheat. Riết rồi 4rum thành cái chợ thích phán gì thì phán

Ở HCM hình như phải ra tiệm nó lấy quà à. Chứ nó ko có ship?
tính gửi cho bất ngờ, h bắt mình lên nhận thì lại mang cái mặt qua hả :(:(:(

Thấy nó ghi như vậy nè:
"Các bạn ở Hồ Chí Minh sẽ nhận quà tại 108 Hai Bà Trưng, Phường Đakao, Quận 1, Hồ Chí Minh."
ừa, phải lên nhận, nó vừa trả lời

có nhận dc hàng rồi à các bác, mình ở nha trang lại chăng có chỗ nhận chứ :(

anh em lưu ý là nó chỉ cho nhận hoa từ 9h sáng đến 16h chiều thôi nhé. Chiều hwa chị mình qua bên đó nó bảo Thietkehoa này chỉ ở ké cái shop đó thôi.

anh em lưu ý là nó chỉ cho nhận hoa từ 9h sáng đến 16h chiều thôi nhé. Chiều hwa chị mình qua bên đó nó bảo Thietkehoa này chỉ ở ké cái shop đó thôi.
tụi này nó kiểu như dạng liên kết để bán nhận hoa hồng ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom