Thiếu nữ yêu vệt chất, trai nghèo tủi phận :((

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
ủa sao mình nghèo 2 bàn tay trắng mà nhiều em cứ đợi chờ si tình vậy ta , biết nhau từ hồi phổ thông cơ :m013:

Chắc nhìn bề ngoài chưa biết bạn :)) nếu nghèo vẫn cưa đc gái nhưng ko giữ đc nó lâu dài thôi =;
Mà sao cậu lại có nick xanh nhỉ :binhsua33:

Xin lỗi nhưng suy nghĩ hoàn toàn lệch lạc và trẻ con.Không lẽ cậu chỉ dành cuộc đời này để trở thành đại gia rồi đi đá đít mấy đứa con gái như cậu nói.Còn nhiều thứ phải làm, nhiều nơi để đi và một ai đó để yêu thương..Đàn bà cũng chẳng phải là thứ để giải trí, nói vậy mẹ cậu chỉ là để ...(xin lỗi).Tiền bạc thì cần thật đây, nhưng rồi sẽ đến lúc chẵng còn ý nghĩa..
like còm men này :D......

Chắc nhìn bề ngoài chưa biết bạn :)) nếu nghèo vẫn cưa đc gái nhưng ko giữ đc nó lâu dài thôi =;
Mà sao cậu lại có nick xanh nhỉ :binhsua33:
bạn học hồi nhỏ mà ko biết nhà cửa , biết túi có tiền ko sao cậu , biết rõ về nhau nhưng mình thấy mình ko xứng , vì mình nghèo , iu thì thiệt cho ngta . Chia tay vì quá iu em :(

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.075
Nghèo Không Phải Là Cái Tội Mà Là Phong Cách Sống !

:binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49:

Ngày trước hai đứa mình yêu nhau, đón đưa nhau từ cổng trường THPT rồi lại cổng KTX bằng xe đạp cà tàng, uống nước mía vĩa hè, trú mưa đêm dưới mái hiên ... vậy mà vẫn chung thủy đến gần 10 sau sau thì cưới nhau, khi cả hai đã ra trường và có việc làm ổn định. Giờ vẫn sống với nhau hạnh phúc, có hai cháu trai, gái kháu khỉnh thật vui biêt chừng nào. Không biết các bạn trẻ bây giờ sao nữa.
Mình bây giờ còn phải cày thêm MMO để phụ lo cho vợ và con. :)
tấm gương để đàn em noi theo :binhsua03:

longbahe

Junior
Reactions
156
MR
0.015
Chat with me via Skype
ai cũng có quyền mưu cầu hạnh phúc nghèo thì phấn đấu cho giàu lên ;))

Hermes

Banned
Reactions
138
MR
0.000
làm 1 thằng đàn ông mà không kiếm nổi 1 người phụ nữ cho đời mình thì nên xem lại bản thân ăn ở thế nào:|thằng khùng,què còn lấy được vợ cơ mà.than vãn như thái giám:|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week