Ask Thiếu SSH US để click trầm trọng ai trade không ?

em hỏi thì bác bảo check fresh rồi :( . em gửi 5k3 :( bác bảo gửi 7,8k gì đó :( về gần 4k RU :( nửa còn lại thì trùng một nửa :( bác còn gì để nói nói nốt đi :)
thế sao bác k nói lun lúc đó để mình gửi file khác h lại đi hùa theo người ta.bùn cười.mình có check live đường hoàng.còn về phần nó die mình k biết nhé.trade thì chắc chắn phải trùng.nếu muốn k trùng thì mua đi. :) thôi bỏ đi.mấy con SSH nói qua nói lại.nghe nó nhỏ mọn quá

các bạn đừng nói thế, cậu này tớ đã trade nhiều, SSH US giờ trùng là bt, scan hết dãy ip ra cũng ko đến 10k live đâu, nên a e trùng nhau 1 tý mà đã ầm ỹ, thiếu hơn vài con SSH mà các bạn xem như to lắm, con đem cam quyết ra hù dọa, sống sao cho đơn giản 1 chút, sao cứ kì kèo làm khó nhau làm j, đc j đâu
đúng rồi.có mấy con ét ét hát có gì đâu mà phải ầm ỷ thế.trong khi k pm nc bảo nhau riêng k hay hơn sao.thank cậu nhé

thế sao bác k nói lun lúc đó để mình gửi file khác h lại đi hùa theo người ta.bùn cười.mình có check live đường hoàng.còn về phần nó die mình k biết nhé.trade thì chắc chắn phải trùng.nếu muốn k trùng thì mua đi. :) thôi bỏ đi.mấy con SSH nói qua nói lại.nghe nó nhỏ mọn quá
em có nói và hỏi bác còn us khác ko mà ,cần tấm hình ko :) . có thấy bác trả lời cái đó đâu nhỉ :D stop here đc rồi :D em thấy mình đúng thì mình nói :D nhỏ mọn ko do bác nghĩ :)))) trade thôi mà :)

các pro ơi chỉ em xoá cái LIVE ! thế nào đấy ạ (em toàn xoá tay:(
LIVE | 173.187.164.226 | admin | default | Unknown | Unknown | Unknown | United States
LIVE | 187.109.7.251 | admin | admin | Unknown | Unknown | Unknown | Brazil

H mới thấm,thà bỏ $ mua,cứ trade với share tràn lan chỉ là góp phần phá hoại nguồn ssh,h đến nỗi us mua còn khó,thua....!

em có nói và hỏi bác còn us khác ko mà ,cần tấm hình ko :) . có thấy bác trả lời cái đó đâu nhỉ :D stop here đc rồi :D em thấy mình đúng thì mình nói :D nhỏ mọn ko do bác nghĩ :)))) trade thôi mà :)
xl bác chú e cũng k biết fb bác là gì.mà cũng trade khi nào =)))

Mob close topic giúp mình với nhé !

H mới thấm,thà bỏ $ mua,cứ trade với share tràn lan chỉ là góp phần phá hoại nguồn ssh,h đến nỗi us mua còn khó,thua....!

giờ chả còn mấy người scan US nữa rồi :) Scan us vừa tốn vps nhất mà lại đc ít nhất :(

chưa kể mang share,public tràn lan, ssh die nhanh thì người tạo ssh họ cũng khó chịu, họ đổi pass khác khó hơn thế là càng khó scan. Nói chung là giờ US đang nát, tình trạng này kéo dài thì sẽ ko còn SSH US để xài nữa đâu >.<

Nói chung là chả trách các bạn tiết kiệm vài đồng tiền mua ssh. Nhưng các bạn cũng nên hiểu rõ là ở đời ko có bữa ăn trưa miễn phí. SSH các bạn đang xài cũng phải do người khác scan ra thì mới có.

Các bạn thử tự bỏ tiền ra thuê vps để scan xem liệu kết quả so với số tiền các bạn bỏ ra mua ssh thì nó đắt hơn hay rẻ hơn để tự quyết định là scan hay đi mua.

SSH các bạn trade thế này nói thiệt là cũng ko ảnh hưởng gì đến dịch vụ nhiều vì scan ssh mới đều có người đặt hết rồi. Nhưng nó dẫn đến tình trạng bị public tràn lan, share tràn lan nên thành ra dễ die hơn nếu sử dụng 1 cách riêng lẻ.

Sắp tới SSH US tiếp tục sụt giảm thôi nếu tình trạng public, share vẫn còn. Người trực tiếp scan US thì giờ thực sự là nản rồi >.< Scan ko đc mấy mà die thì lẹ :(

Hi vọng các bạn tự mình cảm nhận và tìm ra phương pháp để bảo vệ chén cơm của chính mình :)

Nói chung là chả trách các bạn tiết kiệm vài đồng tiền mua ssh. Nhưng các bạn cũng nên hiểu rõ là ở đời ko có bữa ăn trưa miễn phí. SSH các bạn đang xài cũng phải do người khác scan ra thì mới có.

Các bạn thử tự bỏ tiền ra thuê vps để scan xem liệu kết quả so với số tiền các bạn bỏ ra mua ssh thì nó đắt hơn hay rẻ hơn để tự quyết định là scan hay đi mua.

SSH các bạn trade thế này nói thiệt là cũng ko ảnh hưởng gì đến dịch vụ nhiều vì scan ssh mới đều có người đặt hết rồi. Nhưng nó dẫn đến tình trạng bị public tràn lan, share tràn lan nên thành ra dễ die hơn nếu sử dụng 1 cách riêng lẻ.

Sắp tới SSH US tiếp tục sụt giảm thôi nếu tình trạng public, share vẫn còn. Người trực tiếp scan US thì giờ thực sự là nản rồi >.< Scan ko đc mấy mà die thì lẹ :(

Hi vọng các bạn tự mình cảm nhận và tìm ra phương pháp để bảo vệ chén cơm của chính mình :)
em vẫn mua bt mà :D . nhưng mua chạy click nên hỏi các seller đâu có nhiều :( check dup nữa sạch luôn :(

em vẫn mua bt mà :D . nhưng mua chạy click nên hỏi các seller đâu có nhiều :( check dup nữa sạch luôn :(

seller còn ko có thì cậu hi vọng gì mấy topic share này có hàng new cho cậu? Các list mà các cậu trade trong này cũng là mua từ các seller ra chứ đâu. Có điều toàn là SSH cũ (ssh live trâu thường trong các líst này) , share public làm các SSH live trâu này die thành ra SSH sụt giảm đó :)

Thôi đi ngủ, đang bão to quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week